Nhận đặt VẼ TRANH thần tượng, người yêu, gia đình..v..v các loại wa mạng

Anh Quân ạ :">
Sặc sụa, ko biết khi nào anh onl Y! nên em post 1 link ảnh tại đây luôn :">
Đây là ảnh em và các bạn chụp với nhau. Chắc cũng có thể coi là to :( Vì để chế độ 10s, ko ai chụp hộ nên zoom ko đc rõ lắm.Tạm coi đc
Hy vọng là nó đủ to

Em muốn vẽ cái này tren giấy A4. Định vẽ A2 cho máu nhưng sợ ko đủ tiền vì có bao nhiêu đứa trong tranh thì vẽ bấy nhiêu tranh ~.~ 5 đứa ạ, 5 tranh ạ. Hic!

Đấy là cái thứ nhất
Cái thứ 2 này cũng vẽ trên giấy A4 nhé. Nhưng em thấy chân dung kiểu này mà A4 thì to chết, cho nên anh vẽ đừng to quá, gọi là chính giữa tờ giấy và đừng làm nó trống quá là đc.Cái này chỉ cần 1 cái thôi ạ

Tạm thời thế đã anh ạ.Em ở Đống Đa Hà Nội đây :))Có gì em thông báo địa chỉ nơi nhận nhá
Lúc ấy sẽ giao tiền
thanks

Rất cám ơn em đã tín nhiệm mà đặt hàng bọn anh số lượng lớn :D ... có điều +_+ vẽ 5 pic giống hệt nhau như vậy thì ngán lắm em ơi +_+ em xem có còn ảnh chụp 5 nào nữa ko thì send anh vẽ giùm cho ... nếu ko có thì anh vẫn nhận thôi, nhưng nói thật là ngán lắm em ơi T_T hix cám ơn em

@c Hà: Chị đặt niềm tin sai rồi ;))
@e Trâm: yên xờ tâm đi e :D
@Thúy: anh add em roi`, co ji` minh ll qua Y! nhe

Chết thế chị fải đặt niềm tin vào đâu hả em =))

Bách check lại khung khiếc rồi up luôn ảnh+giá lên đây em nhé :*

anh Quân :( Stop lại đã
Anh đừng vẽ j` vội :(
Hic, vì cái tranh thứ 2, em sẽ tìm cái khác nhìn đỡ hơn

Còn vẽ 5 tranh ngán quá thì để em tìm cái khác vậy. Vậy anh chỉ vẽ 1 cái thôi vậy nhé :)) Có lẽ 1 thôi, để em xem có cái khác thì anh vẽ. Tại đấy là cái tử tế nhất =))

Vậy thì cái thứ 1 chỉ vẽ 1 cái. Cái thứ 2 ko vẽ để tìm cái khác
Em định nhờ vẽ ảnh gia đình nhưng cái duy nhất có đủ mặt 6 người lại là ảnh cưới của chị em :( ~.~ Để chờ tìm vậy
Cứ tinh thần là em đặt hàng nhiều :x

anh Quân :( Stop lại đã
Anh đừng vẽ j` vội :(
Hic, vì cái tranh thứ 2, em sẽ tìm cái khác nhìn đỡ hơn

Còn vẽ 5 tranh ngán quá thì để em tìm cái khác vậy. Vậy anh chỉ vẽ 1 cái thôi vậy nhé :)) Có lẽ 1 thôi, để em xem có cái khác thì anh vẽ. Tại đấy là cái tử tế nhất =))

Vậy thì cái thứ 1 chỉ vẽ 1 cái. Cái thứ 2 ko vẽ để tìm cái khác
Em định nhờ vẽ ảnh gia đình nhưng cái duy nhất có đủ mặt 6 người lại là ảnh cưới của chị em :( ~.~ Để chờ tìm vậy
Cứ tinh thần là em đặt hàng nhiều :x
Ý em là vẽ 1 bức trước? khổ A2 5 người ?
ok e cứ nghĩ kĩ đi :p
@ chi Hà: Chị cứ từ từ, T7 CN phải để nó đi với bạn gái chứ ;)) Khung thì e chưa check đc, để đầu tuần sau e báo giá cho chị

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Quân vẽ hoành tráng ghê :))
btw...bài viết #25 của em Hoàng Thu Thủy...sao người trong avatar của em giống trong cái ảnh em trích dẫn thế :|

@Đức: chả hiểu giống kiểu j :-ss
riêng cái gọng kính đã khác. Mẹt càng khác nhau hơn :| ava em ở má có " lúm đồng tiền" =))

@ a Đức: ko fai e vẽ :)) e chỉ quảng cáo hộ thôi :))
@ Thủy: Má lúm ý PTS là đc ý mà em ;))

@ Thủy : :| òi, em tham gia diễn đàn nào thế :D có là mem của GGC ko :D uh đúng là chị anh đấy :))

@Bách: em tham gia diễn đàn ACC :D chị anh up ảnh này lên đấy :)) khoe là em zai vẽ ;))

Sao add nick mà chả bao giờ liên lạc được vậy ?

:p thông cảm, tớ chả mấy khi ol, bạn nào có ji` cứ offmes nhe :))

Cuối cùng em cũng đã tìm thấy trong đống ảnh ở tận lap anh rể ^^
Ảnh cả gia đình em
Anh Quân vẽ hộ em cái này, giấy A3 anh nhé
Em nghĩ A3 là đủ
nhà em có khung ảnh cỡ đó

Còn cái ảnh em chụp cùng bạn thì anh vẽ A4 nhé
Hai cái đó thôi ạ
Thanks

E Thuý trông quen quen chả hiểu gặp đâu rồi :))

Sắp có việc phải nhờ mấy a rồi đây. Đợi tý nữa e gửi mail :D

Back
Bên trên