Nickname nào mọi người ơi!!

tớ bị gọi 1 cái nick là lion,mặc dù tớ ko hỉu tai sao lại như vậy(chúa ưi,con hiền lành ngoan ngoãn thế cơ mà):))

Tui nhiều nick lắm, Thím và Yến béo với pit hay gọi là cutfit=>tên hay!

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
Tao la Van Tay
vi trong no tay
mie con này phét , Tây là tên con chó nhà cô Vân Anh
mày hay đến học rùi ra ngồi chải lông cho nó nên bọn nó gọi là Vân Tây, bà cứ nhận vơ :))
:))
Cái thằng cứ nói ra sự thực làm bạn í buồn !Chẳng có í tứ gì cả [-x

Phạm Ngọc Mai đã viết:
anh Vũ này có phải là anh họ thằng Tú ko???nếu đúng thì...nghe danh đã lâu...bái phục bái phục.anh ăn gì mà đầu óc toàn nghĩ ra những cái kinh điển thía???cái tên Mai dói cũng là do anh nghĩ ra hử??? b-).thế anh có nickname ko???share đê ;)
Cứ gọi anh í là Vũ Tách là đc rồi :)) ;)

Lớp em có mấy cái nick: Bố 1 thằng tên Biên => Biên xuồi
Trung thỉm, chím Trung
Tuấn vổ (tên bố nó là Tuấn, còn nó bị "vổ")
Bình phuồi (tên bố 1 thằng)
Thế là hết!
To anh Vũ: Không ngờ anh Vũ lại kinh dị đến thế! :D:D:D:D:D

:)) Pháp 2 có nhiều tên "kêu" nhỉ???Cái topic này bị đẩy xuống page 2 rùi bà con ơi,cùng kéo lên nào...hò zdo ta...!!!

Vũ Tách là gì hả Quyên???Vú...????
thế bạn Huy có nick name ko???mà...bố ấy tên gì nhỉ??? :D

Chuyện con Hoàng Hà bị gọi là leon thì đúng rồi, gặp nó là biết. Ngoài ra á, còn sư tử, con thầy..... (đừng nói là tao xì ra)

Con Vân bị gọi là Vân Tây đơn giản vì nó là vợ con Tây nhà cô Vân Anh. Tao đảm bảo 1000% đấy. Nó còn có nick là Vân Sun. Chuyện là thằng Tùng H2 gọi con Vân là Vân Tây, xong nó thấy thế chưa hay, Tây Tầu, rồi để nước ngoài hơn thế là nó nghĩ ra Vân Sun (kiểu Kim Hee Sun ấy). Nói chung từ đấy tao toàn gọi con Vân là Sun.

À thằng Tùng H2 còn có nick là Tùng bìu.

Phạm Ngọc Mai đã viết:
anh Vũ này có phải là anh họ thằng Tú ko???nếu đúng thì...nghe danh đã lâu...bái phục bái phục.anh ăn gì mà đầu óc toàn nghĩ ra những cái kinh điển thía???cái tên Mai dói cũng là do anh nghĩ ra hử??? b-).thế anh có nickname ko???share đê ;)
Đúng ròi, anh là anh họ thằng Tú đây nhưng mờ em Mai nghe danh gì về anh mà nghe thế nào lại bái phục ;;)
Tại thằng Tú nó cứ hỏi anh là Mai thì có nick name là gì ko nên anh mới nói chứ anh có muốn thế đâu :p

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
:eek: uầy, đấy là anh thằng Tú á ??? Thế thì nhin thấy mấy lần o trường rùi . Chẳng biết 2 anh em có bậy bạ giống nhau không nhi ??? Chết chết... kiểu này mình phải đề phòng thằng Tú mới đượ, cư tưởng nó hiền lành ngây thơ ...:))
Sao em Loan lại nói thế, oan cho anh quá :(( anh trong sáng thế này... Em đề phòng thằng Tú là đúng rồi chứ anh thì chẳng có gì mà phải đề phòng cả ;)

Hê hê, nói chung là cả 2 đều đáng đề phòng, thằng nào cũng "trong sáng, ngây thơ" như mình có phải tốt ko nhể. :))

Hì, mà anh Vũ cho lên hết đi, kiểu gì anh đưa cho em thì em cũng cho lên mà, anh cho lên thì còn được đăng ký bản quyền. :D

hehe, thế thì phải đề phòng cả 3 người: tú, anh vũ, Đăng trung :))

đề phòng nốt thằng Hoàng Hà nữa thếlà đủ bộ
:)):)):))
bẹn Việt Nga nói hơi nhiều đấy
sun với chẳng giãn gì ở đây

Vào cái topic này mới bít là mình phải đề phòng nhìu người. Chơi với thằng Lốn khá lâu rùi mà bây giờ mới bít bộ mặt thật. Thất vọng wá ! [-(

ấy ấy, tao có làm rì đâu mà mày đánh giá tao, mấy thằng kia, tránh xa tao ra, bọn nó đánh giá nhầm hết bây giờ. Giá trị đảo lộn, chả biết đường nào mà lần

Thôi Hà ạ, mày thế nào thì phải chấp nhận thui. Mà như thế thì cũng có làm sao ??? Như tao đây nè :p

Chú Trung là có nhiều nickname lắm đấy

Hê hê, biết rồi, những cái nào ghép được thì hình như em cũng biết gần hết rồi, anh còn có cái nào khác nói tiếp ra đi cho đủ. :))

Còn Trung Thêm(H2)
Bùi Bản(H2): Bản là bố thằng Bùi.
Anbe(L2): Thằng Ngọc.

Back
Bên trên