^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn anh (chính xác hơn là... my ex) học E 0306 ^^
Trùng hợp phết nhỉ ^^
Con bé nó kêu là học chuyên trung mà đi thi tốt nghiệp tiếng trung cả lớp cao nhất thì được 8 điểm nên nó chuyển sang thì khối A :))
Thậm chí ko thi vào ĐH chuyên ngữ mà thi thương mại ^^

Hồng Đức đã viết:
Bạn anh (chính xác hơn là... my ex) học E 0306 ^^
Trùng hợp phết nhỉ ^^
Con bé nó kêu là học chuyên trung mà đi thi tốt nghiệp tiếng trung cả lớp cao nhất thì được 8 điểm nên nó chuyển sang thì khối A :))
Thậm chí ko thi vào ĐH chuyên ngữ mà thi thương mại ^^
Thôi mình đi thật rồi :((
Em mà thi được khối A thì chắc...trời sập. Toán vớ vẩn, Hoá cũng vớ vẩn may ra thì Lý là được nhất :(
Với lại em cũng ko có í định thi vào ĐHNN, thi HV QHQT cơ :D (mà thôi, có khi hết năm lớp 11 tìm cách té luôn, đỡ phải thi TN THPT + thi ĐH:D)

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Thôi mình đi thật rồi :((
Em mà thi được khối A thì chắc...trời sập. Toán vớ vẩn, Hoá cũng vớ vẩn may ra thì Lý là được nhất :(
Với lại em cũng ko có í định thi vào ĐHNN, thi HV QHQT cơ :D (mà thôi, có khi hết năm lớp 11 tìm cách té luôn, đỡ phải thi TN THPT + thi ĐH:D)
Định đi du học à? ^^
Anh thì ko thích du học :-s
Không phải là ko đủ khả năng mà chủ yếu anh là thằng ham chơi sang đó thế nào cũng sa đọa :))

Bạn anh học chuyên văn cũng kêu là đi HV QHQT, cái trường đó có vẻ nổi hơn ĐHNN nhỉ? Hầu hết mọi ng` đều nhắm trường đấy trước :-?

Hồng Đức đã viết:
Định đi du học à? ^^
Anh thì ko thích du học :-s
Không phải là ko đủ khả năng mà chủ yếu anh là thằng ham chơi sang đó thế nào cũng sa đọa :))

Bạn anh học chuyên văn cũng kêu là đi HV QHQT, cái trường đó có vẻ nổi hơn ĐHNN nhỉ? Hầu hết mọi ng` đều nhắm trường đấy trước :-?
HV QHQT nổi hơn mà, với cả Ngoại thương nữa, nhưng mà em ko thik NT lắm (mẹ em thik :(, lại định cho mình đi theo con đường của bà chị họ: cấp III CNN => Ngoại Thương => sắp đi TQ :D)
Em mà đi du học chỉ sợ có khi phải lôi cả bà giúp việc sang, khổ thế, có biết làm j` đâu (ôi ngượng quá :embarasse). Tình hình này có khi mình phải đi học làm việc nhà + nấu ăn cấp tốc, ko thì toi :((
Ơ mà từ trang trước đến h, có mỗi anh vs em giao lưu à? Mọi ng` đi tập quân sự chưa về à? Chị Phương đâu rồi, vào xem em xin lỗi đi kìa .

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Hồng Hạnh đã viết:
HV QHQT nổi hơn mà, với cả Ngoại thương nữa, nhưng mà em ko thik NT lắm (mẹ em thik :(, lại định cho mình đi theo con đường của bà chị họ: cấp III CNN => Ngoại Thương => sắp đi TQ :D)
Em mà đi du học chỉ sợ có khi phải lôi cả bà giúp việc sang, khổ thế, có biết làm j` đâu (ôi ngượng quá :embarasse). Tình hình này có khi mình phải đi học làm việc nhà + nấu ăn cấp tốc, ko thì toi :((
Ơ mà từ trang trước đến h, có mỗi anh vs em giao lưu à? Mọi ng` đi tập quân sự chưa về à? Chị Phương đâu rồi, vào xem em xin lỗi đi kìa .
Anh em giao lưu dủ rồi, em là 0609 chứ ai XD
NT nghe bảo Ngoại Thương con gái vào đấy quanh năm mặc váy, anh cũng muốn vào xem 1 lần :))
Còn con gái Sân Khấu Điện Ảnh thì kêu là học 1 năm là năm sau ngày ngày có 1 ông tây lái cái Mer đến đón tận cửa 8-|
Mà ko biết gì mà cũng đòi đi du học [-x :p
Sang đấy ăn uống đắt đỏ ko tự nấu thì có mà sạt nghiệp :p

