.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

xin bào chữa 1 tí mod là tổ trưởng hém phải moderator nha ;))

:( bây h có phải mod tổ em đâu :((
Làm sao còn cơ hội nhin` bài vs quay bài trong những h học nóng :))
các em nhìn ava anh minh trông kute ko các em ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm, cac em học cô Hồng Anh thì khỏi bàn nhá!!!
Há há há, thầy Hiệp vô đối! May mà mình sinh 92, chứ 93 thì...khó đỡ!! Nhưng mà cô Hồng Anh dạy siêu lắm đấy, vì cô toàn dạy tóa n1 với đội tuyển thôi! Đã từng đc học cô vài lần!

hay nà hôm nào mang bộ tú lơ khơ với bài magic sang giao lưu với các em:">:">

:( bây h có phải mod tổ em đâu :((
Làm sao còn cơ hội nhin` bài vs quay bài trong những h học nóng :))
các em nhìn ava anh minh trông kute ko các em ^^

Minh thế này là ko tốt đâu nha, các em mới vào trường mà đã tiêm nhiễm tật gian dối rồi phải làm gương cho 10Tin chứ >:p >:p

Chị Hà nghiêm nhỉ, del bài cứ gọi là continuosly. Thôi không spam nữa!
Kêu gọi các em 10 Tin lên Hao đi Phương ơi cho chị giao lưu với!

oài hôm nai đinh sang thăm các em nhưng thấy mấy em ngồi học chăm chỉ học khí ghê quá nên hem dám vào

Đề nghị mod chuyển nhanh topic này vào muc 07-10, hình như đây ko phải topic lớp em :D

hehe cuối cùng cũng có bạn lên rùi:D....các ac ui lớp trưởng lớp e đấy;))

;;) lớp trg con zai ah` thế kiểu nài bí thư chắc là con gái rồi theo truyền thống tin ams=))=))

Có em ạ, bình thường là sẽ có thi lại , nhất là từ năm vừa rồi mới có quyết định j đấy 8-} N màh lớp anh chưa ai bị chuyển đi cả :))

To anh Nguyen Chi Thanh : thanks anh vi quyen ebook. Ma công nhận là em cũng thấy sợ ông Lê Minh Hoàng này thật, sách của ông ý dân tin nào cũng phải đọc, không có sách nào phổ biến được như thế. Em cũng học gần xong quyển sách đấy rùi nhưng vẫn thanks anh đã post.

Theo như chương trình mới của bộ GD, 12 học Tin bt=))
@Tùng: mới đầu năm đã gần hết;)), có tương lai thi QG đấy;))

To anh Nguyen Chi Thanh : thanks anh vi quyen ebook. Ma công nhận là em cũng thấy sợ ông Lê Minh Hoàng này thật, sách của ông ý dân tin nào cũng phải đọc, không có sách nào phổ biến được như thế. Em cũng học gần xong quyển sách đấy rùi nhưng vẫn thanks anh đã post.

:D em này có tinh thần hiếu học, lớp trưởng gương mẫu đây, cố gắng học tốt như anh Vượng lớp anh là ổn ;))

@Phương: :p hôm trc' pà Ljnh Giang share ảnh cho em hả, .....:">
Ủa sao nói với pác N.Hà rồi, box mới lập để anh em thoải mái tic chứ :-s, mất cảm tình quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
12 tin gọi là chuyên toán lí hóa văn anh sử địa gọi nôm na là chuyên gì cũng có>.<

Back
Bên trên