.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

??????
Trời ơi k được đi đá bóng, chết chán mất thôi :((

bạn lạ đôn gj chạm đén tớ huh? bạn động đén tớ là tớ vào blog bạn cm linh tinh đáy, tha hồ del ;))

Tôi....
tôi...
tôi..

Không ngờ căn bệnh hiểm nghèo ở chân của tôi từ năm lớp 3 đã bùng phát trở lại...
Bây h chân của tôi đang bị hèo dần héo mòn, nếu tôi k vận động thì kéo dài được lâu nhất là 10 năm, còn nếu chạy nhảy nhiều thì chỉ cần 1 lần bùng phát nữa là tôi sẽ bị tàn phế.

Vì vậy tôi k thể đi học và đi đá bóng hôm nay được. Cả tuần này tôi sẽ nghĩ, có thể đến tuần sau tôi đi học trở lại.

bạn Táo học lớp Sinh, bạn có biết căn bệnh này tên là gì ko :-<
xác suất mắc fải căn bệnh này là rất thấp, tỉ lệ 0,003%
chời ơi chắc hôm nay mình fải đi đánh đề với cả xổ số mới được :))

đùa đó, đây là căn bệnh hiếm nhưng k đến nỗi như mình chém ở phía trên đâu :))
vẫn khỏe mạnh bt mà ;)

Tôi....
tôi...
tôi..

Không ngờ căn bệnh hiểm nghèo ở chân của tôi từ năm lớp 3 đã bùng phát trở lại...
Bây h chân của tôi đang bị hèo dần héo mòn, nếu tôi k vận động thì kéo dài được lâu nhất là 10 năm, còn nếu chạy nhảy nhiều thì chỉ cần 1 lần bùng phát nữa là tôi sẽ bị tàn phế.

Vì vậy tôi k thể đi học và đi đá bóng hôm nay được. Cả tuần này tôi sẽ nghĩ, có thể đến tuần sau tôi đi học trở lại.

Bệnh j` thế :eek:

Có ảnh hưởng j` tới đời sống hàng ngày ko :|

Thế yên tâm rồi

Mà bác sĩ bên Sing cũng giỏi lắm đó =P~

Tôi....
tôi...
tôi..

Dù thế với ước muốn gặp lại cô bạn ngày nào đã thúc đấy Tường sang Sing du học.Sang Sing,Tường hi vọng với tình yêu và y học thì Tường sẽ khỏi hẳn căn bệnh này.

anh Thành mới anh Qung từ đâu chui ra vầy:-s

----------

mình đang dỗi một ng`=;

----------

mình đang dỗi một ng`=;

@ Tường : có lịch đá bóng mới rùi đéy ! hình như Tin vs P2 là chủ nhật tuần sau nữa . ko hnớ rõ lăm :-?

-Thưa bác sĩ,liệu cái chân của cháu có bị ........
Tường rụt rè hỏi bác sĩ.
Bác sĩ chỉ nhìn Tường nhìn sổ y bạ rồi lắc đầu.
-Bác ko nói trước được điều gì.
Khả năng mắc bệnh này là rất hiếm.
Nhưng nói chung cháu nên hạn chế vận động nếu ko .....
Tường hỏi lại bác sĩ:
-Liệu có cách nào khác ko ạ ?
Bác sĩ chỉ lắc đầu.
Tường hiểu ý nghĩa của cái lắc đầu ấy.

(Đoạn tiếp theo chưa nghĩ ra.)
Có lẽ tối sẽ nghĩ tiếp.

Tin thời tiết.
http://kenh14.vn/home/2008110511264622_tm,1cat4/ha-noi-sap-mua-to-troi-ret.chn

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên