.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

đúng là chị MA mà chị ý bảo là chị ý bít chơi piano nhưng chỉ đánh đc bài "Chúc bé ngủ ngon thui";))
mà mai thuyết trình hoá có fải làm bt hok các cậu:-??

ỐI dời ơi, có 1 hôm ko lên mà các em tự biên cái gì đấy? Chị bảo là chị Mai lứop chị biết đánh piano, còn chị Hiền lứop chị biết đánh violin bài chúc bé ngủ ngon!! Sao giờ lại thành chị đánh piano Chúc bé ngủ ngon???8-} 8-} 8-} Dời ôi, ngồi ở lớp chị mà chị dám chém gió thế à:-w :-w :-w :-w

đúng là chị MA mà chị ý bảo là chị ý bít chơi piano nhưng chỉ đánh đc bài "Chúc bé ngủ ngon thui";))
mà mai thuyết trình hoá có fải làm bt hok các cậu:-??

ỐI dời ơi, có 1 hôm ko lên mà các em tự biên cái gì đấy? Chị bảo là chị Mai lứop chị biết đánh piano, còn chị Hiền lứop chị biết đánh violin bài chúc bé ngủ ngon!! Sao giờ lại thành chị đánh piano Chúc bé ngủ ngon???8-} 8-} 8-} Dời ôi, ngồi ở lớp chị mà chị dám chém gió thế à:-w :-w :-w :-w

thui chết e nghe nhầm:D :"> sr chị:D

Chỉnh sửa lần cuối:
xin bạn Ngọc Linh, hai bạn Kiên và bạn Nam tha nỗi cho tớ vì bài hóa ngày hôm nay. Tớ làm ăn ko ra gì, nếu các cậu bị điểm kém thì tất cả là nỗi tại tó :(. Nhưng mà cũng tại các cậu cơ, tớ vốn dốt hóa :((

này MA, ng` ta hòa tấu Trống cơm với piano rồi đấy xí xí
( nghe hơi phô tí nhưng k sao :D )

Bạn Hiền cho câu khó hiểu vđ!! Tự nhiên lòi đâu ra trống cơm với piano!!
Bjan Hiền ơi, vì bạn mà hom nay 1h30 tớ đc hạ cánh tại gia để ăn cơm đấy!!
@ 10 tin: Clip đến đâu ròi các em? À quên, cái chính là ca nhạc đến đấu rồi??

gái đẹp nhà giàu luk nào chả phô ;)) mà còn phô vs mấy em kìa ;))

Cho anh hỏi vụ Clip làm đến đâu rồi thế :|

Mọi người cố lên, theo như anh biết tình hình các khối khác thì chưa có j đặc sắc đâu, khối mình cứ như ý tưởng đã bàn thì sẽ có giải ;) :>

Hic, bây h mới để ý, ava của Phương mà TA giống nhau, mà mình đọc bài toàn nhìn ava ko, nên từ nãy giờ tưởng em TA là Phương!!! HAi người có chuyện gì bí mật à??

thông tin H la liếm đc : clip của Lí có siêu nhân cầu chì hay kái j` liên quan đến cầu chì í anh em ạ :|

chuyện ji sếp hỏi làm ji;)) chuyện bí mật kia của sếp tớ cũng có nói ji đau ;))
ah` ngày mai vụ clip ntn í nhỉ?

----------

cầu chì thì sao? ko hiểu :|

vào 2pic lớp m` đj. Các bạn lớp m`ko cánh mà bay hết r`=)).
Còn lại mỗi m` và bạn LG:-ss. Chán chết đj được

Back
Bên trên