.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Hồ Tuấn Minh, Hồ Tuấn Minh...
Người đứng trên đài lặng phút giây.
Trông đàn con nhỏ vẫy hai...tai
Cao cao vầng trán ngời đôi mắt.
Độc nập bây h mới thấy đây :D

tớ đà BẢo kẢ kẬu baO nhiÊu lẦn ÙI nÀ bẠN tÙng bẠn Iz' hOk thICk kOan gÁi hÂm đÂu :-j:-j:-j:">:">:">

cái tác phẩm bất hủ này ko phải là tác phẩm của tớ, mà là của anh tớ (anh ý tên nà Nguyễn Tuấn Minh nhưng mà thấy bài của Bác Hồ hay quá anh ý lấy).
Tiện đây có anh Hồ Tuấn Minh, tên chuẩn ko có gì phải chỉnh, nên tiện thể tớ rêu rao luôn, để trong người nó ấm ức

anh MinR tuy k có vẻ đẹp mặn mà, đằm thắm của người đàn ông thuần Việt nhưng bù lại, khuôn mặt anh toát lên vẻ thanh lịch, sắc sảo , thông minh.. có thể nói là 1 vẻ đẹp hiện đại em ạ :)

anh MinR tuy k có vẻ đẹp mặn mà, đằm thắm của người đàn ông thuần Việt nhưng bù lại, khuôn mặt anh toát lên vẻ thanh lịch, sắc sảo , thông minh.. có thể nói là 1 vẻ đẹp hiện đại em ạ :)

8-> hum nào fải xem mặt a Minh mới đc;));)):D

----------

èO tớ chẢ kỂ chO kẬu ùI kOàn rỲ:p:p:p chỶ cÓ 1 sỐ thÀNk viÊN khÁc nÀ hOk biẾt thÔy :">:">:">

bây h cả lớp sẽ bít=))=))=))

nếu các bạn nữ lớp mình còn ăn nói như tối hôm t7 tớ phởn thì đừng có mà nhìn mặt tớ nữa.
Tớ đã làm con người đứng đắn từ lâu rồi

các chú spam hơi quá chớn rồi đấy, mới có 1 tháng mà đã hơn 100 trang, chả bù cho topic 11 tin đến giờ mới dc hơn 200 page

tớ là người đứng đắn, ko phải loại đú đởn, một thời oanh liệt đã qua rồi >:p

lớp 11 Tin nhiều người họ Hồ nhỉ, toàn dòng dõi của Bác cả. Hâm mộ quá

Back
Bên trên