::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hôm nay đang ngồi lơ ngơ như con bò đội .... mũ lưỡi trai trong Nhà Hát Lớn thì thằng chồng lon ton ngồi xuống bên cạnh --> hết cả hồn vía. Mà sao nó ăn mặc xấu thế không biết,... cái áo đen đen, cái quần jean đỏ đỏ ---> ặc! Chả ai nghĩ nó vừa từ trên stage bước xuống.

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Hôm nay đang ngồi lơ ngơ như con bò đội .... mũ lưỡi trai trong Nhà Hát Lớn thì thằng chồng lon ton ngồi xuống bên cạnh --> hết cả hồn vía. Mà sao nó ăn mặc xấu thế không biết,... cái áo đen đen, cái quần jean đỏ đỏ ---> ặc! Chả ai nghĩ nó vừa từ trên stage bước xuống.
Áo đen quần đỏ, hoặc là thèng điên hoặc là thèng từ ruộng bước lên, đồng bóng dễ sợ.

Phùng Anh Quân đã viết:
Áo đen quần đỏ, hoặc là thèng điên hoặc là thèng từ ruộng bước lên, đồng bóng dễ sợ.
Láo, dám nói thế về chồng tớ à! Đập cho nát đầu bây giờ!

... cả ngày không vào được net, đang ngồi rũ rượi thất vọng thì uỵch một cái bọn fpt lại active cho mình .. bó tay, lần thứ 2 roài, còn làm mất hợp đồng mới chít chứ, tưởng quả này ăn cám .. chà sướng ghê :D

hôm nay:)), cả ngày tụng toán để mai đi học:D, khổ:p, chơi cho lắm vào, giờ bt nó cứ dồn cục lại:)), vắt chân lên cổ mà vẫn chưa xong:D, lát nữa lại tiếp tục chiến đấu vậy...những 20 bài lượng cơ dấy:)) :(^^

:x...come on, babe/:)

Úi xời cái mạng FPT :((
Sao đời khổ thía này :( dùng dial-up = card bao h ko :(( chậm như rùa :((
Đã thía Ym còn k đọc được type cái j` nữa :((

Gọi điện thì mai FPT mới đến được :| Mai mà chưa sửa xong nữa thì đập đầu vào gối lun :|

:| :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi chịu khó đi:)):))
mất công bạn gọi trong Y![-x[-x
thôi out đi:D:D

úi giời:)), ADSL cua Viettel như cục......:)), mãi mới vào đc Y!M :))

hum nay, đi học, ay`, ......mai đi học, ngày kia cũng đi học, cả tuần đi học, ay`:D :)) ^^, hic' hic'......chả bít còn đc vui chơi nữa ko /:)

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
úi giời:)), ADSL cua Viettel như cục......:)), mãi mới vào đc Y!M :))

hum nay, đi học, ay`, ......mai đi học, ngày kia cũng đi học, cả tuần đi học, ay`:D :)) ^^, hic' hic'......chả bít còn đc vui chơi nữa ko /:)

sao ko dùng của Fpt hả em :-/

hik, ko bít các nơi khác thế nào, chứ ở VN, net nào cũng như shit

cả fpt lẫn viettel đều lởm cả:|

Hơ , fpt đến sửa roài , nhanh thật :biggrin:
Ko bít có fai do mình nói chuyện đt tử tế với các anh fpt hay k ;;) <:embarasse:))>
Hie, lại pool :)>-

Ày , mai bắt đầu đi học thêm 8-| mệt roài 8-| :|

Cái chữ kí của mày nhỏ đi + dễ nhìn hơn rồi đấy Mâu ơi ;) :)>-

hay ho nhất là em vừa được duyệt DHV, típ đó là 2222 đáng nhớ

Vui thật, niềm vui nhân đôi, chỉ có một chuyện đáng tiếc là phải đi học Hóa vào

lúc 6h30', đi qua đám tắc đường thật là khổ.

he'he', mạng nhà tớ vẫn lởm,:))lắm!!

to Chồng: em biết đâu được đấy:D, anh em nó bảo đợt này Viettel khuyến mãi cái của khỉ j đấy nên dăng kí lắp thoai....mà mình đc thơm lây ADSL cuat thàng anh cũng là hạnh phúc lém roài:x:)

hi'hi':x:x:x, iu quá cơ...đựơc thả 3 ngày :)), tự do rùi:)) :) :x tha hồ mà ấy' ấy':p:) ^^

úi giời ơi:)), đi đâu hết cả lũ thia né?:D

hum nay, đêm rùi mà cũng deck vào đc Y!M ( thangừ anh đi chơi nên trống ol phát, hi'hi':)) )

11h28:( ko ngủ đc!^^...

thử vào connection preferences đổi thành firewall with no proxies xem:p:D

:|

mk :|

:(( :((

mất cả ngày ngồi óanh gunz :|

bây giờ máy kêu ko chạy được

mai mà vẫn ko chạy được thì tao giết :|

:(( :((

tôi đánh pool chăn "mình" ;))

vui :)) =))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
thử vào connection preferences đổi thành firewall with no proxies xem:p:D

ui' gio*i`, va^n~ ko dc!:p:D :(

hi'hi', hum nay mama vẫn chưa về:D, đi chơi!!:x

:)thế nó báo như nào?:D:p

ui giời, chịu chả nhớ!:D:p

Mạng Yahoo có vấn đề nên đành accept thoai!:)

Ol ngoài hàng còn có lỗi nữa là khi ở nhà:">. Mặc kệ:)):p

Back
Bên trên