Party Halloween!!! Where fears have no end. Thứ 7 ngày 30 tại trường!! ==> Enjoin!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à! thía thì được !!!thế thì nhất định phải đi xem

hahhaha! uh`! Đúng! Bọn tao làm 10k hê hê! Nhưng chúng mày thích đóng 70k cũng hoan nghênh!! :)) :)) :))
Này, hiện nay đứa nào muốn đi thì liên lạc với Top ( 10 địa)
Xin thông báo thêm là:
_ Tập thể muốn đi cả tập thể thì có thể lên danh sách và đưa cho TOp ( 10 địa) và đóng tiền cả tập thể luôn 10k/người---> sẽ được phát giấy mời để vào.
_ Còn nếu muốn đi lẻ thì đến đấy sẽ có nơi thu tiền để vào ( tất nhiên là có kèm theo cả giấy mời!)
_ CÒn khách ngoại lai cũng có thể join và cũng có nơi thu tiền để vào.

Khẳng định thêm lần nữa là KHÔNG ĐI SẼ RẤT PHÍ
Nhưng cũng xin cảnh báo với những ai yếu tim !!!!!

Hé mở cho mọi người một tí về chương trình:
_ Sẽ có một MC rất xinh đẹp và dễ thương dẫn chương trình!
_ Sẽ có một tiết mục làm mọi người sợ chết khiếp luôn!! :D
_ Đặc biệt sẽ có một phần DANCE tự do rất đỉnh cao nên mong mọi người
luyện tập việc shake ur ass một cách tử tế!!!
_ Hai band ROCK :
+ Lifes
+ No Name
Sẽ cho chúng mày biết thế nào là giật của Nir và phê của Iron!!!
_ Các tiết mục chọn lọc của các lớp trong trường!! hehehe! Và sẽ có càng nhiều thứ để bàn tán sau vụ đấy!! ;;)
_ Gian hàng đồ ăn của các bạn xinh đẹp lớp địa phục vụ
_ Cùng với tỉ tỉ tỉ thứ thi thú khác!!

Join thôi!!!

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

P/S: Nếu có gì thắc mắc thì cứ hỏi TOP 10địa
Đây là buổi đầu tiên bọn tao làm! Có gì sơ suất thì xin 0:) nhá!!! Ủng hộ đê!! b-)

hay đấy
ng` trường khác vào đc ko
mà có mất vé ko

theo như tớ hiểu thì bẹn Biên ạ. Người trường khác được vào, mỗi vé mất 10k. thế thui:)

bố con tóp, làm mà ko rủ tao làm với, rỗi vãi đái

Hê hê! thật ra cái này là do lũ con gái lớp tao ngấu hứng nghĩ ra! Lớp tao tuyệt lắm!! Chúng nó rất Creative!! Hê hê!!
Lại có một lãnh đạo đỉnh như tao đây! :)) :))

XIn thông báo tớ là phó bí thư chi đoàn trường mình!!

Mày cứ phỉ báng tao đi!!
Rồi có hoạt động ở trường thì đừng có mà tham gia nhá!! :))

Trời ui, Tóp nhà ta làm phó bí thư chi đoàn trường cơ à, ai bầu cho mày mà lắm phiếu thế, mày có gian lận gì trong chuyện này ko thế?

Gian lận thế chó nào được! Hỏi ngu vật! :)) ! Thấy chưa! Tao thề là tao sẽ làm cho đoàn trường mình thật sôi nổi!! hahhaha

Với lại mọi người đến nhé! thông báo lại là 7h!

Thế 8h30 đến có mất vé ko?
MC xinh đẹp chắc đang ám chỉ con heo này hả?

ăn uống chắc là vào tiền vé luôn
hay muốn ăn lại thêm tiền
mấy ông bà này làm cái này chắc lời lắm

Thế có trò vui chơi (hay hát nhạc kinh dị) gì ko?Đang bị vợ chê béo,đến mà toàn ăn thì vợ giết!!!Mà ko đi ko dc mới chết chứ

có cần tui kiếm cho mấy mẩu truyện ma ko?
Dến dọa cho bọn nó sợ

Ôi xời ơi... lãi mới sợ!!
Có biết làm ban tổ chức khốn nạn thế nào không?
Ban tổ chức = người khuân vác + người đi mua vật liệu+ người quét dọn + người hét khản cổ+ người kiêm ca sĩ+ người dọn dẹp+ người làm khuấy động không khí ở dưới+ người phải nhăn nhó + người ......
Vãi đái!
Cuối cùng thì chả lãi xu nào!

Hôm nay ít người đến xem nhểy:D
Âm thanh cũng hơi chán.
Được cái có cái sân bóng, vừa chơi vừa nghe nhạc:D

Nhưng vui kinh khủng! VÌ tao thấy yêu lớp tao vô cùng, yêu bạn tao vô cùng, yêu lớp lý 2 vô cùng luôn, yêu cả cái phông phải hớt hải mới làm được, yêu cả cái sân khấu tạp nham, một cái phải mất mấy trăm tiền vận chuyển từ bách khoa, một cái thì chế từ bàn bóng bàn, yêu cả mấy bác CUỘC SỐNG, yêu cả mấy bác FEWEL, yêu cả mấy bác HUNTER, yêu cả bạn TUấn DJ....
Ôi, ôi ôi! Yêu tất!!
Cái cảm giác đấy sướng vãi đái!!
Cái cảm giác finish xong một thứ
Ôi jo*ì ơi.!!!!

Special thanx to:
_ Bạn Chi lớp đia, tớ chẳng biết nói thế nào nhưng bạn ý đã sát cánh và calm down tớ lại lúc tớ hơi bị crazy và mất bình tĩnh, CHI ơi , cảm ơn mày lắm!
_ Bạn HƯng lớp đ
_ Bạn Hưng lớp Lý 2 ---> vì đã chạy long xòng xọc với tớ để dần chương trình, hơn nữa, tớ rất thi thú cái đoạn lúc tớ đang ngồi bê bê cái sân khấu thì nó bảo con gái tránh ra... :))
_ Bạn Hưng lớp 10 địa--> bạn ý sẽ tự hiếu tại vì sao tớ cảm ơn bạn ý!
_ Bạn Thái và Bạn Long thú đã an ủi và chia sẽ với tớ lúc cuối giờ! ( mấy thằng đĩ chắc đi lậu vé)
_ Các bạn đi xem chúng tớ! :D

To all: Có điều gì sơ suất mong các bạn lượng thứ! Xmas, tớ sẽ tổ chức một dạ hội nữa! To và hoành tráng hơn! Xin hứa!

Những vụ thía này lúc kết thúc dù thành công hay thất bại vẫn luôn có lẫn cả niềm vui lẫn nỗi buồn, nhiều lúc buồn mà chẳng hiểu vì sao mình buồn:D Chắc chắn là sẽ nhận ra nhiều thứ từ bạn bè, bọn nó cũng rất đáng yêu đấy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên