.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

các bạn nên dùng cái đó àh nha=;

Mình khuyến cáo đó nếu các bạn có muốn làm cái j đó kiểu như lôi nhau vào đâu đây...hai ng` thôy nhé:)). Tối thật tối nhé:)). Hai ng` khác jống nhé=)) Ko kiểu đực vs đực, cai vs cái đâu:))

Ko có là cẩn thận cả hai lôi nhau ra ngoài đừong ngủ đấy:-j. các vị fụ huynh của hai bên sẽ cùng nhau đuổi các bạn ra khỏi nhà nếu mà lỡ may....đó àh nha:)):))
Mình ko biết já của nó:))

@ a Minh: thôi anh ạh:-j. Các anh chị muốn làm j thì làm:-<. Em ko có ý kiến j đâu:-<

Em sợ lắm:-<.

Em kko sang box 0710 nữa đâu:((

Em sợ lắm rồi:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình khuyến cáo đó nếu các bạn có muốn làm cái j đó kiểu như lôi nhau vào đâu đây...hai ng` thôy nhé:)). Tối thật tối nhé:)). Hai ng` khác jống nhé=)) Ko kiểu đực vs đực, cai vs cái đâu:))

Ko có là cẩn thận cả hai lôi nhau ra ngoài đừong ngủ đấy:-j. các vị fụ huynh cảu hai bên sẽ cùng nhau đuổi các bạn ra khỏi nhà nếu mà lỡ may....đó àh nha:)):))

bạn T đang đi tuyên truyền về lợi ích của *** :">
bài tập về nhà của các bạn đó huh =))

Ko có là cẩn thận cả hai lôi nhau ra ngoài đừong ngủ đấy:-j. các vị fụ huynh của hai bên sẽ cùng nhau đuổi các bạn ra khỏi nhà nếu mà lỡ may....đó àh nha:)):))

Hóa ra bạn mới học lý thuyết thôi
May quá #:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
con Chuốy chắc muốn thêm cái thẻ nữa :|
tình hình mình cảm thấy vô đây là mình chấp nhận mọi ngừơi nói hok theo chủ đề xác định :|

các chú thích chat Tiếng Anh ra ngoài YM mà chat.
Đừng tưởng anh mù chữ là anh ko biết gì đấy nhá.:-B :-B :-B

con Chuốy chắc muốn thêm cái thẻ nữa :|
tình hình mình cảm thấy vô đây là mình chấp nhận mọi ngừơi nói hok theo chủ đề xác định :|

nếu mà nói theo chủ đề xác định thì IT làm sao có được những ngày tháng huy hoàng hôm nay =))

chời:-ss

Anh Minh ơi em lại sai j nữa rồi ạh:((.

Anh chỉ đi em tự del=((

@ Doll: con Chuốy ko thíc bị thêm cái nào nưũa=((

Đúng chuyên ngành hả em :">
Có phải đề KT tủ ko =P~

lý thuyết toàn dựa theo điều kiện lý tưởng thôi cậu ạ.
Thực hành nó khác lắm.

Back
Bên trên