.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

chắc phần đầu câu chn là bạn NLinh [chú thích 1 ng mình k biết =)] chơi bài vs anh Quang [:-/ k biết luôn :|] và chắc là b í thua..

sau đó bị sai khiến cái j đó liên quan đến mình ? [chú thích là mình k liên quan j ở đây :|]

thế nghĩa là sao ạh ?

sr các e, bon chen tí :)

Các bạn đang đến với NGÀY HỘI ANH TÀI IT lần I 2008 - nơi khẳng định phong cách, nơi tôn vinh vẻ đẹp và tài năng các ITers đang học tập trong HN-Amsterdam .

I. Có những phần thi j` ???
NHAT IT gồm các phần thi :
1. Mr. IT , đại diện cho IT khóa 06-09, 07-10 và 08-11
Đặc biệt có giải phụ Most wanted BODY - Thân hình đẹp nhất ;;)

*2. Tài năng
Các bạn có thể gửi ảnh, clip,... thể hiện đặc trưng và tài năng của lớp =>> cái này sẽ đc tổng duyệt vào 1 ngày Karaoke trong tương lai nhé :D

II. Giải thưởng có to k ????
Tiền thưởng ư ? Chỉ là chuyện nhỏ :|
Quan trọng là, bạn sẽ trở thành Mr đầu tiên đăng quang, tên của bạn sẽ đi vào lịch sử IT của HN-Ams, là thần tượng giới trẻ B-)

Còn chờ j` nữa, hãy nhanh tay bầu chọn cho các chàng trai IT mà bạn yêu thích

NHAT IT 2008 - khẳng định 1 phong cách IT B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ NHAT IT này thật là bó tay :)) mình tham gia mà mình cũg k biết j sao hả trời =)) anh Long hình như cũg rứa 8-}

Anh Minh ơi.
Đang kể chuyện tự nhiên anh nhảy vào làm gì.

Sau đây là phần tiếp của câu chuyện,
Nhưng muốn đấu với Thần bài Quang thì phải tuân thủ 1 luật lệ đó là phải đặt cược 1 thứ gì đó.
Và nhân tiện đang chán đời vì nghe tin người yêu có bồ.Ngọc Linh đã quyết định đặt cược cả thân mình vào ván bài định mệnh.
...
To be continued.

chắc phần đầu câu chn là bạn NLinh [chú thích 1 ng mình k biết =)] chơi bài vs anh Quang [:-/ k biết luôn :|] và chắc là b í thua..

sau đó bị sai khiến cái j đó liên quan đến mình ? [chú thích là mình k liên quan j ở đây :|]

thế nghĩa là sao ạh ?

còn nhiều cái hơn cả sai khiến em ah

Anh Minh ơi.
Đang kể chuyện tự nhiên anh nhảy vào làm gì.

Sau đây là phần tiếp của câu chuyện,
Nhưng muốn đấu với Thần bài Quang thì phải tuân thủ 1 luật lệ đó là phải đặt cược 1 thứ gì đó.
Và nhân tiện đang chán đời vì nghe tin người yêu có bồ.Ngọc Linh đã quyết định đặt cược cả thân mình vào ván bài định mệnh.
...
To be continued.

chấm dứt mai kể tiếp

câu này khó hiểu này :| đặt cả bản thân =) thế là giống Kiều sao :-o hot vậy =))=))

k phải sai khiến ạh :| thế là ... ? :|

Back
Bên trên