Những thành viên ủng hộ!

Hoài điên,
Mày mà ko nhớ nihongo thì chắc tao chả còn tí gì trong đầu nữa, bây giờ đang học lại đây con ạ :( hic, mà ko như hồi ở nhà suốt ngày trốn học với nói tiếng Việt nữa, vừa vào phát là sensee xổ ra một tràng, nghe hết cả buồn ngủ...Nói đến chuyện buồn ngủ tao lại nhớ lớp mình ngày xưa, hehe...cái bàn con dành riêng cho HIền Trang chuyên đi học muộn :)) mày còn nhớ ko... Tao muốn liên lạc với mọi người quá, chả biết còn ai học tiếp ko hay chữ cô giả cô hết rồi (hehe, tao là siêu điển hình đây :oops: ) À, mà tao ko nhớ cái bài hát mày nói, hôm nọ mẹ tao gửi mấy quyển vở Nihongo với một đống sách sang thấy đọc lại như mới, hichic... Cô Yoko biết được chắc buồn lắm nhỉ :( :"> hối hận quá :oops:

Cho tao địa chỉ của cô nhá (tao hỏi chị Trang hâm mà ko thấy mặt mũi đâu nữa có chán ko X( )

To anh Hà: sorry anh cái vụ post bài, em vẫn chưa thi xong (anh Cường post luôn một thể được ko ạ? :D Em xin nhận chức mới là Dụ dỗ thành viên có được ko ? :D)

jk

-My

My hâm,
Trẻ con nói hư quá người nhớn đập cho 1 trận bi giờ :D
Lần trước chị viết mail cho cô Yoko vào cái mail cô cho chị mà chị ko nhận được reply (hình như đấy là địa chỉ mail của bố cô hay sao ấy, mình lỡ viết tình cảm quá :">)
Em đang học sách nào thể? Cô giáo tiếng Nhật của chị hồi trước dạy ở Williams đấy. Chắc vẫn dùng 2 quyển JPN - the spoken với written language hả?
Chị nghĩ nếu em làm project thì phải thu thập thông tin và dữ liệu trước khi sang Nhật. Khi sang đó chỉ làm những gì mà mình không thể làm được ở nc' khác thôi ấy. 20 ngày mà vẫn xin được grant thì tội gì không đi? Còn hè thì chỉ sang chơi với thăm nom thôi chứ gì?
Mà nhắc lại lớp tiếng Nhật hồi xưa cũng thấy nhớ nhỉ. Mình toàn được iu ái ngồi bàn con con giống hệt Japanese style hehe... Những đứa khác nhìn ghen tị :D
Hoài là em nào nhỉ sao chị không nhớ? Chị mất hết liên lạc với mọi người rồi!
Tự nhiên thèm nghe Tsunami quá :">

Hehe chị Trang hâm,

Em đang học JSL voi JWL, hehe....3 sensee liền, Yamada, Yamamoto and Yamakawa, hic.... CHị học cô nào thế :D

Bạn Hoài học lớp thứ 4 còn ngày trước mình học lớp thứ 2 đúng ko nhẩy :D Nếu chị ko biết email cô Yoko thì còn nhớ email hay address của cô Haruko ko thế?

20 ngày em thấy cứ vội vàng thế nào ấy [-( Đi đến nơi chưa dọn được đống quần áo ra đã phải dọn về roa`i... Mà chị có biết cái Oxford exchange bên đấy ko, em ko biết là nên chọn đi Waseda hay Oxford, hay là ở lại nữa... Nếu thế thì phải tranh thủ hè năm nay sang Tokyo roa`i.

Hôm nọ ngồi vớ vần mò ra được cái piano của bài Tomorrow, hichic...có ai còn giữ lời ko nhỉ? Nhạc nhẽo hồi đấy HIền Trang biển thủ cái tape thì phải, hic...mượn mãi ko được [-(

Nami da no kazu da.........

-My

Ơ hay cái em My này nháo nhở, biển thủ cái giè, băng của chị đàng hoàng, nhưng thiếu mất bài trong phim Ngôi sao may mắn 2 (Cái gì mà Cái Gương nhỏ hay sao ấy, hồi í cô Haruko thu hộ đúng đến bài í thì cái recorder của cô bị hỏng, hic.. giờ chẳng biết load ở đâu nữa)
Bài tomorrow là bài gì? Mirai á? Chị vẫn giữ hết tất cả lời bài hát nhưng ko mang theo sang đây. Nếu em đợi được thì khi nào về Mỹ chị scan cho.
Em ơi nếu Oxford có program nào hay thi đi chứ chị thấy ở đấy buồn lắm. Vừa đi hôm qua xong, 1 ngày là enough rồi ấy. Đi Nhật hay hơn em ạ! Nếu đi hè thì nhớ tránh mùa mưa ra nhé.

Mà chị có biết cái Oxford exchange bên đấy ko, em ko biết là nên chọn đi Waseda hay Oxford, hay là ở lại nữa... Nếu thế thì phải tranh thủ hè năm nay sang Tokyo roa`i.
To My: Nếu em sang đây hè năm sau thì có thể dự lễ tốt nghiệp của anh rồi đấy! Zya mata ne!

Back
Bên trên