.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

dạo này các lớp kiểm tra tưng bừng :eek:

mình ít lên spam các e còn ít hơn :((

Sao lại bị ban acc hả bọn kia >.<

THôi chết nhầm topic :-ss

----------

vụ clip lớp em là do dồng chí Trần Kiên đảm nhận, đc này được giải nhẩt quốc gia tin học trẻ k chuyên, hnay phát biểu 1 câu rất hùng hồn: "Tin năm nay k được giải nhất thì tôi sẽ k học trường này nữa" (sao mầy dại vậy Kiên :( =)))

Ghi nhớ câu này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
2 thằng nhóc trog ava chị Hiền đẹp zai nhỉ, nhìn như mình ý ;))

bài đấy em xác định trc' rồi :( điểm lớp thế nào ?

----------

Update !!!!!!!!!!!!!!!!!! CLIP KHỐI MÌNH !!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng chí Kiên, trước hết tôi xin chia buồn đồng chí vì đông chí đã bị xử đẹp trong bài kt hóa, thứ 2 là đông chí sắp ko dc học trường Ams nữa rồi.

nó chê clip của lớp :))

----------

được bạn linh khen khó vãi pee ạh :))

cái clip này làm người đời lên tưởng đến vua hề charles chaplin, chưa kể cái vụ kịch bản bị sửa đôi chỗ, hỏng cả cái dụng ý nghệ thuật của mình, mà lại còn thừa 15s nữa chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thấy thế là hay rồi.
Đoạn clip post lên ko phải đoạn burn ra đĩa đem đi nộp

Thế kỷ 3XX,con người đã di chuyển sang hành tinh khác để tránh vụ thảm họa thiên thạch đâm vào Trái đất.Và giờ đây,họ trở về Trái đất để tìm lại những gì còn lại của 1 nền văn minh.Cuối cùng họ đã tìm được 1 quyển vở.Tuy nhiều chỗ đã rách và mờ theo thời gian nhưng với kỹ thuật của mình họ đã phục chế nhiều nhất có thể và đây là những gì họ đọc được.
Nam's Diary
Ngày tháng 9 năm 200 ;
Hôm nay mình đã bùng học buổi đầu tiên của năm học.Theo sự tình trên H O thì có vẻ hôm nay có 1 chị 11 Tin rất xinh tên là P ươ g đã đến lớp mình nhưng mình cũng không chắc bởi vì Linh nổi tiếng là thấy ai lướt qua xinh xinh thì đều mê cả.
Ngày ;
Cuối cùng ngày mai cũng là thi miss vòng 1.Phải để chuông thôi.
Hôm nay không hiểu tự nhiên bạn lớp phó đời sống lại khóc,chắc là bố lớp trường lại trêu gái đây mà.Chú Linh nhìn thấy phát biểu ngay 1 câu:"Em Phương khóc kìa Tuấn Anh.Thui để tý nữa giờ ra chơi tao ra ôm em".
Ng y th ng 9 năm 200 ;
Hôm nay cuối cùng mình đã được diện kiến bạn Chi của Linh.Đúng là không cười thì xinh mà cười thì rất là thật.Thui thế là xứng với chú Linh rùi.
Ngày tháng 9 n m 2 0 ;
Dạo này cứ đến tầm tiết 2,3 Linh lại bắt đầu có triệu chứng:"Không hiểu giờ này Giang tỷ đang làm gì nhỉ.Tý nữa giờ xuống gặp Giang tỷ đi Tuấn Anh".Mà có lần nào vào lớp được đâu toàn đi ra được đến chỗ hành lang rùi lại đi lên.
Thằng này đúng là điển hình của mê gái hạng nặng.

To be continue.......

Chú Linh không nên có thái độ bật tôm không là sẽ có phần 2 và phần 3 trên mạng đấy.(lời khuyên từ 1 người bạn)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên