.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Nhưng hình như chiều t4 tuần sau bọn tớ có lịch đá với L1 rồi. Để mai ra hỏi lại bọn nó. Nếu đá dc thì sẽ là sau tiêt 3 thôi, tầm 4h-5h là thoải mái nhất.

T4 tuần sau tui cũng đá với P roài, mà thông báo lun với ông là thuê 10-10 sớm đi, Vạn Bảo không có sân đâu, chiều bọn tôi đi đặt rồi, không có, hôm đấy đoàn ngoại giao chiếm cả hai sân. :D. Thế tuần sau nữa nhé, anh em làm phát, ok ???:D

Chỉnh sửa lần cuối:
mới đá 1 trận nên cũng mới thua 1 trận thôi anh ơi =)) thua 0-3 tuyển 11 :D

Hic, lúc mình ngừng spam là page 54, giờ thì.....=; =; =; =;
Ngại trích dẫn câu hỏi của TA với Kiên nên trả lời luôn, 2 em đọc page 53 để biết thêm chi tiết, có ngưòi cứ khẳng định Hoàng ngoan hiền ko dám bùng học!!:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
À cho chị hỏi em bờm vàng\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ lớp tin tên là gì?;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Hic, lúc mình ngừng spam là page 54, giờ thì.....=; =; =; =;
Ngại trích dẫn câu hỏi của TA với Kiên nên trả lời luôn, 2 em đọc page 53 để biết thêm chi tiết, có ngưòi cứ khẳng định Hoàng ngoan hiền ko dám bùng học!!:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
À cho chị hỏi em bờm vàng\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ lớp tin tên là gì?;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Bạn Khánh Hiền chị ạ :"> Em mới biết bạn ík :"> :D

Thế cảm nhận về new acquaintance thế nào;;) ;;) ;;) ? (câu hỏi mang tính hàm ý;;) ;;) )!!! Chị đang rất ấn tượgn với em này nên phải hỏi cho biết!!

Uh chị mới gặp 1 lần, nhưng em ấy xuống lứop chị nên các chị lớp chị thì gặp nhiều hơn, ai cũng khen con bé nên chị mới hỏi!! Tò mò không biết ên, toàn gọi là em bờm vàng!!

Mai Anh điều tra ghê thế=))
em ý sợ bi h;))
ava em Đức xinh nhờ, em gái kia hình như nghiện màu hồng thì phải, thấy ở trg mấy lần:-ss ko bít chị có nhầm ko:p

Back
Bên trên