Phim Việt Nam (BDMK,KVH...)

đây :"> có a đây :"> phim hay vãi

mỗi tội kỹ xảo hơi điêu
Kỹ xảo 2 phần 2 và 3 điêu thật :-ss
Tuy nhiên phần 3 nhiều chi tiết tình cảm theo kịp thời đại phim thị trường hơn :(
Chứ như phần 2 cứ động 1 tí là rút bộ tú lơ khơ ra phi phi ngay :-ss

cái j mà rút tú ra phi :))

nhanh hơn đạn bay :)) =)) chết cười

chẳg hiểu cái đảo san hô này

dân tình thế nào, a thấy sểnh ra là đánh bài 8-} rất là vl =))

cái j mà rút tú ra phi :))

nhanh hơn đạn bay :)) =)) chết cười

chẳg hiểu cái đảo san hô này

dân tình thế nào, a thấy sểnh ra là đánh bài 8-} rất là vl =))
Em thấy điêu nhất là những đoạn Ngôn Phi với bộ tú lơ khơ trog tay có thể 1 vs 5 thằng cao to ngang bằng lại là sát thủ chuyên nghiệp cầm súng :|
Mà cái đảo san hô này có ở trên Global map không nhỉ :))

èo, VBĐT xem mệt thế, mãi chả hết cho, đụng tí phi bài đứt cổ đứt tay đứt 1 số thứ :))
lại còn có câu gì mà kiểu " ko biết chơi bài thì ko thể sống đc, ko biết chơi bài thì nhục nhã" =))

:|:|:|:|:|:| đùa nhớ cái phim đấy:-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& điêu vãi cả đạn mà mãi chả hết . ghét chết đi đc . phim gì mà bịa đến độ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ nói chung bật cái fim đấy là ức chế lắm >"<

mie cái đài truyền hình việt nam này đúng là thờ phim tàu, xem phim nào cũng như fu*n ý mà mãi mấy năm nay chẳng khá lên được, cứ bật tivi là lại tàu. từ cổ chí kim của tàu luôn, thế nên không mấy thuộc hết văn học với lịch sử tàu cũng phải :-?

omfg :)) bạn tôi post bài trên sao =))

mình thề là mình chưa bao h có hứng vs HSM :| 1 2 mình đều chưa xem ...:-<

ơ sao con lủ giống tao =)) đứa nào cũng bảo nhà quê nhưng thực sự chưa xem :-?? thế nó hay lắm àh :-?

à những ai thik nhạc kịch rồi kiểu nghe nhạc cho trẻ con ( Disney mà b-() thì thik xem thôi :) tớ là tớ xem mỗi fần tầm chục lần gì đó :-j xem đến độ thuộc kich bản lời thoại rồi cơ mà nghe nhạc là chính, phim phiếc gì cái thể loại này :)) cơ mà công nhận nhạc nghe fê thật :x

bạn Lee nói thế chớ phim Tàu cũng có nhiều phim hay mà :-j kể ra ngoài Mĩ vs tàu thì còn nước nào làm fim hay nữa đâu :-j

tớ chỉ kết mỗi mấy phim thôi :| như cái Anh hùng xạ điêu trên hà nội ngày xưa hay thật :"> xem đi xem lại nhạc cũng hay diễn viên cũng đẹp đạo diễn cũng ngon :)) hoặc là thời niên thiếu của bao thanh thiên cũng được :-?
chỉ có điều xem nhiều quá chán, với lại cái tớ chán là mấy phim thời hiện đại ý :)) như hồng kông rồi đài loan rồi lại đến trung quốc rồi singapore , xem đi xem lại chẳng có kịch bản nào mới :)) hết tội phạm, tham nhũng rồi đến tình yêu tình báo :))
xem phim của nhật với hàn quốc cũng hay mà :D chỉ có điều hàn thì xem nhàm thôi, hồi trước vtv3 có chiếu mấy phim nhật hay phết :x
ơ mà bạn D gọi tớ là gì ý nhỉ :">

TTLgù xem tỉ lần vẫn hay :x
chả bù CGXX sao mãi ko hết :((
mà phim nh` tập thì ngoài Tàu ra có mỗi Mĩ :-j
à còn VN =))

tớ chỉ kết mỗi mấy phim thôi :| như cái Anh hùng xạ điêu trên hà nội ngày xưa hay thật :"> xem đi xem lại nhạc cũng hay diễn viên cũng đẹp đạo diễn cũng ngon :)) hoặc là thời niên thiếu của bao thanh thiên cũng được :-?
chỉ có điều xem nhiều quá chán, với lại cái tớ chán là mấy phim thời hiện đại ý :)) như hồng kông rồi đài loan rồi lại đến trung quốc rồi singapore , xem đi xem lại chẳng có kịch bản nào mới :)) hết tội phạm, tham nhũng rồi đến tình yêu tình báo :))
xem phim của nhật với hàn quốc cũng hay mà :D chỉ có điều hàn thì xem nhàm thôi, hồi trước vtv3 có chiếu mấy phim nhật hay phết :x
ơ mà bạn D gọi tớ là gì ý nhỉ :">

phải tên bạn là Lee Hong Wan hem :-? nhớ mag máng :)) bạn này lấy tên như Hàn Quốc bảo sao thấy fim Hàn hay =)):"> :p

Chỉnh sửa lần cuối:
TTLgù xem tỉ lần vẫn hay :x
chả bù CGXX sao mãi ko hết :((
mà phim nh` tập thì ngoài Tàu ra có mỗi Mĩ :-j
à còn VN =))
e thiếu mất venezuela rồi 8-|

hồi xưa nhớ buổi ság dậy đi học :-< là film Venezuela 8-| có 2 bộ thôi 8-| mà kéo dài 1 năm

1 bộ hình như 158 tập

bộ còn lại cũg rưa rứa :-s

sợ gần chết

fim Vene dài lắm :-j hồi trc có fim Mexico 100 tập cơ :-ss

Back
Bên trên