Nhắn tìm đồng đội... (đội đánh bạc ngày xưa)

Thang Trung la thang hay luyen thuyen lam doi tao hoi ro tinh hinh Minh Trung rui se bao lai cho chung may.Hoi xua co phai Trung Chi mach thay My la co 1 bon danh bac o nha Tuan Anh den a`, cac cau nay lao that dam danh du voi phap luat a`, hu the la cung.Ma hom y thang nao thang nhieu tien nhat y nhi cho tao 1 nua deeeeeee hehehehehee

Mịa mày chứ, có phải tao khai đâu... tại thằng dặt dẹo đấy chứ... Mà tao cũng bị mời ông bà già chứ mỗi chúng mày chắc. Hehe, nghe kể lại hôm đấy đi họp mà buồn cười vật, nhà Khánh trắng thì mất điện...hehehe, các cụ ngồi họp trong bóng đèn dầu...cứ như bàn chiến dịch Điện Biên Phủ ấy nhỉ... :biggrin:
Ừ, sắp tới cả dặt dẹo lẫn em Đen đều sang Europe rồi, bọn mày chắc dễ thu xếp gặp nhau đc. Tao thấy đứa nào đi sang Europe cũng đều đi chơi các nước cả, sướng vãi.
Mày cố giúp dặt dẹo chiến lại em Đen Việt ợn nhớ (đấy, tao bỏ chữ L rồi đấy :biggrin: ) Tao thấy dặt dẹo nó vẫn chưa quên đc em Đen, hị hị, cái thằng kém tắm thế...

Đau đớn thay phận đàn bà
Dẫu hơn 2 tuổi vẫn là phận em...

Tao hom no duoc thuong thuc tay nghe cua bac si Ngoc den day, bac si bat mach rat chuan va ke 1 don thuoc cung cuc chuan luon.Sau do thi tao het benh lien.Tu nay lop minh da co' 1 nguoi dung ra cham soc suc khoe dong doi rui. Bat cu chu' na`o bi. thuong chi can goi medic..Medicicicicic...ngoc....oi la OK moi chuyen se on thoa. Hay dat niem tin vao dung cho nheee hehehehehehe..............

Dạo này bận wa' ko lên bốt bài đc, để thi cử xong đã vậy. Hè này ko về đc rồi, ôi bùn we'. Việt nhợn hè này có về ko? Hiếu líu thì chắc bọn Nissan nó ko cho về rồi, nhục xịt thật.

Busy like a bee, bận như con rận!

May hom truoc thang Huy no dc Ajax no mua day,luong hoi thap nhung ma thoi sang giai ngoai hang choi cung dc,cac ban V va ban C nho giup do no nhe,ma cung kho than thang be lan dau xa nha,khoc nhu mua suot.
A ma dao nay chung may lan di dau the,cha thay ma nao tren nay ca,ma thang P sao ma dai the ko biet,cai N no chua ke don cho ai dau,chac la tai may khoe san roi chu phai tao thi con lau tao moi cho thu nghiem nhe

Oh, thế rặt rẹo nó sang nhặt bóng thuê cho Ajax à, hay làm ở bộ phận security soát vé?

Mày quê lắm Trung ạ,no vừa đá tậpj trên sân Ajax đấy,mà nó còn dc bọn trường nó kết nạp vào đội rồi cơ,nó ăn mấy lương thế thì nhanh giàu lắm đấy

Hiếu líu dạo này đá đấm gì ko, bọn tao tuần nào cũng ra ngoài đá giao hữu quốc tế, hehehe. Chỉ tội đá với mấy anh nhọ khoẻ zã man. Đợt nào làm giải tứ hùng: Sing-Pháp-Nhật-Hà Lan cái nhỉ, hehehe.

Tao di da bong duoc o mot nua Halan roi, bon chung no xanh mat het.

Ô hay cái thằng dặt dẹo này. Vào ko chào hỏi ai, lại ị ra 3 câu làm 3 cái reply rồi chạy, thế là thế nào hả???!!!
Lại huênh hoang fe't lác rồi, thế đi đá đc những đâu, vào kể cho anh em nghe cho tử tế nào. Mày đã bao h viết bài trên forum chưa mà sao viết chả thấy dấu má gì cả.
Bên này bọn tao đá đều lắm, thành lập hẳn 1 đội của SV cao học bên Sing này, đi đá giao hữu với các đội nghiệp dư bên này. Thuê sân mất 80$, trọng tài 80$, thế ló mới professional.
Việt lợn chẳng thấy đâu nhỉ, thỉnh thoảng thấy online mà ko thấy vào đây chào hỏi anh em.

Thang Chi kia,

Cai toi lay vo ko thong bao cho anh em may co biet la nang lam ko?
Co lan tao dien lam, di vai tram km, tu Ams xuong BOZ de da mot tran roi ve. Cac em o duoi do quy tao lam, moi toi toan nhung thang dau gau thoi. San bong o day nhieu vo ke, da met nghi, chang mat tien. Dau duoc nhu cai bon cong tu chung may. Hom nao roi, tao ru doi qua Sing da, nhat hoa Tuylip voi di bat vit bán chac cung du tien ve.

Thang Liu voiViet lon ko biet dao nay the nao roi.

Con vu danh bac, la thang Map bao tin cho thay that ha?

Con 3` thằng dặt dẹo kia, mày với thằng Ẻm lớn = ngần này rồi mà vẫn cứ thích lôi tên ông 3` gia` ra hả.
Bánh trưng vừa thôi, chắc đi nhặt bóng chăm chỉ nên bọn nó cho vào sân chạy nghịch với quả bóng 1 tí hả?
Việt lợn bây h trông thê thảm lắm, nghiện ngập nên tiều tụy, đến thương. Chẳng biết còn bóng bánh gì ko.

Thằng ranh Chi sắc kia, nếu tao gọi bằng cái tên khác chắc mày có biết là đang gọi may không mà to mồm. Mày nhớ có nhầm không, tao đã bao giờ có hạnh phúc làm chân dự bị như mày đâu ma được nhặt bóng.
Thằng Lợn tệ lắm hả, chắc lại ham mê tửu sắc quá độ đây, thỉnh thoảng hỏi thăm xem nó còn sống không.

Chung may roi rai nhi,qua lai hai thang chui nhau suot the.Nghi may hom roi co di dau ko,chup nhieu anh thi dua len mang cho anh em xem may met cua chung may cai,xem san bong cua chung may co du tieu chuan Wordcup ko nhe

Tao có mấy cái ảnh chụp với đội bóng trên này, nhưng ngại up lên đây lắm. Thằng Líu sắp về nc rồi, sướng vãi.
Bùn we', hè này chắc ko về đc :((

Không khói hoàng hôn cũng nhớ nhà...

Dung day,

Bon tao cung so lam, nhin may lai phai tuong tuong ran hieu thu.

Chiều nay đi đá với 1 đội nghiệp dư ở đây. Đợi anh đá về xong sẽ báo KQ.

Back
Bên trên