nhật ký _thư tình _tùy bút ... to all ....

for those who are heart broken...
này cô bé thơ chả là gì cả
nếu nó không thể thay thế đùi gà
một đêm mùa đông giá lạnh
biết lấy gì xua nước mắt trào ra??? ....

for the one I love... :( :
Anh loanh quanh giữa ghét và yêu
Cố quên em, anh biết mình đang nhớ
Có tiếng bước chân ngập ngừng trước cửa
Ngỡ em vào...
Sao có bóng người vội vã bước ra đi?
.... so sad ... :(( :((

hic, viết tiếng Viêt được ko???
Sao cứ lấy mấy bài đâu đâu thế, tự viết mới hay được:D

thôi, để tớ mở đầu cho
Gửi anh zai:
Em ko bít là anh có vào topic này ko nhưng mà dù sao thì em vẫn cứ viết anh ạ.Anh có bít hôm nay là ngày gì ko?16 tháng 1 đấy anh ạ, chúng ta đã như thế 1 tháng tròn rồi, em bây giờ nhìn thấy anh cũng coi như ng xa lạ nhưng thực sự là em ko muốn như thế, em vẫn muốn chúng ta bình thường, chào hỏi nhau vui vẻ như trước đây.Nhưng dù em có làm như thế đi chăng nữa thì chắc anh cũng chẳng chào hỏi lại em đúng ko??Bây giờ có thể nói em đã dành rất nhiều thời gian của mình để nghĩ về người khác nhưng trong em vẫn có một cái gì đó cho anh và của anh. Như hôm nay nè, đi trên đường, con đường mà anh em mình vẫn đi, em lại nhớ về anh rùi ko hỉu sao, em cười anh ạ, đó toàn là những kỉ niệm thật vui, đầy ý nghĩa với em.Nhưng đi đến cái chỗ cuối cùng của 1 tháng trước, hình ảnh của anh lại hiện lên và rồi, em lại buồn, man mác thui. Em bít rằng mình ko thể quên anh nhanh như thế vì nếu quên rồi, thì em sẽ ko nhớ anh, nhớ những nơi mà chúng mình đã đến.Tình cảm của em tất nhiên là ko như trước đây nữa, em đã cố gắng nhìu và đã lấp đi được 1 phần cái chỗ trống của anh. Em coi anh như một người bạn mà tại sao anh cứ lẩn tránh cũng như ko muốn nói chuyện với em?Em thấy anh và em rất hợp nhau mà, về tính cách, hỉu nhau rất nhiều, thế tại sao chỉ vì một chuyện như thế này lại ko chơi với nhau nữa, em rất muốn bình thường mà.
Em ước có thể trở lại như hồi đầu năm học, đến nói chuyện bình thường
Em ước có thể ngồi buôn chuyện với anh cả tiếng đồng hồ như xưa
Em ước có thể nhìn thấy anh chơi cái môn thể thao mà anh thích nhứt
Em ước có thể được anh khao đi ăn
Em ước được anh dèo em về nhà như một người anh thực sự
Tất cả những điều đó, em muốn làm vì giữa chúng ta là một tình bạn đẹp, chẳng lẽ làm bạn thì ko được làm những điều đó hay sao hả anh???
Nếu anh có đọc dc bài này và có thể thực hiện được những điều mà em ước thì gọi cho em nhá, dd ý nhưng bây giờ thì ko đc vì máy đang hỏng anh ạ
EM RẤT QUÝ ANH, chúng mình làm anh em kết nghĩa được mà:D

Mod ơi, cộng điểm đi:D

to KHANH : uh` cũng đc ... chúng ta làm anh em kết nghĩa cũng đc... ;;) :)) :p :p
à nick trên yahoo của mày là gì ?
< tao băn khoăn tại sao đ? của tao chỉ có 6 trong khi mày những 14 ???????????????????????????????? >

Mỗi ngày mới tỉnh giấc. thấy mình thật cô độc, cô độc trong thế giới rộng lớn bao la này...
Anh ơi, chúc anh hạnh phúc và mãi mãi là Gà con lê Minh trong trái tim của em.

Phạm Quang Minh đã viết:
to KHANH : uh` cũng đc ... chúng ta làm anh em kết nghĩa cũng đc... ;;) :)) :p :p
à nick trên yahoo của mày là gì ?
< tao băn khoăn tại sao đ? của tao chỉ có 6 trong khi mày những 14 ???????????????????????????????? >
hì, thì tao chăm post, post bài chất lượng, còn mày chắc toàn chửi bậy chứ gì????
mày thích làm anh em kết nghĩa với tao a?tao có nhìu anh lắm rùi, thêm mày nữa, chắc tao ko nhớ nổi, hay mày làm cậu hay bác tao gì nhé ;)

ko tao đang đùa... đọc lại bài trên của mày đi :)) sau đó tao trả lời cái bài đó mà :)) :p :p

Chán nhey , ai cũng có người để gửi . Biết gửi cho ai bi giờ ?:((

con gái gửi cho bố này .... đại loại là gửi đến bố thân yêu :)) người đã luôn an ủi , ở bên cạnh con những lúc khó khăn đau khổ trong cuộc sống ... con cảm ơn bố và tự nhủ là sẽ iu bố mãi mẫi :)) :))
nhật ký : hôm nay trời mưa , buồn ..........

Phạm Quang Minh đã viết:
ko tao đang đùa... đọc lại bài trên của mày đi :)) sau đó tao trả lời cái bài đó mà :)) :p :p
tao hỉu mày nói mừ, cứ làm như người tao chậm hiểu lắm ý [-(

hừm ...thế nick của mày trên Yahooo là giè ???
to mod : lock xừ nó cái topic này lại đê ... chả ai thèm vào đâu :p

bỏ đi cũng được , hix . mất mấy bài trong topic này gùi ....

ấn cái gì cơ???
mà thôi mod ạ lock thoai ... đừng del làm chi cho nó mất bài ...

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
con gái gửi cho bố này .... đại loại là gửi đến bố thân yêu :)) người đã luôn an ủi , ở bên cạnh con những lúc khó khăn đau khổ trong cuộc sống ... con cảm ơn bố và tự nhủ là sẽ iu bố mãi mẫi :)) :))
nhật ký : hôm nay trời mưa , buồn ..........
:)) Con gửi bố nhá
Gửi bố : Rất yêu bố vì những lúc khó khăn , đau khổ trong cuộc sống thì chả thấy bố đâu ( ví dụ như những lúc hết tiền ăn sáng chẳng hạn ) , con cảm ơn bố và tự nhủ sẽ kiếm thêm 1 bà mẹ có đủ tiền chu cấp cho con mỗi tháng . iu bố nhìu :D

to Khanh ; tao biết mày nói về ai, mong là tao nghĩ đúng, mày đừng quên người đó mà hãy cố gắng gìn giữ những tình cảm tốt đẹp của hai đứa, tao chắc bọn mày sẽ là bạn tốt của nhau

ua, thì cũng chỉ là 1 người đó thoai mà:) Tao đến bây giờ vẫn chưa có thể làm lành với người đo dc, thảm!!!!:(Giá mà nó ko như thế thì tốt:)
to Minh: nick tao hả: khanhtun0508

Back
Bên trên