Những người VN đi xem bóng vì yêu đội VN hay chỉ để thỏa mãn tính hiếu thắng của họ

nếu suy nghĩ kĩ thì ko bao giờ bị ảnh hưởng :D
===> vậy mới nói giới trẻ ít suy nghĩ ...

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
nếu suy nghĩ kĩ thì ko bao giờ bị ảnh hưởng :D
===> vậy mới nói giới trẻ ít suy nghĩ ...
Không nên tranh luận nhiều về cái này vì mình cũng khó mà hiểu hết được suy nghĩ của họ, suy nghĩ của họ có rất nhiều kiểu.Tranh luận nhiều cũng chả làm gì được. Mình chỉ nên đưa ra những cái cần phải sửa chữa để mọi ng thay đổi suy nghĩ thôi

Người VN còn có cái trò (cái này nhiều thôi, không phải toàn bộ) văng tục, toàn những lời lẽ, những từ ngữ rất chi là... ngay giữa đường giữa phố, ầm cả lên. Em với bố em từng là nạn nhân của 1 mụ (mụ này mặc áo dài, trông rất ra dáng 1 cô giáo !!!) chửi rất rất chi là tục tĩu.

Hôm nọ cũng thía, đang đi đường có 1 mụ chỉ vì cái ô tô đi hơi vướng thía là mụ quay lại :mad:^!#$*%!@$#%!
Mụ đang đèo 1 đứa bé độ lớp 1 lớp 2:(

Ôi zời ơi, anh Dũng có cần lập cái topic dài đến thế này không?

Em kéo nó lên làm giề, lại câu bài roài:(

Ờ, nhớ lại thì hồi Seagames cũng thế, cái trận chung kết VN gặp Thái Lan ấy, lúc V.Quyến gỡ hòa sôi nổi là thế, đến lúc thua thì khán giả bỏ cả cờ quạt, băng rôn về gần hết, ở ngoài sân thì cũng đầy rác rưởi rồi, cờ.. rồi tiếng chửi bới. Hồi đấy ko ở VN, xem qua kênh cáp của bọn Thái truyền, công nhận là buồn thật, lúc nó ghi bàn thắng vàng lặng cả người, nhưng cũng cố nán lại xem gần hết cái màn trao giải (hê hê, đến lúc trao cup thì té), hic, hôm đấy về ko ngủ nổi.

Hồi seagame thể hiện khá rõ

Back
Bên trên