::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: ::..:: Nhật kí ngày - :x Tết Tết Tết Tết đến rồi :x ::..::

Buồn cười quá...:)):)):)) Chú VA ko có việc ,câu nhạt...:))

tết năm nay thật buồn :((

cố thức đến tầm 2h rồi đi ngủ vậy.Nhanh lên nhé..........

Bây h là 11h40 , còn 20' nữa là năm mới ...
Chắc lại nằm nhà thôi , chả làm ặn được vẹo gì cả ...

Năm mới đã đến! Chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc!
Ta là người đầu tiên trong năm mới post bài ở topic này. HAHA!

Re: ::..:: Nhật kí ngày - :x Tết Tết Tết Tết đến rồi :x - :) Cung Chúc Tân Xuân :) ::..::

năm mới rồi :) một năm mới với nhiều quyết định và quyết tâm

hi vọng vào 1 ngày mai

cố lên :X

Re: ::..:: Nhật kí ngày - :x Tết Tết Tết Tết đến rồi :x - :) Cung Chúc Tân Xuân :) ::..::

30 tết hôm nay bùn ghê:((

Đêm giao thừa năm nay thật tội lỗi 8-|:
1h sáng mùng 1 tết
đi chơi giao thừa
1h30 sáng mùng 1 tết
uống rượu :-B
2h30 sáng mùng 1 Tết
phóng xe máy bạt mạng
may mà ko có chú CS nào #:-s

Mình viết bài số 6, số quá đẹp và may mắn trong năm mới! :)):))
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc nhé! :D:D:D

Tết năm nay thật ý nghĩ, lần đầu tiên trong đời đi xem pháo hoa 1 mình! Lần đầu tiên trong đời xông 1 lúc 2 nhà! :D:D:D;;);;);;)
SƯỚNG

Năm mới đến rồi :) Bài số 500 của em đây :D
Keep cái trang này suốt 7 tiếng đồng hồ, h mới bò dậy viết
HAO ơi em thất hứa mất rồi T____T Ko pót được bài vào lúc 12.00
:) Cái lúc đấy là lúc nào thực sự mình cũng chả biết :) Ko ai ở quanh cả, mọi người mải mê chạy đến bên cạnh gia đình mình mất rồi, bố mẹ mình cũng thế, đi xuống nhà ông bà ngồi ăn party rồi :) Ngồi góc đón năm mới onl :) Ko có nổi cái cảm giác hồi hộp của một năm mới đến, tại thực sự nó đến lúc nào cũng chẳng hay. Túm được một thằng bạn lúc sau lên hỏi là:" Mày ơi, năm mới chưa", nó bảo rồi mới biết chắc. Cái đồng hồ trên máy tính bảo là 12.00, thế là vội vã bấm máy gọi cho Mal :(( Gọi mãi, gọi mãi đều ko được :(( Lúc đấy chỉ bít khóc nhè T____T Mãi sau mới có tiếng nhấc máy, may quá :) Cuối cùng cũng chúc Mal được một câu :)
Bao nhiêu cái muốn nói, muốn kể, nhưng mệt quá :| Cụt cả hứng :| Thôi thì đành chấp nhận kết cục cho một bài 500 em để dành mãi, ko thể để mất ý nghĩa của ngày đầu năm được :) Nào, em chúc mọi người :x
Một năm mới đến rồi :x, những gì là đau buồn mệt mỏi đã trở thành một thứ gì đó thật là cũ, thật là xa, Tết tết tết tết đến rồi :x cuốn trôi hết nước mắt, để lại đây bên em là tình yêu :x, là niềm tin, là tất cả những gì đẹp đẽ. Tết xa nhà, xa bạn bè nhưng quanh em vẫn có tình yêu ^^ Thế là đủ để làm nên một cái Tết ấm nồng, nhỉ ^^
@Anh: Em vẫn ngốc nghếch đợi chờ ;)

