Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

nhân tiện nói đến SN bạn Quân cò :D

hehe, hôm nọ nó bảo với tao là :"...mày ơi sắp đến SN tao rồi đấy ;)...hehe, có gì chúng mày chúc tao thôi cũng được ...:)) chứ quà cáp đừng tặng tao ngại lắm..:D... tại vì trình tao còn kém lắm không "đủ trình" để nhận quà của chúng mày đâu..:( mày thông cảm chỉ chúc thôi nhé chứ đừng có tằng quà cho tao đấy :D :D :D..."

hehe, chúng mày nghe rõ nó nói cái gì chưa thế? hehe, cứ thế mà thực hiện nhé ;) :D

Lê Ngọc Giang đã viết:
nhân tiện nói đến SN bạn Quân cò :D

hehe, hôm nọ nó bảo với tao là :"...mày ơi sắp đến SN tao rồi đấy ;)...hehe, có gì chúng mày chúc tao thôi cũng được ...:)) chứ quà cáp đừng tặng tao ngại lắm..:D... tại vì trình tao còn kém lắm không "đủ trình" để nhận quà của chúng mày đâu..:( mày thông cảm chỉ chúc thôi nhé chứ đừng có tằng quà cho tao đấy :D :D :D..."

hehe, chúng mày nghe rõ nó nói cái gì chưa thế? hehe, cứ thế mà thực hiện nhé ;) :D
dám xuyên tạc lý tưởng của Đảng để chống phá cách mạng láo ghê

Lê Đan Tâm đã viết:
Tao cũng rứa :))
con Thư thì ko sao chứ mày mà ko có quà thì cứ cẩn thận đấy cn này tao gặp thằng đấy đấy :))

Quân cò nói như thế thật à ? mà cũng thật đáng tiếc cho những bẹn nào sinh nhật trong hè (sao ko sn sớm lên vài tháng cho zzui ????) :))
To bùi : sao ava của mày trông ghét thế ????? :-/ :-/ :-/

Lê Minh Quân đã viết:
thì có chuyện để nói chứ sao :))
đề nghị có chuyện gì 2 ban chip và Cò về nhà đóng thật kín cửa /:) ,..hehe...khóa trái vào :> ...uhm...ặc ặc...trùm chăn cẩn thận... b-) ( báo trước là HOT lắm đấy :D..) mà bảo nhau nhớ :)) :p :D....keke, có cái gì mà không bí mật lắm thì tiết lộ cho tớ nhớ ...hehehe!!!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ê thằng Quân cò sn hôm nào thế? tao ko biết để mà chúc mừng nhỉ? Khổ wa từ hôm nghỉ hè chưa có dịp gặp lại bạn bè lớp mình, chán!

hê hê, thế nghỉ được 1 tháng rùi, có đứa nào làm được cái j kO? Có đứa nào học hành j ko thế?

hic cái topic này lâu lắm rùi mới vào. mình phải vớt lên vậy ? mà dạo này mems 1+ như thế nào rùi hè mà chẳng thấy tăm hơi đâu cả

Back
Bên trên