.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Tường ơi! ở bên Sing .... hai cái đấy nó đối diện nhau đấy .... ngày ngày ... Tường đúg từ bên này nhìn sang bên kia với 1 niềm hp vô hạn .... Jinnie thì ngày ngày tan học chạy như bay về ;)) :x

em biết nhưng xin mọi ng`...

Tạm thời lúc này thôy

hãy tạm dừng lại một thời gian nhé! ok?

Em biết là Tường sau ngày 9.12 sẽ chả bao h cùng em và bạn tô đi về nữa:-<

Nhưng xin mọi ng`

ngày 1.11 vừa qua được có ba hôm...

Chn này cta có thể nhắc sau mà.

Đến gần hôm đi nhé

H hãy vui vẻ

Và em ko muốn khóc:-<

có phải cái tin nhắn hôm qua làm em sướng phát điên ấy nhỉ :x đọc cái tin em reply lại chị đủ tưởng tượg ra cái vẻ mặt phởn đời của em khi Jinnie báo tin đấy .... chứ bt em có nt cho chị vào cái h đấy đâu .... đt ko ở trên tầng 4 nữa ah :x

mọi ng` đừng nhắc chn đi nhé:-j

Còn chn khác thỳ thoải mái

chn đi của ai đó và Tường:)

Twờng và Jinnie, thiên tình sử bi tráng tràn đầy máu và nước mắt, đã làm xúc động bao thế hệ con trẻ...

bây h sẽ là theo kiểu .... nàg Jinnie đi tr'c .... chàng Zunik bay theo sau :x cứ mag chuyện này đi chém thế :x

----------

ờ mà kute 8/12 đi thì bh định nghỉ hẳn ở trg` đấy :-? bao h sân trg` vắng bóg em =(( bh là ngày cuối chị phải đi thẳng đg` láng về =((

@ tường : cchả bjt đc mưa vỡ mồm méy hôm vừa rùi ko bjt có đá đc ko :-j maiđến hỏi thầy Thắng\:D/

thôi mọi ng` đừng nc về em vs bạn ấy nữa, em chán ngấy rồi :)
@kiên: >"<

@Tường : =.=~

Thông báo tin buồn: trog công điện khẩn số 6 của Sở ko có tên trường mình trog danh sách các trường nghỉ ngày mai :((

thôi mọi ng` đừng nc về em vs bạn ấy nữa, em chán ngấy rồi :)
@kiên: >"<
sao lại chán ??? thôi thì ko nói nữa vậy :x nói chuyện em vs ai đấy nhỉ :x em đang "hot'" ;)) mà em vs thg Kiên đi đâu mà lại phải để cái vẻ mặt thế kia :-" chết chết...

----------

Kiên! em bơ chị đấy ah :-w

Back
Bên trên