Hồng Đức đã viết:
Anh em giao lưu dủ rồi, em là 0609 chứ ai XD
NT nghe bảo Ngoại Thương con gái vào đấy quanh năm mặc váy, anh cũng muốn vào xem 1 lần :))
Còn con gái Sân Khấu Điện Ảnh thì kêu là học 1 năm là năm sau ngày ngày có 1 ông tây lái cái Mer đến đón tận cửa 8-|
Mà ko biết gì mà cũng đòi đi du học [-x :p
Sang đấy ăn uống đắt đỏ ko tự nấu thì có mà sạt nghiệp :p
Đã đi đâu nhỉ, ít nhất cũng phải hết năm sau, chứ bây h bố mẹ em bảo vẫn bé, chưa cho đi :(
Anh nói thế này làm em... :(( :((
Sang đấy (đấy là đâu?), cùng lắm là cả ngày ăn mỳ tôm vs trứng chứ j` :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Đã đi đâu nhỉ, ít nhất cũng phải hết năm sau, chứ bây h bố mẹ em bảo vẫn bé, chưa cho đi :(
Anh nói thế này làm em... :(( :((
Sang đấy (đấy là đâu?), cùng lắm là cả ngày ăn mỳ tôm vs trứng chứ j` :(
Anh nhớ ngày xưa có cái phim gì mà mẹ đi vắng 2 bố con ở nhà 1 tháng ăn mỳ gói thế là đúng ngày mẹ về thì cả 2 phải đi cấp cứu vì ăn uống thiếu chất :))
1 năm ko đủ học đâu XD

Khách đã viết:
Anh nhớ ngày xưa có cái phim gì mà mẹ đi vắng 2 bố con ở nhà 1 tháng ăn mỳ gói thế là đúng ngày mẹ về thì cả 2 phải đi cấp cứu vì ăn uống thiếu chất :))
1 năm ko đủ học đâu XD
Là anh ^^'

Khách đã viết:
1 năm ko đủ học đâu XD
Đừng doạ em thế :(( :-s
1 năm ko đủ học cái j` cơ ạ?

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Đừng doạ em thế :(( :-s
1 năm ko đủ học cái j` cơ ạ?
Học nấu ắn với nữ công gia chán chứ còn gì nữa [-x :p

Hôm nay anh Võ muốn gặp em My để chia tay :)) trưa mai anh Võ bay rồi mà chả gặp được em My, anh ý đứng tần ngần giữa sân trường mãi 8-}

Hồng Đức đã viết:
Học nấu ắn với nữ công gia chán chứ còn gì nữa [-x :p
Gần 2 năm đấy ạ, mà thôi học mấy cái cần thôi chứ học hết thì có mà...
Học cái j` để đi sang bên đấy sống được như kiểu nấu cơm (từ trước đến h mình nấu cơm ko ra cái j` cả, lúc thì nhão, lúc thì khô :(), với cả giặt quần áo thôi :D
Vũ Thu Phương đã viết:
Hôm nay anh Võ muốn gặp em My để chia tay :)) trưa mai anh Võ bay rồi mà chả gặp được em My, anh ý đứng tần ngần giữa sân trường mãi 8-}
em tưởng sáng mai? mà hôm nay gặp rồi chứ?
Chị Phương ơi!!!!!
Sáng nay em dậy muộn, 7h40' mới đến Ams:((
Ko gặp được chị :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ài còn phải học may vá (áo em rách nhẹ em đi mua cái mới à?)
Học qua về công việc dọn dẹp nhà cửa, sắp xếp, ngoài ra em sẽ phải tự mình đảm đương không chỉ công việc phụ nữ mà cả việc của đàn ông khi sống xa nhà nữa :)

sáng nay đi học ở Ngân Hàng lạnh thế 8-}
Mà Ams hôm nay tập trung từ sớm để Hội Thao cơ mà? Sao Pít za lại vào trường đc nhỉ?

Đào Đức Mạnh đã viết:
sáng nay đi học ở Ngân Hàng lạnh thế 8-}
Mà Ams hôm nay tập trung từ sớm để Hội Thao cơ mà? Sao Pít za lại vào trường đc nhỉ?
Cái câu đầu tiên chuyển sang topic Nhật ký HAO's members đê
Cháu có vào đâu, sáng nay đi qua, thấy đông quá, ngại chả vào nữa :(

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Cái câu đầu tiên chuyển sang topic Nhật ký HAO's members đê
Cháu có vào đâu, sáng nay đi qua, thấy đông quá, ngại chả vào nữa :(
Đông được cơ á? :eek:
Mình nhớ hồi năm đầu tiên mình với thằng Đàn ngây ngô đi, đến nơi có mỗi 4 đứa, đến lúc thằng sao đỏ đi qua hỏi "lớp có mấy người", nói lắp "để xem...uh.... 4.....4 người" nó ghi vào là 44 người =)) =)) =))

Hồng Đức đã viết:
Đông được cơ á? :eek:
Mình nhớ hồi năm đầu tiên mình với thằng Đàn ngây ngô đi, đến nơi có mỗi 4 đứa, đến lúc thằng sao đỏ đi qua hỏi "lớp có mấy người", nói lắp "để xem...uh.... 4.....4 người" nó ghi vào là 44 người =)) =)) =))
ơ hôm nay em thấy đông mà, thế nên mới ko dám vào chứ :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên