.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

biết đâu đey :-" ko thì rủ méy e Bảng A cx đc ! mặc dù hôm đi bốc thăm tôi cx đi bốc thăm nhưg cx khá là nghi ngờ tính trong sáng cảu việc bốc thăm
Bảng A : 4 đội lớp 9 :-? Bảng B : 3 đội ( 1 đội bỏ cuộc - còn đáng nghi ngờ hơn :-? ) Bảng C , D : khá là công = ( trừ trường hợpc các e ( 9D bị a e huỷ diệt :D)

Thế rủ P1 đi đá còn ngắm các bạn cheer
Tuần trước ko đc đi rồi :))

P1 ko cso cheer đâu :-s cnó bảo khi anò vào vòng trong thỳ đy ! thế các bạn IT cho P1 vào rùi sẽ đc ngắm cheer rthoải mái ! tha hồ chọn lựa ! tất nhiên là trừ ny t nhá =))

Lại 1 tối như bao tối khác.
Ko trăng ko sao.
Nhìn lên bầu trời và tự hỏi
Bao giờ cuối tháng để ăn thịt chó.

@ Hiền: thái độ của mày ở lớp ntnào mà khiến bạn í fải nghĩ như thế :))

P1 ko cso cheer đâu :-s cnó bảo khi anò vào vòng trong thỳ đy ! thế các bạn IT cho P1 vào rùi sẽ đc ngắm cheer rthoải mái ! tha hồ chọn lựa ! tất nhiên là trừ ny t nhá =))

Thế trận sau tôi đi bắt gôn để vào 3 quả cho đẹp :))

@ Hiền: thái độ của mày ở lớp ntnào mà khiến bạn í fải nghĩ như thế :))

Bạn Hiền ở lớp rất là tùy tiện =))

@ TA : đùa sao /:) 3 bàn là bọn tôi die rùi ! thế là tôi ko gặp lại cá bnạ cheer lớp ông còn ông cx ko đc chiêm ngưỡng dung nhan girl P1 đâu :-j ;))

Tha hồ mà chọn lựa, giống như mua quần áo second hand :))

----------

@ TA : đùa sao /:) 3 bàn là bọn tôi die rùi ! thế là tôi ko gặp lại cá bnạ cheer lớp ông còn ông cx ko đc chiêm ngưỡng dung nhan girl P1 đâu :-j ;))
lớp tớ có mọt bạn hâm mộ cậu ;))

@ Khánh Linh : đừng đùa thế chứa ! tớ nc vs cheer lớp cậu đc méy câu còn lại toàn nc vs bnọ thằng Văn ! chẳng nhẽ thằng Văn hâm mộ tớ chắc ;))
p/s : second là tn ? hàng còn nghuyên chưa bóc tem hná ;)

cứ phải nói chuyện mới hâm mộ à... ơ thế hoá ra mình gặp ông Putin rồi :-o
Mà cái second..........tự hỉu ;))

@ TA : nói thế là có ý nghĩa zì đet/:)
@ Linh : nói hộ tớ bạn nào lun đy ! sáng thứ 3 đi học TD lên xem mặt lun :">

@ TA : ní thư là con nào nhỷ :-?
@ KL : nói đi ! xin bạn đéy ! thui đưa YM đey ! bọn mình nói qua YM bạn ý kobít đâu ;)) longhipdepzai:"> ( add lun nhá ;) )

Back
Bên trên