.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

:( Cái đấy tại thg` Bình điên nó đặt thế :( Giang tôn trọng nó :( nên không sửa tên :(

Thông báo: Bạn Hoàng sáng nay ko đi học bây giờ vẫn chưa về nhà. Có bạn nào đi về thấy bạn ấy thì pm cho mình luôn nhá. Mẹ bạn ấy đang tìm. Gấp đấy

Nếu xét theo mức độ nghiệm trọng thì hãy nghĩ đến những tình huống xấu. Còn để làm an lòng người thân thì hãy em Hoàng đi chơi điện tử!

Chắc là ko có chuyện gì đâu! Chị cũng suốt ngày bị phụ huynh gọi điện hỏi mà! Có lần 1 bác còn vô cùng hốt hoảng, làm mình gọi điện lùng sục khắp nơi, té ra nó bị chị hàng xóm ......dụ dỗ đi ăn chè từ lúc bố mẹ đang đi làm, tối về không thấy con!! Lớp 10 rồi, cùng lắm chỉ là điện tử thôi!

chị cứ nói thế.Đây là lần đầu nó đi chơi như thế,bọn em học cùng nó năm cấp 2 chưa thấy thế này bao giờ

Nhưng mà hôm nay mỗi mình nó không đi học. E chẳng biết gọi cho ai vì mới vào lớp 10, trong lớp chả có ai nó thân hơn e với thằng Nam cả. :|

bạn Hoàng lớp mình làm sao thế nhỉ........
mong là mọi chuyện vẫn ổn

đến thời điểm này là 15:30 ngày 19/9
vẫn chưa nghe tin tức gì về nó à

nó chưa về, thằng này ko có chuyện bỏ đi chơi đâu, em biết mà

Chị có khẳng định gì đâu mà Nam lại thế!! Chỉ muốn các em đừng có cuống lên thôi mà!
Các em hỏi xem lúc sáng mẹ bạn Hoàng có nhìn thấy Hoàng ra khỏi nhà ko, hay là bác ấy đi làm từ trước khi Hoàng đi học? Nếu mà có thì có 3 khả năng, 1 là bùng học, 2 là hỏng xe( TH hiếm),3 là..( TH xấu đừng hỏi). Theo lưòi Nam nói thì bjan ấy ngoan hiền, vậy chắc là hỏng xe, hoặc mất xe,.... nên sợ không dám về! Thế em Linh đi tìm chưa?

Em ý đi bus :-?? TH hỏng xe là không có :-??
Nh` lý do lắm nhưng màmình chưa nghĩhết thôi
:-s
Lớp 10 rồi lớn rồi chắc cũng k có chuyện j` cả đâu

Nhưng mất tích từ sáng tới giờ thì cũng ....!! Tớ mà có mất tích thì cũng không nghỉ học!! Bạn ấy có tiền sử bệnh gì không TA?

Ồ, may nhá!Thế sao bạn ấy mất tích thế? KO phải là lí do chị nói ở đầu tiên đấy chứ?

tìm thấy rùi à, tốt wa

----------

sức khỏe của bạn vẫn ok chứ
mai có đi học được ko?

Đầu đuôi sự việc chưa được làm rõ vì mẹ bạn ấy tìm thấy là gọi điện thông báo luôn.

Back
Bên trên