^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Nếu nhớ ko nhầm thì từ ngày 1/7 năm ngoái mình đã câu như điên :p và đến giờ này năm ngoái box 05-08 đã lù lù 1 xó rồi :-? sao thấy các em năm nay có vẻ lên ko nhiều lắm nhỉ

=P~ mà nhiều em xinh ko :x =P~ :">

em Hương Thảo đỗ rồi sướng nhá, năm ngoái thì cứ bù lu bù loa lên lo sợ :D
Vâng, thx chị :D.
Bi h đến thế hệ sau :p

Chiệp chiệp ấy Thảo ơi, năm nay tớ học cùng nớp với ấy đấy ;;) Ấy bi nhiêu điểm :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
:)) Bắt quả tang nhớ:)) chẹp, abc quá [-( :)) Cám ơn bạn Lít hỗ trợ :))
Sao ít các em con zai thế nhờ? Em bé nào học CE 0609 (nhất là các em con zai ý ;;) ) vào box CE 0508 các chị có việc cần nhớ! :D
Thôi mà em ;;) bắt quả tang làm gì, xấu mặt anh :)) về nhà đi rồi mình nói chuyện =))
Thế ai đang flirt các em giai kia ;;)
Hôm nay có mấy quả ảnh tự sướng .. onl đi anh gửi cho :*

ÚI....cái quả mày tự sướng Nguyên ơi....=)) =)) =))....:)) :)) :))...Tao bó bird mày luôn...=)) =)) :)) :)) :))...
Kìa kìa bạn Nguyên...poz ảnh lên làm quen với các em gái....;)) ;)) ;)) ;)).....
:-" :-" :-"....

wach your word :D bird biếc gì :)) đụng chạm quá :D
Post làm gì, có Dòi rồi em nhỉ ;;) ai đi flirt nữa đâu :))
Các em đâu, câu mạnh lên ..

@ Mai: tớ á? Thôi, kém lắm, đừng hỏi, tớ ngại:">
Lại thêm 1 nhân Anh2. Zai cơ à :)). Mình mới phát hiện 3 đứa con trai, ko biết mặt mũi
Này, bố Nguyên, ăn nói gì thế, câu mạnh cái j, ông hay lắm, :)), ko nên khuyến khích các bạn em như thế:)), để chúng nó học tập em là đủ :))

@ Hiệp; 8-}8-} gặp nhau suốt ở trường cơ mà nhỉ 8-}8-}
@ em zai trên kia :)) : chào em :))

Chị Phương làm điều hành viên à? :)
Trừ warn cho em :)

:)):)) em ơi em làm 1 bài chất lượng đi :))
chị nói thật box chị là chỗ chat chit... warn thì dễ... xóa thì khó :-s:-s :))

:-? Sinh nhật ZE 15/8 cơ mà [-x Uổng công Ze cho mày mượn ... :))
:) Oài, oài, Em Phương thực thà ghê :D

àh, em hỏi chị Phương luôn, chị ơi làm sao biết bài mình post có chất lượng hay ko ạh :)) Cái đấy khó nắm chị nhỉ :-S Chất lượng bài viết lên thì làm thế nào ạh :(( :(( :((
@Thảo: ơ, ấy cứ nói đi :((

Chất lượng bài viết em có thể nhờ các anh chi, bạn có điểm chất lượng trên 50 chấm cho :D Nhưng nói chung :D Mấy thứ đấy phù du hết, quan tâm làm j` :p

:D tớ là anh 2 06-09 đây :D bạn PHG MAI là bạn nào thế :D ko biết tớ có biết bạn ý trc đây hôk :p nhớ là có 1 bạn PHG MAI vừa học cô Lan Anh vừa học cô HL ^^ có phải bạn có 2 bím tóc tết xinh xinh hôk :D ay là tớ nhầm
mà tình hình là tò mò hôk biết bạn nào trong số con trai ít ỏi lớp Anh :D ;;) :p
bạn PHG MAI bao nhiêu đ? :D

Vậy là có thêm mấy bé 0609. May ghê! Chứ ko chỗ nè thành nơi họp chợ của các anh chị ma cũ rồi. :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:D may mà có các anh chị chứ hôk thì topic nhạt lắm :p em thì cứ suốt ngày chúi đầu ở box cấp 2 :D hôm nay mới lên đây thăm thú :p , chết thật, 4 năm học ams mà hôk bao h vào NVTL hết :D
tình hình là thêm em lên rồi đã đủ ng để gọi là đông chưa ah. :D để em bảo bọn cấp 2 ams cũ lên bon chen với các anh chị nhá :p :> ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Bình: anh khen thật hay có ý gì thía :-s:-s 8-}8-}
@ em Ngọc Anh: sửa profile đi em iu :x :p:p

Hic toàn dân chuyên anh :(:( ko thấy toán lý đâu :(

@ anh Bình: anh khen thật hay có ý gì thía
Chả có ý j` cả :-"
:x Em phương lập List các em 06-09 đi :x Có sdt, Y!M, Địa chỉ, trường lớp :x thì càng tốt nhé :x
Cứ send file excel cũng được :x để anh down cho dễ :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:x Em phương lập List các em 06-09 đi :x Có sdt, Y!M, Địa chỉ, trường lớp :x thì càng tốt nhé :x
Cứ send file excel cũng được :x để anh down cho dễ :))
Chị Phương, đề nghị chị khi nào gửi cho anh Bình nhớ lấy tiền thù lao 6k/em rồi chia cho bọn em với nhá. Đề nghị các bạn 0609 nhớ lấy tiền thù lao ko là thiệt đấy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên