Nguyên văn bài báo của HHT về DSBA.

--Còn 1 ý tưởng nữa: hôm nào sinh hoạt dưới cờ thì mời bọn HHT đến trường mình điều trần, tranh luận giữa công chúng, phe mình cũng cử đại diện
Ý tưởng này nghe hay đấy vì dù thắng hay thua thì cũng được 1 buổi nói rõ ràng nhưng vấn đề là có lôi HHT đến được ko ???

hô hô
nghe hay thật đây.
Hik
cái bậc thang trường mình mà cũng có thể làm trầy da với gãy tay gãy chân ah??? Vô lý nhỉ?? Cầu thang trường mình trơn tuột ko a`, mỗi lần lên câu thang đi mỏi hết cả chân vì bậc thang j mà thấp thế!
hik, lá cải thì cũng vừa phải thôi chứ, dám đụng đến Ams thì đúng là hết muốn bán báo rùi à????
chẹp, sao bây h trình độ HHT thê thảm thế nhi????

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Cười nhất topic của thằng Ninh lại trở thành "nơi bày tở bức xúc " của những "nạn nhân" . Ninh ơi ...:x ...:x ...:))...:))
Làm tao đang ăn bị hắt xì hơi,online vào đây mới biết lí do. :)) :))

Cách thì có nhiều lắm nhưng cái chính là bọn HHT có chịu cộng tác ko? Có chịu đến trường viết 1 bài báo xin lỗi ko mới là vấn đề.
Đúng là đa đâm lao, chúng nó sẽ theo lao. Chó thật x-(
Đọc báo mà chỉ muốn xé đi. Viết kiểu j mà hoa mĩ thế, bùi ngùi thế x-( mk
Ban biên tập HHT bị vấn đề về mắt khi duyệt bài sao??
Mấy đứa viết bài bị vấn đề về thần kinh sao?
Để xem chúng nó còn viết j về ams nữa đây x-(

Bọn nó chắc là ko chịu đính chính roài,bọn này thần kinh toàn tập roài,nhưng cái việc điều trần đó thì cần sự cộng tác của mấy CTV HHT mới có khả năng.Nhưng nói chung là rất khó đó!!!

uhm, sẽ ổn thôi, tớ thấy mọi việc đều đã được tiến hành, thầy Tuấn cũng bắt đầu hoạt động >>> đến HHT, và 1 số CTV chủ chốt của HHT tại AMs đã khởi động, đừng mất bình tĩnh, chờ đợi số sau nào:D

Làm hẳn một cuộc tranh luận trực tiếp, chiếu lên đủ 5 kênh VTV. Để xem sau vụ này HHT có dám lia bút làm liều thế ko. Mình bỏ đọc HHT chắc được cả năm, nhưng ko nghĩ lại thoái hóa thế này.

Làm thế nào mới khó chứ,nói thì dễ chứ làm khó lắm đó,ko chơi dc đâu

Mình bỏ báo HHT từ lâu rùi nhưng hôm qua thằng em nó đưa cho bài này đọc thấy thật bức xúc, nhất là bài báo thứ 2 của bọn HHT"tín hiệu cấp cứu của lòng yêu thương". Hồi học 01-04 cũng đâu có thấy trò này bao giờ.
Mình nghĩ nếu ai có người wen bên VTV thì nhờ vả làm 1 phóng sự về việc này và yêu cầu HHT phải xin lỗi công khai. Viêc này là danh dự của AMS nên phải làm đến nơi đến chốn.

văn hay đặt ko đúng chỗ
có mà nó mua áo mưa cho nó dùng lúc trời ko mưa í chứ
trường nhà mình có khoảng 4 hay 5 cái cầu thang í nhi?
1 cái ở nhà ngoài cạnh fong cô lan thì đứa nào dám ngo ngoe
cai nữa cạnh fong ban giám hiệu
cái nữa gần fong bi-a của các thầy
1 cái thì lọt thỏm chơ vơ mỗi f2 đi
1 cái thì lúc nào cũng khóa
mà h nghỉ 5 10 fut thì sao mà kéo đc 4 tầng
ra chơi cũng bó tay có la hercule cũng fai nghỉ lấy sức
mà ra chơi thì cầu thang nào chả đông như rươi có mà kéo bằng mắt
công nhận ams hàng bao nhiu gương mặt vệ tinh cho thầy cô thấy chửi bậy còn mách huống chi là dsba chứ
hình như chú LOA bị bệnh tưởng thích dsba bỏ xừ cứ trả vờ
báo hht bao nhiu lần kiểu này rùi hít thiếu j trò
--> ko thể chấp nhận dc dân ams thế này mà bị xỉ nhục

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Làm hẳn một cuộc tranh luận trực tiếp, chiếu lên đủ 5 kênh VTV. Để xem sau vụ này HHT có dám lia bút làm liều thế ko. Mình bỏ đọc HHT chắc được cả năm, nhưng ko nghĩ lại thoái hóa thế này.

--Ý tưởng của ông này giống vụ vạch mặt McCarthy ở Mĩ hồi năm 1950 í nhỉ=D>

Back
Bên trên