.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

ah mà anh Thành là muốn gặp em Huyền đấy.... suốt ngày hỏi chị ;)) :-"

Bà Hà mai danh ẩn tik ở đâu rùi
Lia máy chém đến đâu ,mất bài ở đó

vừa nhắc đến em huyền ;)) Thành kon chạy ra luôn ;))

uh :| nhưg mà hum qua có nhưg 3 chị lên lớp em... em hỏi chị nào :)

Thế thì có khi em Ngọc Linh phải hỏi lại xem chị mà em nhìn tên là gì, bởi theo anh chị Phương ....không đẹp(=xấu) nhất trong số ba chị ấy!

thèng link nó hâm mộ chị lắm chị phương ạh :)) hôm nay nó cứ đòi xuông 11tin để day tận mặt chị đêy' :))

đấy.... em xấu... đưg bắt em thi miss :((
@ em Kiên : chak ji đã là chị :| em nghe A Trí nói rồi đấy ... chị xấu... chak em Linh nhầm :D

Chắc chắn là P mà Trí :))
Tôi vs Linh hóng ngoài hành lang thôi :-j còn Phương thì vào trong lớp 10 TIn để xin cô :))

cô giang... sao chắc chắn là tôi ... cô ở ngoài hành lang thì nc với các em... mới bik mắt ... tôi thì cô giáo trog lớp bik thôi :))

Thế thì có lẽ mình từ giã nghề ngắm g á i từ đây! Không nhận ra là N Phương xinh đẹp:(

:x THÔNG BÁO :x

Theo nguyện vọng đề đạt của một số thành viên lớp mình, để tạo điều kiện tập luyện thuận lợi nhất và đạt kết quả cao, xin phép được thông báo với các bạn lớp mình:

Tuần sau , sẽ có đợt sát hạch trình độ ( :-" ) và lên ds chính thức team b.rổ lớp mình. Sau khi lên ds, team br sẽ có buổi tập luyện thường xuyên hàng tuần, có giáo trình về luật và kỹ thuật đầy đủ (do giáo sư tiến sĩ HTK cung cấp ;)) ).

Thời gian dự kiến : 15h T5(25/9/08)
Địa điểm: Sân br Vạn bảo (ae yên tâm sân br có ng` quen rùi ko sợ mất sân đâu :) )
Tuyển dự kiến có : 9mem

p/s : chốt thêm 1 câu tặng các bạn muốn vào team : có tiền là có tất cả ;)) ;)) hiểu hay ko tùy

Chỉnh sửa lần cuối:
chị bây h nhận ra cũng ko sao đâu ... mà nhớ ... em chị chị chê xấu là sao .... :-w

Back
Bên trên