.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Bạn Thịnh a ạ.
A Thịnh có đọc đc thì cũng đừng bảo e ko biết tôn trọng người lớp trên nhá ;))

Thật là vãi ngóe! Trong vòng vài trang từ khi anh khởi xướng bao các em girls mà topic đã nối dài được thêm 5 trang!
Hôm qua anh mượn máy di động của anh Thịnh phát hiện ra là anh Thịnh và em Huyền toàn nhắn tin linh tinh cho nhau, đang đọc dở mấy tin thì bị Thịnh phát hiện thế là nó xóa đi mất, tiếc!

ý tin gì thía mai Thịnh dùng vina hay viettel để tớ phục hồi tin nhắn;;);;)

Thật là vãi ngóe! Trong vòng vài trang từ khi anh khởi xướng bao các em girls mà topic đã nối dài được thêm 5 trang!
Hôm qua anh mượn máy di động của anh Thịnh phát hiện ra là anh Thịnh và em Huyền toàn nhắn tin linh tinh cho nhau, đang đọc dở mấy tin thì bị Thịnh phát hiện thế là nó xóa đi mất, tiếc!

A Trí làm thế là ko tốt

Không phải là cố tình mà là anh mượn để nhắn cho bạn nhưng vào inbox lại thấy "em Huyền" thế nên ko thể cưỡng lại!

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy, tin này hot quá
thảo nào mấy hôm nay trông mặt mũi Thịnh lớp mình rất là tâm trạng :">

Các em 10 Tin có đồng ý làm tài năng khối chuyên là" Thời trang IT" ko?
(Chuyển chủ đề cho đỡ hot nhỉ?)

Ôi cái này mới :)) K ngờ tình cảm của 2 em Thịnh và Huyền phát triển nhanh thế :x Mới ngày nào Thịnh còn ngây thơ trong trắng mẹ dắt tay đến trường :"> Rồi đến những chuỗi ngày tầm sư học đạo cách ăn nói của mình để tán gái :"> Vậy mà bây h anh ý đã lớn khôn :x

ah` mà em j` nói anh Hải Long đc các chị 11 Tin hâm mộ ý nhỉ :)) Nhầm rồi em ơi có ai hâm mộ nó đâu =;

Mình chả thích làm thời trang đâu :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên