.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

"NL à, nhắn cho Tường lời cuối của tớ, tớ yêu bạn ấy và ...rè...rè...rè,,,, bùm,uỳnh.." (vừa nhận dc từ Jinnie)

Các bạn hãy chú ý những dấu ngoặc đơn là tiếng động phía bên ngoài
"Nam à,hãy nhắn với bạn Chi lời (Bốp binh bốp binh) cuối hộ tớ , tớ cả đời này (Hự ặc hự ối) chỉ yêu một mình và chỉ một.... mình.... (Bốp bốp ặc) bạn â.....ý th...ô...i !
"(Đoàng).
Đó là lời cuối cùng của Linh.
Tường đã tự tay dùng khẩu desert eagle kết liễu Nguyễn Ngọc Linh-một người bạn của anh ấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn hãy chú ý những dấu ngoặc đơn là tiếng động phía bên ngoài
"Nam à,hãy nhắn với bạn Chi lời (Bốp binh bốp binh) cuối hộ tớ , tớ cả đời này (Hự ặc hự ối) chỉ yêu một mình và chỉ một.... mình.... (Bốp bốp ặc) bạn â.....ý th...ô...i !
"(Đoàng).
Đó là lời cuối cùng của Linh.
Tường đã tự tay dùng khẩu desert eagle kết liễu Nguyễn Ngọc Linh-một người bạn của anh ấy.

hay :x :x :x
chuẩn :)>-

Nam, cậu đúng là thằng bạn tốt của tớ >:-D<

Ngày nảy ngày nay, khi con người đã có thể chu toàn cho cuộc sống của mình...Các vị thần đã có dịp nghỉ ngơi...Ngày 2 tháng 10 năm Mậu Tí 2008,Nam Tào,Bắc Đẩu rủ Sơn Tinh và Thủy Tinh đánh bài uống nước.Thủy Tinh vẫn cú Sơn Tinh như xưa,quyết ăn thua đủ ván này...Thế nhưng...Sơn Tinh ko đến đánh mà để vợ đi thay.Thế là Thủy Tinh uống nước hết ván này đến ván khác.Thế là tối hôm đó?Các bạn hẳn đã đoán ra.....;;) ;;) ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày nảy ngày nay, khi con người đã có thể chu toàn cho cuộc sống của mình...Các vị thần đã có dịp nghỉ ngơi...Ngày 2 tháng 10 năm Mậu Tí 2008,Nam Tào,Bắc Đẩu rủ Sơn Tinh và Thủy Tin đánh bài uống nước.Thủy Tinh vẫn cú Sơn Tinh như xưa,quyết ăn thua đủ ván này...Thế nhưng...Sơn Tinh ko đến đánh mà để vợ đi thay.Thế là Thủy Tinh uống nước hết ván này đến ván khác.Thế là tối hôm đó?Các bạn hẳn đã đoán ra.....;;) ;;) ;;) ;;)

là sao anh :|

àh hiểu rồi :))
P/S: cám ơn câu chuyện của anh Quang đã giúp em spam thêm 4 bài nữa \:d/

Chắc chắn trước khi đi mình sẽ được 3 :star: hé hé =))

Ăn đòn

Chới với

Gone With The... =))

Chỉnh sửa lần cuối:
TA ơi cái hình thứ 2 là ... bơi thiệt hả =)) hay là chết đuối nổi lên đó :-ss

Back
Bên trên