Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ làm gì

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

quay lại lúc trc để k nói vs QA và MĐ về khoản tiền kia :((

sợ lộ :-ss

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

bi giờ lại muốn xem tương lai thế nào >.<

quay lại quá khứ <k biết quay lại lúc nào> để tìm hiểu xem tại sao mắt mình cận lệch như vậy :-? có phải là do xem... n` quá mà che mắt phải k :))

Quay lại thời gian để tìm quá khứ buồn
Quay lại quá khứ để không làm những điều mà đến bây h mình không hài lòng nữa
Quay lại nhanh nhanh nhanh nhanh......
p/s: Quay lại hôm để giết ai dùng nik mình

Quay lại 3 ngày trước
không làm điều ngu ngốc để bây h bị cấm cửa nữa

quay lại lúc trc để k ước n` như thế mà chỉ ước 1 điều thôi :-s

quay lại hqua để tra xem đứa nào lấy số hộ VD, có khi k phải TrĐ

quay lại đêm qua để k cả tin bị lừa như vậy

quay lại lúc sáng để k đi thăm nữa :((

quay lại lúc 2h-5h để tự sướng còn hơn :-<

còn 52 bài \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

quay lại cái lúc bị tông xe để tự đứng dậy

cho chân nó gãy luôn đi cho rồi X(

h các bạn còn quảng cáo nghe cho nó đúng X(

mới rạn mà đã bị nói thành gãy :(( nghe như kiểu trù ẻo ý :(( mai kt lần cuối chak j đã đc ra :(( có khi vào đó nằm luôn :((

Quay lại lúc ăn cơm,hic,cứ ăn thế này chả mấy thành lợn :(( ... Chẳng biết làm thế nào để giảm cân cả 8-> Đồ ăn thì ngon,người thì thèm =(( Có lẽ mình nên chuyển ra sống ở hoang đảo :-<

Quay lại lúc nào cũng chẳng nhớ,cái hồi mà mình không giống bây giờ :)) . Học sinh cấp 2 bận bịu với bài vở,với những kì thi vẫn còn sướng hơn gấp trăm gấp nghìn lần học sinh cấp 3 .Mình có cảm giác rằng,càng lớn lên,con người ta càng "vô cảm",càng "lạnh lùng" kiểu gì ý...:-<

Chả biết nữa :)) Thấy mình thay đổi. Tự thu mình để bảo vệ mình . Cảm thấy xung quanh chẳng nơi nào an toàn cả :))

Không giống như hồi cấp 2,như hồi lớp 9...

...lúc ấy,mọi nơi đều có vẻ an toàn...

haizz,quay lại thời gian...liệu có thể quay lại thời gian...?

quay lại thứ 6 ngày 13 , kiên quyết rõ ràng hơn , để ko phải tiếc nuối :-<

quay lại 11h trưa ngày 18/06 :x:x:x

dù hơi tiếc cho HL thật <lúc đầu cổ vũ đội này> nhưg đá nhìn nản quá :)|

quay lại lúc đá hiệp phụ 2 để xem lại :x hí hí :x sướng quá 8-} h vẫn còn phê phê 8-}

h chuẩn bị đếm tiền thắng cược nào >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

quay lại hiệp phụ thứ 2 để chả làm j
phũ quá

quay lại ngày hqua để mình ngủ nhiêu hơn :-s

Quay lại từ hôm bắt đầu trận tứ kết đầu tiên... để k lấy cửa dười nữa...nhiều tiền wa. toàn ăn độ được tiền tội lỗi...mai đi làm từ thiện vậy

Quay lại chiều hôm wa để nhận cài lại cho chị Mít ... để chị đỡ mất công đi tìm chỗ sửa lap :(

Quay lại trưa hôm wa để k chọn cái fim ngu ngu "....Vegas" tình yêu sét đánh.... phim như kẹc...

Quay lại sáng hôm wa để k ngủ đến 10h30 mới dậy, chỉ tại thằng THổ thắng mình ăn độ lớn wa, nhiều tiền wa ngủ k nổi ;))

Quay lại hôm qua đi :((

Sao HL lại thua :((

Không biết đâu :((

quay lại 2 hôm trước :-ss up up thật nhiều. để bây h k phải up :((
chi phí tăng qá rồi :(( má sẽ cắt net mất :((

nếu được way lại sáng nay thì M sẽ k đi học...nắng wa về bị ốm rồi

way lại sáng nay lúc 5:30 để ngủ tiếp, k tập thể dục...đi học mới thấy tiếc 1 tiếng ngủ....

way lại tối hôm wa để làm nốt bài essay lởm để nộp, chiều nay muốn ngủ wa... k muốn làm bt

way lại chiều hôm wa để đồng ý đi bơi vs bạn...

Quay lại cái ngày mình chưa biết học là j`
Quay lại sáng hôm qua đừng ngủ nữa để đêm nay thức
Quay lại mau ...

Quay lại tối ngày hôm wa để spam vs chúng nó đến 5h sáng :(( =((
Quay lại để k xem never back down mà spam :((

mai tẩn từng đứa 1 mà k gọi mình vào spam :-w

quay lại ngày hôm qua
quay lại ngày hôm qua
....
ngày nào cũng một câu như thế thì không bao giờ già :D

Back
Bên trên