Nhật kí 0811 ~ Dòng Thời Gian.

Re: ~~ Nhật kí 08-11 ~~

Èo, sáng 7h rưỡi mới vác mặt đến trường. Đầu tiên mình có ý định bùng luôn, xong rồi thấy cổng trường rộng mở chào đón quá nên đành vào vậy :">. Đứng buôn mãi ở đấy mới đi sang Tiền Phong NTH mua mấy quyển sách. Lâu lắm mới mua nh` truyện thế này, từ mai sẽ đọc :x. Ừm, buổi tối lên YAN vs Cassvn thấy fic bị hối thúc quá nên ngồi dịch tiếp 1 chương.

2 tuần chưa viết bài lên HHTOnline thì phải, nhớ quá >"<. Aww... Tay vẫn chưa khỏi. Từ bé tới h mới bị vết thương lâu khỏi và đau thế này =((. Bị cái thanh sắt nó xọc cho gần đứt miếng thịt >"<. Haizzz............

Chunchun nhảy nhót kiểu j` bị đau cổ, với cả bị đứt tay thì phải >"<. Chunchun Chunchun Chunchun ~~~!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

nói cho mà biết
anh mà ko lên đây ngay
em khủng hoảng thật đấy!

Tsb. Cầu cho ngày khai giảng cái mái che ló sập xuống chết hết =))

!
?
đi chơi mệt quá... vẫn còn ảnh hưởng đến sáng nay...
"anh không đi được... có một số lý do riêng... em đừng hỏi"
đạp chết >:p

Chỉnh sửa lần cuối:

Mưa...Ở nhà
Mà k mưa vẫn ở nhà'___'

Chán

Đag chat vs 1 số ng` rất nhạt nhẽo.

haizzzz,Yang ơi, anh em mình rủ nhau đi dạt vòm đi anh, chán quá T_T

Ừ tôi ủng hộ cô Thu. Mưa gió bão bùng thế này dạt vòm là vui nhất :))
Mưa, chán chết. Cả ngày ở nhà ngủ. Vẫn ấm ức cái chuyện tối qua, bựa thế bựa thế. Đúng là con heo Dè, bạn với bè mà nỡ lòng bán đứng nhau như thế.
Đói quá, chưa ăn sáng :(
Muốn đi chơi mà chả rủ dc ai đi cùng, buồn thật.
Sáng mai lại fải tập trung sớm. Cầu giời cho nó mưa đá, gió lốc, tắc đường, bla bla để khỏi fải đi.

*Thằng hiếu đi lung tung làm loạn à :)). Đây là box nhật kí cơ mà. Edit đi.*
Hôm nay mưa gió.
Mát thế. :))
Ê hê hê.
Đang lên kế hoạch đi chơi ngày quốc khánh. ;;)

Bây h ở ngoài đường đã rầm rộ những dòng chữ chào mừng sinh nhật của thằng anh mình. :( Lại còn tên và ngày sinh to tổ bố, rồi còn tỉa hoa tỉa lá thành chữ nữa... Sướng vãi. :( ước j mình cũng sinh 2-9 và tên là Quốc Khánh. :(

Tự dưng nhớ ra hqua lúc đi mua ở Parkson bắt gặp 1 bạn trai lớp Trung thì phải. :)) mẹ bạn í xinh phết ;;), và bạn í đang vừa đi vừa ôm tay mẹ rất tình cảm. :| NG` con trai kiểu mẫu phải chăng là ng` biết yêu thg và đi sóp pinh cùng mẹ hàng tuần? :-s

*Thằng hiếu đi lung tung làm loạn à :)). Đây là box nhật kí cơ mà. Edit đi.*
Hôm nay mưa gió.
Mát thế. :))
Ê hê hê.
Đang lên kế hoạch đi chơi ngày quốc khánh. ;;)

Bây h ở ngoài đường đã rầm rộ những dòng chữ chào mừng sinh nhật của thằng anh mình. :( Lại còn tên và ngày sinh to tổ bố, rồi còn tỉa hoa tỉa lá thành chữ nữa... Sướng vãi. :( ước j mình cũng sinh 2-9 và tên là Quốc Khánh. :(

Tự dưng nhớ ra hqua lúc đi mua ở Parkson bắt gặp 1 bạn trai lớp Trung thì phải. :)) mẹ bạn í xinh phết ;;), và bạn í đang vừa đi vừa ôm tay mẹ rất tình cảm. :| NG` con trai kiểu mẫu phải chăng là ng` biết yêu thg và đi sóp pinh cùng mẹ hàng tuần? :-s

hUm tr'c tớ ih về cũng gặp 1 bạn lớp Trung ôm mẹ =)) nghe bảo bạn ý hot nhất CE :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Trời ơi 2 lần rồi, mình cứ vừa onl thì sb vừa out :(( Ghét vxcl ra :((

Nhà vừa tuyển thêm một bà giúp việc.
Sáng ra đang xem Hannah thì bà ý ý éo vào bật bếp cho bà.
Sau đang xem Cory thì bà lôi cổ mình ra vào tìm nguyên nhân vì sao có khói ( con mụ ngu xuẩn ) >.<
Đến lúc 5h chiều mình đang ngủ ngon lành thì gõ cửa uỳnh uỳnh bảo mình ra hướng dẫn bả bật nồi cơm :-ss
Vầng.
Thật là mệt người =((
Zz...

Thôi thế thì đúg là chúng ta gặp cùng 1 ng` con trai kiểu mẫu rồi Bách ạ... 8-}

Thằng Hiếu sao lại xưng vs Trang là mày thế? :-/ Trang lớp trưởng lớp A cũ cơ mà? :-/

--------------
Hnay có rất nhiều "trýn uých sj` tyn" hỏi thăm mình ;;).
Mình rất sợ. Thiết nghĩ mình đâu có chìm nổi lắm để các em chú ý? :-s

Từ sáng đến giữa chiều thật là "tăm tối mù mịt" , nửa ngày thất vọng kinh khủng :(( , từ giữa chiều đến giờ gặp toàn chuyện vui :x .... nửa ngày còn lại thật tươi sáng :))

Back
Bên trên