@Lan-Tình yêu lớn của đời tao :x Tao cố gọi cho mày ko thể được, tao thấy có mỗi một điều đấy là chưa làm được vào những phút giây đầu năm mới. Đành nhắn trên này vậy :x Gửi mày, tình yêu nhớn của đời tao :x Năm mới của tao có bông hoa đào mày tặng ngày nào, có những lời chúc "đường chợ" nhứt, chỉ có của mày tới tao :x Em iu của tao, đêm nay tao ra cửa sổ nhìn trời, dù ko phải là bầu trời xanh như mọi ngày của bọn mình, tao vẫn nhớ đến mày :x Những điều tốt lành nhất đến với mày, em nhé :x

@em Trang: chả bít mày đi đú ở phương trời nào đã về đến nhà chưa :x Thêm một năm, mày thêm lớn em nhá :x ;) Nhưng đừng có thả trôi mất cái tính trẻ con đáng yêu của mày nhé ;) kẻo lấy ai ngồi cạnh giúp tao thư giãn mỗi lúc bức bối chứ ;) Trẻ con của tao :x >:-D<

@Mẹ kế B-) Tổng kết lại năm vừa rồi, mày cũng thu hoạch khá đấy chứ >:) Mày có một tình yêu mới, tao có một ông bố dượng mới ;) :biggrin: Oai vựt B-) Năm mới năm me, tao ko còn được nghe giọng mày qua điện thoại nữa rùi, vẫn còn nhớ lắm, nhớ lắm cái cảm giác sung sướng khi mà mày gọi điện cho tao :x Mỗi khi thấy bài mày trên HAO, nhắc đến tao, bảo là thương tao :shy: lại thấy "rung rinh" B-) Chỉ dặn mày, vui tươi yêu đời ko nghĩ ngợi :beerchug: hết mình :x À mà này /:) cấm đi lơ giai [-x ko là tao méc [-x Cố gắng đợi chờ cho anh chàng đèn sách xong, thì tha hồ mà >:)

@Xuxu: Tôi chúc rùi, tôi lại chúc lại :x 3 mục tiêu của cô phải cắm phập vào đích nhá :x ;) Tất nhiên là có sự support của tôi rồi B-)

@P iu: hehe, Chanh nói với P nhìu nhất trong những ngày này, P nhỉ :x Nói rùi, vẫn nói lại vì ko thừa nè ;) Bé rất ngoan vì đầu năm bé đã làm được việc rất có ý nghĩa :x Bé nhớ nhá ;) bé là special new year present của Chanh :x và Chanh cũng luôn là "má lúm" đặc bịt của bé :p B-) (để nghĩ xem có nên san se r cho một ít má lúm ko ;;) b-) hị hị ;;) Tối nay là bé rất hư [-x 4h bắt mãi mới đi ngủ :nono: chả chịu nghe nhời :nono:

@Chi: Mày yêu wi' :x Tao sẽ nhớ mãi buổi tối giao thừa hôm đấy ;) Tao quên mất ko bảo mày một câu mà tao đã từng nói với một người ;) :"Tình cảm ko đo băng chiều dài mà đo bằng chiều sâu" :) Ấn tượng dù chỉ một hai ngày ngắn ngủi nhưng vẫn là ấn tượng mãi :x Iu Béo, iu Pooh :x Tao nhớ sẽ be brave mà B-) Hai bạn Còi và Béo :x Năm mới thì bớt cái tội hay dỗi đi nhá :x

@shinta: Nếp đã định ko vít trên này vì bít shinta chẳng lên đây bao h T___T thôi thì cứ vít, bít đâu shinta cảm nhận được :x vì nhớ ko? Dù mình ko gặp nhau mấy, ko nó với nhau nhiều mấy nhưng shinta vẫn luôn là người hiểu Nếp rất rõ :x Vẫn nhớ cái ôm thật chặt của shinta :x Vẫn luôn mang theo mình những ngôi sao của niềm tin và mơ ước :x Yêu shinta nhiều nhiều lắm :x
@Ếck: Hehe, Ếck ộp năm mới cũng sớm thành công trong việc có :x >:) mới
nhé >:) Iu Ếck nhắm :x

@K+N: Chanh chúc hai người lúc nào cũng vui vẻ hạnh phúc nhé :x Hai người luôn là chỗ để Chanh hướng niềm tin vào :x Chúc luôn yêu nhiều như gió :x

@My: Chắc chúc My trên này coi như cũng tuyệt vọng T___T Vì My có lên đây bao h đâu :(( My ơi năm mới đến rồi :x Hôm nào gặp lại, Chanh và My lại ngồi dài trên ghế đá sưởi nắng và hít gió nhá :p hay trèo lên cột bóng rổ :"> (hôm đấy bị cái ông thầy kia nói cho một cau xấu hổ quá :shy: )

@Shit: Mày à ;) Năm mới rồi này, mày sắp được về nhà rồi, nhanh thôi, đừng bùn nhá :x Bùn nhiều là nó lại péo đấy >:) (hehe, cho mày béo chít thui B-)) ---> Chít rùi, kiểu này nó cắt cổ mình :-SS

@Tất tần tật mọi người :x Wish u a happy new year with lots lots of love :x

Ý suýt quên >:) @ Mod: mod cộng điểm cho em coi như mừng tuổi người xa quê nhân dịp đầu năm :"> Em chúc các mod lúc nào cũng vui vẻ, tươi tỉnh, hay cộng điểm cho em để em có tinh thần phấn đấu vít bài chất lượng ;;)

Chanh B-)

Chỉnh sửa lần cuối:

Năm mới... sáng ra lại dậy muộn... chẳng đi chúc Tết ai hết... ở nhà online rồi ngủ...
Ngủ rồi lại online... :|

Sáng nay oải thế , phải đi chúc tết lung tung xoèng , mệt chả muốn ngủ , ngồi ol cho đỡ buồn ...

Ngày mồng 1 của năm mới đến rùi ^^, phải lên HAO ngay vì hôm wa ( nhầm, 4h sáng nay chứ ! :D ), Chanh bảo sẽ viết 1 bài happy new year.....phải lên đọc ngay !!!!:D:p
Lúc nãy mọi người vừa đến chúc Tết :" Con chúc ông bà mạnh khoẻ, sống lâu trăm tuổi để có thể nhìn thấy con lên xe hoa về nhà chồng :D:p....Con chúc bố mẹ luôn vui vẻ, thành công trong công việc, lúc nào cũng hạnh phúc bên 2 đứa con bé bỏng này,bố mẹ đã cho chúng con tất cả mọi thứ :x........Con cũng chúc các cô các chú làm ăn phát đạt, gia đình mạnh khoẻ, hạnh phúc....Chúc các em học giỏi, vâng lời bố mẹ !:x..........." ^^

Năm mới đến thấy có cảm xúc tràn trề, có bao nhiêu thứ cần nói........cũng đú theo Chanh post 1 bài dài....dài......b-)
Hôm wa giao thừa không xem được pháo hoa vì có nhìu nhà cao tầng wa'....hixhix....mọi người ai cũng thi nhau đi ra đường xem pháo hoa, đi chơi đêm, ăm uống...còn mình thì ở nhà júp mẹ làm cơm cúng giao thừa:(:)((.Không sao b-) con gái của mẹ là con gái ngoan, con gái đảm, tuy con không được thấy cái không khí nhộn nhịp của tết ngoài đường phố nhưng con lại có đầy đủ tình yêu thương ấm áp của tất cả mọi người ở trong lòng, trong tim :x.Khoảnh khắc giao thừa đến, có phone....1 người special in my life, là Sao Paulo :)>-....năm nay chắc sẽ may mắn lắm:x.Tuy tất cả chỉ là quá khứ nhưng vẫn thấy vui, vui vì những j` mình đã làm và mình sẽ không bao h give up, không bao h give up no matter what it is, no matter how thay are.....b-)Sau đó mình phone được cho 1 đống bạn, chúc tết khá nhiều.....rùi ngồi quây quần với papa&mami. Hạnh phúc_có lẽ đấy là cái feeling của mình lúc đấy, thấy bạn bè đứa nào cũng hân hoan đón chào năm mới, vui vẻ; còn mình đang tận hưởng cái giây phút quý giá nhất của cuộc sống, bên cạnh những người yêu thương........:xCuộc sống còn quá nhiều thứ đẹp đẽ,năm mới đến hứa hẹn nhiều điều mới, hi vọng sẽ không phải thấy cái mặt mẹt, buồn rầu, ủ rũ của mình nữa.........lúc nào cũng phải smile thui, smile nhiều mới được share 1 ít "má lúm".....:D:>

