Mr HAO

Nguyễn Huy Ngọc
(Nguyen Huy Ngoc)

Nhân dịp Miss HAO đang rầm rỗ với nhiều em xinh tươi , thiết nghĩ anh em con trai khóa 99-02 chúng ta nên tổ chức 1 cuộc thi riêng mang tên Mr HAO để đỡ phần tủi nhục cho đời làm trai.
Nếu như Miss HAO với tiêu chí là các bạn nữ duyên dáng , với vẻ đẹp lung linh và rung rinh thi Mr HAO sẽ lấy tiêu chí hàng đầu là các bạn trai cao to đen hôi nhưng đầy nam tính , với vẻ đẹp ngây thơ và đơn sơ , nói bậy nhưng ko tục ...
Nào anh em , nhào vô , giới thiệu về mình đi !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chú Ngọc hồi trước mình nhớ trắng trẻo lắm,thế đíu nào giờ nhìn avatar cứ đen sì như Trương Phi ^_^
ứng cử viên sáng giá cho Mr HAO là thằng Chí lợi lớp em thì bị chính quyền ban mịe nó nick rồi,thế thi cử gì nữa,muốn thi tự chú phải post seri ảnh dạng HNH hay HN lên đây cho anh em đánh giá chứ,chú cứ nói suông thì biết đâu mà chấm

Ứng cử lớp em là thằng Dũng Mafia hehe ... cao to đen hôi ... đầy đủ các tiêu chuẩn BGK đã đề ra ... để em search cái ảnh nó post lên cho các bác nhận dạng ...

ha ha, cao to đen hôi, đầy nam tính em xin đề cử Tuấn Sơn, hoặc Đỗ Tuấn lớp em, he he, em được cái đen hôi kô thua ai, nhưng không được to cao cho lắm, nên xin nhún mình, he he

O thang Tuan Son voi Do Tuan duoc day , thuc ra thi thang Tuan Son trong van bẩn hơn thang Do Tuan.
Em thi duoc cái hôi thôi chứ da dẻ cứ trắng hếu nên xin đề cử Hùng mót lớp em , ko to lắm nhưng khoản đen hôi thì vô dich, hoho

Ấy chết em đâu dám tranh phần thiên hạ đệ nhất hôi của anh Ngọc :D :D. Mà bên ngoài trắng trẻo thế thôi bên trong biết thế nào được nhỉ :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên