.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Chị Ml mai cổ vũ đá bóng thì khỏi họp trại nha :(

Để giữ trật tự thì theo T nên tổ chức lấy yk từng lớp sau đó tổng hợp chứ như hôm nay thì hơi loạn

-----------------------------
TB hỏi e TA cái:ngày mai, sau t3 bí thư có phải đi họp gì gì ko nhỉ :-/

tiết 4,5 thứ 4 tuần này họp thì phải BCH các lớp tập trung tại đâu đó sẽ thông báo sau:(:(

May quá mình ko phải đi 1 mình mà sẽ có "bộ ba" ;)) ;;)

Thx Trung cựu bt nhiều

12 H1 ;))
Hay khối Tin làm 1 lượt giao hữu :))
Đợi MWC xong :-?
PS: Luôn có ng trả lời =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay bàn luận thất bại vì 2 lí do:
1/ Dù đã được nhắc nhở trước, nhưng mọi người vẫn chưa chịu lên kế hoạch chi tiết ở nhà!
2/ Dù đã có phân công công việc cụ thể, nhưng vẫn tham gia vào việc của nhóm #, trong khi việc nhóm mình thì dang dở!
Đề nghị thứ 5 họp, mọi người ai lo tốt phần việc mình đc giao, ko cần tham gia nhiều, chỉ cần chú tâm vào cái mình phụ trách thôi!
Ngoài ra, ai muốn tham gia nhiều phần, thì trình bày ý tưởng của mình với bạn phụ trách ( hoặc anh chị) để đến khi thảo luận thì ngồi ở khu của mình, ko chạy lung tung!

xẻo của mày đi làm bữa xôi đc đấy, chim sạch =P~ =P~

Ôi má ơi K bệnh ^:)^ ^:)^

Hôm nay bàn luận thất bại vì 2 lí do:
1/ Dù đã được nhắc nhở trước, nhưng mọi người vẫn chưa chịu lên kế hoạch chi tiết ở nhà!
2/ Dù đã có phân công công việc cụ thể, nhưng vẫn tham gia vào việc của nhóm #, trong khi việc nhóm mình thì dang dở!
Đề nghị thứ 5 họp, mọi người ai lo tốt phần việc mình đc giao, ko cần tham gia nhiều, chỉ cần chú tâm vào cái mình phụ trách thôi!
Ngoài ra, ai muốn tham gia nhiều phần, thì trình bày ý tưởng của mình với bạn phụ trách ( hoặc anh chị) để đến khi thảo luận thì ngồi ở khu của mình, ko chạy lung tung!

OK sir

Kiên mà =)) tao còn lạ gì :-j
Hôm nay IT 08-11 đá 2h, thằng nào trong đội thì 2h kém đến.
Chẳng may không thuê được sân thì... =((

hum nay lop minh da bong vs lop nao thia':) co' can co^? vu~ hok:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên