nghiêm túc nha- con trai xem fim sex

em thích phim XXX không có gì tốt hết
tránh xa là tốt nhất

Cứ gì phải con trai, con gái cũng xem mà, chỉ có chúng nó chẳng xem ở nơi công cộng thôi. Nhưng con trai vẫn nhiều hơn nhỉ? Không biết mọi người đã xem chưa? Chứ em chưa đâu nhé. Trong sáng mà, không tin hỏi anh Hà mà xem (tại sao lại hỏi anh Hà nhỉ?) :D

tự nhiên đang đi kiếm avatar trên mạng thấy cái hình anh Hoàng Bảo Long cute wá nên phải vào đăng kí làm quen... bực mình ghê, cái topic này cũng hay con trai xem xxx... phải coi là bao nhiêu tuổi đã. Nếu trên 18 thì thích coi ai mà cấm được mà tốt nhất là không nên coi vì mẹ em nói hông có gì hay hết. Em 14 tuổi chỉ thích xem ... phim hoạt hình với HighSchool à...;;)

Anh Long có fan kìa.=))
Các bạn chuẩn bị xem anh Long lên tivi chương trình RCV nhé.;))

quan điểm của e/tớ là :D
ko nên xem phim xxx , dù con giai hay con gái , ảnh hưởng của phim xxx chắc là thg` xấu :-? e/tớ chả có cơ sở khoa học nào :p nên ai giải thích dùm nhé :D
thế nhg những phim Tây hay cảnh xx vẫn đầy :"> chả lẽ lại ko xem :( thế nên tùy xét từng hoàn cảnh :D :p VD hồi cấp 2 xem DVD Love is all around :x phim hay ơi là hay :x nhg mỗi tội xem DVD ko như ngoài rạp , ko cắt xén những cảnh nhạy cảm gì cả :| ko đc. đi xem rạp chẳng lẽ lại ko xem luôn cả phim :-s < e/tớ cũng ko hiểu chính xác thế nào là phim xxx đâu :-s thế nên quan niệm chắc là cũng chưa đúng đắn lắm :p>

còn về cái ava của a Bảo Long thì đúng là nó kute thật mà :x :p

P/S: đẹp thì đẹp thật nhg vẫn chưa có gan biểu lộ cảm xúc như e Như :p

Sao cái topic này lại chui vào NVTL thế ạ :-/

:| em thấy nên move vào TTTG thì hơn :| (nhưng mà ko biết move :">)

Back
Bên trên