.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

các bạn cho tớ hỏi.
Tối mai các bạn sẽ sử dụng chiêu bài để câu khách vậy.
(Câu hỏi chỉ mang tính tham khảo ko có ý gì khác)

>> đằng nào cũng là mai r có muốn k tham khảo thì cũng chẳng làm j đc :-j

ngày mai bọn mình sẽ có 1 đoàn quân rất rầm rộ làm 1 công việc rất chi là 'hốt' =) các bạn cứ đón chờ xem :)>- ngoài ra nếu muốn thưởng thức trực tiếp thì cứ qua khối Anh =;

bài viết này cũng chỉ mang tính chất trả lời chứ k có í j khác :">

*ngoài ra hôm nay mình đã đc chiêm ngưỡng talent show của khối các bạn :x phải nói là chị Ms mặc áo dài xinh hơn và bài Nồng nàn Hà Nội cũng hay hơn :"> chúc các bạn may mắn :-h

tp 11 Tin đang sôi nổi

tp 10 sao lại nhạt thế này :-/

mà mai e nào có laptop mang đi còn theo dõi kq vote nha ;)

Chả biết sóng Wireless trường mình bán kính bao nhiêu, trại mình có bắt được ko nhỉ?:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn sẽ đi đâu vào ngày 18 này ? ;;)

đến dự Ngày hội anh tài :x:x

bạn sẽ đi thăm các trại các khối chứ ? ;;)

tất nhiên rồi, vậy đừng quên trại chúng tôi trại khối Toán :x:x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

trại của chúng tôi ở đâu 8->: từ cổng trường rẽ trái, trại chúng tôi cạnh dãy nhà nhỏ một tầng :x

Trại của chúng tôi dạng tháp bút chì 8->:x, với ánh sáng rực rỡ, được trang trí bằng đèn chiếu hắt nhiều màu, tranh nổi dựng công phu :x
đến với trại khối toán đảm bảo các bạn sẽ dc chào đón nhiệt tình :x, trại chúng tôi phục vụ gian hàng đồ ăn hấp dẫn và những trò chơi thú vị :x

chúng tôi đến từ khối toán :x, chúng tôi ko khô khan như bạn nghĩ :">, sự sáng tạo nhiệt tình của chúng tôi dc thể hiện ở đây. Vậy hãy đến khám phá và tận hưởng những điều thú vị :x, đảm bảo các bạn sẽ thấy hài lòng :x.

>:-D<>:-D< >:-D<>:-D< >:-D<>:-D<

Tường em đâu rồi :D Mai cố lên nhé, a e ta là 1 cặp vô đối =)) :)) \:d/

Vote đê vote đê ae

Còn 20 tiếng nữa mới bik chính xác ae thắng hay ko

=) Ồ cái bọn này hay nhờ :)) Áo của anh đẹp ko =)) Đi mượn của con gái đấy

Ah mà có tràng pháo tay cho chú Quang vì đã SMS rất tích cực :x =D>

Cố lên nha mọi ng :))

Thong bao:yêu cầu các bạn từ nay ko chế tớ là có người yêu lớp lí nhé, tớ chia tay lâu rồi. Trêu mãi bực cả mình

Back
Bên trên