::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Nhật kí ngày - Chúc mừng MaiTùng L1 và HồngPhương S đạt HCB Lý và Sinh QTế!!!

chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán

@ Lê Kinh Quốc: cậu nên xem lại hành vi của mình đi :D, còn nếu thik tiếp tục như thế thì tớ block cậu ra khỏi 0407 3 ngày được ngay thôi :D

Re: Nhật kí ngày - Chúc mừng MaiTùng L1 và HồngPhương S đạt HCB Lý và Sinh QTế!!!

Tự dưng lại nhận thêm 1 đống công việc vào 8->

Hy vọng mọi thứ sẽ không có gì sơ suất =((

Những việc cần làm cuối cùng trc khi có thể là mọi thứ kết thúc .

Giá mà gọi cho nó đc #____#

Chúc mừng hai bạn Tùng và Phương.
Không biết liệu 3 tuần nữa mình có đc chúc mừng không nhỉ?

so nhớ :(:(

giỏi thế, ko cho người khác giỏi với ah

ước chi mình được mua thêm một số thứ, chơi thêm một số trò, quen thêm moọt số người

mấy hôm bị mẹ mắng ko biết tại sao!
hôm qua hỏi thì mẹ bảo:
"tao buồn vì sinh ra một thằng học dốt,ko đc di thi Olympic"
em:cười:D

:)|

Bao nhiêu người mới kiếm đc 1 người đi thi Olympic :)|

Phải là mình thì mình ....~"~

Cuối cùng thì 1 người cũng đã thay đổi, sâu sắc và toàn diện

Buồn mất 1 phút , đau mãi mãi ...

Ít ra bạn Dự với bạn Hiếu còn được giải QG, tớ có được đâu :(( Nhưng cái gì rồi cũng qua, thành công đâu có phải là được giải Olympic đâu ^__^

hehe... Nói tóm lại là tớ tự hào vì bạn Hồng Phương lớp tớ :x :x :x

Just..try my best

kư....ko khá khẩm, kho khèng khẹc...

bao nhiêu công việc cứ thế mà vào waiting lít...

hô, bọn này chúc tụng nhau mà wen mất hôm nay là ngày thương binh liệt sĩ:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh , đc rồi, sau đấy , ước là mình ko được còn hơn :)

Mệt quá, suốt ngày bị lão anh chiếm máy :((

ư, béo :((

tương lai sáng bừng như đêm tối :))

"ai đánh vần được chữ nhẹ mà k dùng dấu nặng :))"

Gần 8K bài rồi mà chẳng thấy ai #_____#

Tình hình là cái sự mệt mỏi đang ngày càng gia tăng #____#

Chẳng hiểu cố gắng nhiều để làm gì 8-|

xem lại mình 12 năm qua....

ngủ gật gật gù gù 1 mắt nhắm 1 mắt díp:))
lười vẫn hoàn lười:)):))
liều ư? Khỏi phải nói:)):)):))
mỗi ng nx mình mỗi khác :-"
cuối cùng "Trăm năm sông cạn núi mòn, tính ng khó đổi thay" hay cái j đại loại như thế;))

cười tí đã:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Re-read chapter 19... The Silver Doe...
And Almost...

..almost cry or what;;)

Smile :-"

26,5 điểm khối A. Điểm chuẩn BK là 23 :|
Chờ điểm khối D NTH thôi :((

26,5 đ KTQD. :)
chắc đỗ roài. :))
spammmmmmmmm>:))

ư...biết ngay mà...:((

kiểu j hết tuân này báo cũng đăng tít "tự tử tập thể ở...":(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên