.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

wtf,cái gì cô nào ghi ,nói ra để tao còn tạt axit nào,nếu không tao cắt chim mày trước

sau khi suy nghĩ rất kỹ tớ quyết định sẽ đi thi Miss để đại diện cho lớp:D
mong các bạn ủng hộ nhiệt tình:D

Nộp đơn gì thế? Sao tao ko biết? Nó nộp kín cho thầy Sửu à?
À thông báo với mọi người tớ lại là người viết bài XXX trong topic lớp mình:)). Lần trứớc là 777, bây giờ là 888. =)) Các bạn đừng hiểu lầm nhá.

tớ nghĩ chúng ta nên làm cái ảnh bạn Phương thật chuẩn để có gì còn đem sang các lớp khác quảng cáo,câu phiếu vote

Nộp đơn gì thế? Sao tao ko biết? Nó nộp kín cho thầy Sửu à?
À thông báo với mọi người tớ lại là người viết bài XXX trong topic lớp mình:)). Lần trứớc là 777, bây giờ là 888. =)) Các bạn đừng hiểu lầm nhá.

đơn đăng kí thi miz ams chứ cái j` ;))

Hoàng Trần Kiên đang ẩn thân trong giới giang hồ. Khi nào thấy tp lớp có thêm bài post là nhảy vào đánh du kick rồi thoát y. Ý nhầm thoát thân.:))
Các bạn thấy ý tưởng bạn Nam thế nào?
Mình nghĩ nên làm 1 lèo 7 Miss khối Tin luôn cho tiện. :))

tôi thấy Văn đi nộp đơn gia nhập Cheer Leader thì đúng hơn
Mà chẳng hiêu đồng phục Cheer Leader có váy ngắn không nhỉ8-> 8->

Cheer thì làm quái gì có đồng phục, cùng lắm là có yêu cầu 1 vài điểm thôi. Còn váy ngắn thì mày làm cái quái gì. :))

Các em quyết định cử bạn Phương đi rùi à
Cố lên nhé ;)
FOR ITers ' honor

Hôm trước anh có đến lớp 12 Tin rồi còn gì. Bạn Phương vào phát chị Milan assign luôn chả thèm hỏi ý kiến "gái" gì cả. =))

Ặc Anh Anh Toán Toán Địa. Sao ông ko biết TKB lớp mình hay sao thế?:)) Xuống sảnh mà xem, ko thì mai tôi chép cho. À mai nhớ mang đĩa đi nhá, hôm nay quên ko đòi. :))

A Trí mới làm quả show hàng hoành tráng nhỉ. :))
Anh hỏi em Phương là Miss 10 Tin à mà em ý cứ không nhận!:D
Tại bạn ấy ngại thôi8-} 8-} .Nhưng sau 1 hồi đắn đo suy nghĩ thì cuối cùng đã chấp nhận đi thi Miss rồi đấy thôi. :))

Kiên ơi.Tớ chết mất,tớ sắp chết rùi,trước khi chết tớ chỉ có 1 tâm nguyện cuối cùng:đó là được sờ vào cái đĩa,đem về nhà xem và thứ 2 trả cậu.Cậu sẽ không từ chối phải không??

Cn tuần này thi vòng loại Miss rùi mà tớ còn chưa bít thi tài năng là j đây nè:(

Back
Bên trên