Tất cả những j` cần nói với mọi người mình đã nói hết rùi, chỉ mong mọi người được sống vui vẻ. Hôm wa là giao thừa, thế mà có 3 đứa nhảy vào chat, kêu chán, kêu buồn.:(:-S Ừh, cuộc sống này là thế, trong mỗi khoảnh khắc của thời gian, có người đang vui vẻ hạnh phúc, có người lại vừa nhận được 1 niềm vui bất ngờ....nhưng cũng có người thấy cuộc sống này hơi buồn tẻ. @ guys I want to say: cuộc sống này có hạnh phúc hay không là do cách nhìn của chính bản thân mình, hãy nhìn cuộc sống này thoáng hơn 1 chút....nếu biết cách thì always life is pink ( người lớn nói thế mừh.....b-):D).À, quên, đừng coa' lúc nào cũng nhìn vào cái gương soi rõ từng nốt ruồi trên mặt mình/:)mình do bố mẹ sinh ra mà, hãy cố sống và trở thành chính mình, đừng bao h để mất đi niềm tin....that's all..........:x

To " Chanh không béo " ( không béo nhá, sướng chưa???:D): tất cả những j` cần nói P đã nói rùi, nói rất nhiều.........b-)đọc xong cái thư Chanh viết thấy vui lắm, thấy thoải mái, Chanh đã khiến cho P thấy hành động của mình là đúng.Không được nói cám ơn đâu đấy ( khách sáo lắm[-x),Chanh nhớ nhá,tất cả mọi người lúc nào cũng ở bên Chanh và iu Chanh...........:x Còn đối với P thì Chanh vẫn luôn là "má lúm" đáng yêu:x, là người lớn "hay khóc nhè" [-x, là Chanh "không béo" suốt ngày bắt Phương "béo" đi ngủ #-0, là the special present in the new year..............:x Nhớ lấy câu nói của Phương, đừng bao h từ bỏ bất cứ cái j`, bất cứ 1 hi vọng nào dù là nhỏ nhất...hãy tin vào chính bản thân mình....sống hạnh phúc.....:)
Pink + Blue = Violet :x

Thui, bi h chuẩn bị thay đồ đi chơi đây, chúc tất cả mọi người năm mới vui vẻ nhận được nhiều lì xì ( rùi cho P hưởng 1 chút..........b-) )

Chỉnh sửa lần cuối:

Hô hô,ng ta bảo mồng 1 còn dành t với gia đình,mồng 2 mới đi chúc tết...:|

Mùng 1 Tết gì mà nóng quá! Đổ cả mồ hôi!

Úi, trời thế là đẹp đấy! Nắng ấm trải trên đường, đi chơi thật sảng khoái! :D

Bạn Quân nói đúng đấy, mùng 1 là để đi chúc Tết họ hàng, ông bà, cô chú, gia đình thân quyến :D Rồi mùng 2 thì đi chúc Tết bạn bè, rồi thì lung tung linh tinh, đến mùng 3 thì bắt đầu những bữa ăn đầu năm vui vẻ đầm ấm! :D:D:D

Chúc mọi người năm mới vui vẻ và hạnh phúc :x:x:x

Hơ. Cả mùng 1 lẫn mùng 2 đều đi về quê, hết quê ngoại đến quê nội. Hôm nay đc khá nhiều tiền lì xì :)

Hôm nay không ra khỏi nhà nên không được tiền mừng tuổi...
Đợi bố mẹ về mới có... :))
Nhưng riêng hôm qua đã xôm rồi... >:)

năm mới khai xuân bằng bài viết mới, bỏ HAO cả năm trời roài chứ chả chơi.
CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI HẠNH PHÚC, SỨC KHOẺ,VẠN SỰ NHƯ Ý

chả biết nói gì trong ngày đầu năm này nữa:-/....onl và nhận đc 2 cái mail tràn đầy yêu thương...:)...hihis...;x

" cô ấy đã cho và đã nhận được rất nhiều tình cảm trong cái ngày đầu năm mới này...thôi thì cái gì không vui hóa thành vui hết vậy...":):x:*

.................................

Back
Bên trên