NEW!!! - Poll về thi Tốt nghiệp nào bà con

Cậu ơi cậu tốt nghiệp loại gì thế???

• Số lượng người bầu chọn
    104
  • Poll closed .
24 mới có giấy báo tốt nghiệp các cậu ah.Trường mình bây giờ không được vào vì đang thi chọn lớp 10 và lớp 6.Sau ngày 23 mới được vào trường
( thông tin from cô LAN văn phòng)

hôm qua 22 tớ đã có giấy báo tn rồi

mãi mới được sờ vào tờ chứng nhận tạm thời. Tay cầm run run xúc động... nếu phải nói gì nữa thì chỉ có đơn giản từ nay tớ không nơi nương tựa thôi. Mái trường thân yêu nơi những con thiêu thân như chúng em trú ngụ, nay còn đâu? Vang bóng một thời... (sigh)
học hành nhọc mệt, vào bem tí. :x
P.S: nói phủi phui chứ nhỡ ra mà trượt là không còn cớ gì đến trường rồi :"> không còn được hưởng cảm giác sáng sáng đên trường giả làm con ngoan trò giỏi... thấy nó cũng hơi xuyến :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai lớp tớ mới được hẹn đến trường lấy giấy !!! :x

Phía trên bên trái giấy CNTN tạm thời tên trường mình có mỗi chữ "Hà" :| Không biết như vậy có sao không nhỉ.

Ặc ặc sao lại thiếu sót thế nhờ :D

Các bạn thứ 5 có phải đến trường nộp giấy CNTN tạm thời đã dán ảnh ko đấy ? :)

Ơ nộp lại khi đã dán đủ ảnh 3x4 để VP còn đóng dấu giáp lai nữa chứ !! :D Ko thì với cái giấy trắng ấy thì cứ dán ảnh ai vào cũng được à ??? :)) Mà phải dán cả 5 tờ !! Đi chụp ảnh thẻ thui!!!!!!!!!!!!!!

Thế cái dấu ở chỗ chữ kí không được tính à? 1 tờ giấy mà 2 cái dấu o_O

Dấu kia là xác nhận TN !! Còn dấu hum qua vừa đóng về là dấu giáp lai chèn lên trên ảnh thẻ :x

Hôm t2 lớp tớ cũng đến trường lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp mang đủ ảnh đi nhưng thực tế là giấy CNTN kô cần ảnh làm gì thế nên lại mang ảnh về

...........sao hôm nay hỏi trường kêu là cần...
sáng mai tới lấy dấu
trường bảo chỉ có sáng mới đóng dấu thôi

Đợt trước anh chị tớ đi thi giấy CNTN có cần ảnh bao h đâu
Nếu thực sự cần ảnh thì trường đã kô làm như thế

thế là thế nào:|

thôi thì thà tin là có đừng ngờ là ko.... mai qua trường tí vậy

Thế nghĩa là phải chụp ảnh thẻ vào rồi đưa ra trường đóng dấu chèn lên chớ sao lữa :x

Back
Bên trên