.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

e Hiền hôm nào mở lớp đào tạo viết chữ xì tin a tham gia học liền :))

Mỗi bài trên HAO anh đọc rất nhanh, riêng bài em Hiền là anh phải nghiền ngẫm suy nghĩ để...........dịch:))=))

Anh oi, em dang o truong. Anh den nhanh len, muon lam roi. Ah, anh khong can phai mua bao dau, dung bao cu cung duọc. Nhanh len nhe, em muon lam roi!!!

Ồi vđ =))

TA vik cái ji ở trên thế kia :| em gọi anh nào thế ;))

càg ngày càn thấy thg em zai mình .... ko đỡ đc :| Nam ơi chị thấy em ngoan chán ;)) ngoan nhất là em kute của chị :X =))

----------

nhưg mà thấy TA thay đổi thế ... ko có ji lạ .... hồi trc lớp 10... sau 2 tuần học lớp tin ... lớp 9H cũng có chuyển biến ;))

càg ngày càn thấy thg em zai mình .... ko đỡ đc :| Nam ơi chị thấy em ngoan chán ;)) ngoan nhất là em kute của chị :X =))

----------

nhưg mà thấy TA thay đổi thế ... ko có ji lạ .... hồi trc lớp 10... sau 2 tuần học lớp tin ... lớp 9H cũng có chuyển biến ;))

Í bạn P là bạn đã "người lớn hơn" sau 2 tuần học lớp Tin đúng ko

Chị nào em nấy :))

Sao ko viết có dấu cho dễ đọc?=))

Ko dấu thì mới highline lên những người có đầu óc đen tối chứ =)) =))

Có dấu đây:
Anh ơi, em đang ở trường. Anh đến nhanh lên, muộn lắm rồi. Ah, anh không cần phải mua báo đâu, dùng báo cũ cũng được. Nhanh lên nhé, em muốn lắm rồi!

=))

Ko dấu thì mới highline lên những người có đầu óc đen tối chứ =)) =))

Có dấu đây:
Anh ơi, em đang ở trường. Anh đến nhanh lên, muộn lắm rồi. Ah, anh không cần phải mua báo đâu, dùng báo cũ cũng được. Nhanh lên nhé, em muốn lắm rồi!

=))

Zậy hả kưng \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ ... bạn Thành chả hiểu ji cả ... mà nam ... sao em bảo nói ăn nói mất dạy ... chị chỉ bảo là thấy nó gọi anh nào ... tưởn nói chuyển giới tính :p chứ còn ji nữa đau mà :|

Back
Bên trên