Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình thấy tài năng của khối Trung hay, ít ra thì nó có dấu ấn bản sắc nhất. Với cả chị Hằng hát tiếng Trung hay:D

Hehe câu này nuột :star: :star: :star: :-j :-j :-j ;)) ;)) ;))

công nhận :x:x:x chị Hằng hát như ý cát tường hay vật vã :x:x:x mình thik bài đấy dã man :">:">
sinh là cái Robot j à :-?:-??

Câu này tạm gọi là nuột_2 :"> :"> :"> >:) >:) >:) :))

Cái chị khối Trung hát hay thì khỏi chê rồi :|

Chị ấy vừa cất tiếng hát là làm em mê ly luôn :x

11 Sinh đấy, ko phải 12 đâu :D
Có ai record lại phần của miss Sinh cho mình xem với đi :((

Lúc đầu tiên có bà cầm ô đi ra quay quay là 12 sinh mà :)) chẳng lẽ trong khối tớ lại ko biết 8-}

xem xong chẳng hiểu j :-SS

tức là miss sinh rất chi xinh đẹp nên mới bị nhiều người ganh ghét. Sau đó các nhà khoa học mới nghĩ ra cách là chế tạo robot để thay thế miss khỏi bị gangster ám sát. :)) Nhưng chế tạo xong thì mới thấy là con robot này quá cức nhắc nên đã lắp tim, gan, lòng, phổi vào tạo ra robot sinh học, nhưng mà con robot này lại thích sự tự do nên đã chống đối lại các nhà khoa học. đơn giản dễ hiểu :")

Nhưng mà tóm lại là cái kết cục của con robot ấy làm sao :))

Chả hiểu :))

ối xời ời bạn Thái hem nói thì mình cũng chả hiểu gì :))=))=)) xem thì cứ xem thôi làm sao mà hiểu nổi cái kịch bản đấy hả sis Thái :-j

Nồng nàn Hà Nội hay ko các bạn :">

đánh ghita đc bạn ạ ;)

@ Đạt : thực ra khối Trung rõ ràng là dễ thể hiện hơn các khối khác nữa :D:D ng ta chỉ cần nhìn vào hoặc ít nhất là nghe tiếng trung là nhận ra ngay :D:D nên nét đặc trưng nó nổi bật đậm đà hơn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như ở dưới nhiều e phê luôn bạn Tường đấy :))

hôm đấy fan IT đứng cầm xốp ở góc bị lấp khán đài nên ko xem dc kịch diễn ở đằng sau :(

Hôm NHAT cổ vũ cho em Hà Linh 4 lần nên hô khi IT ko dc. tốt lắm :D

Lớp Sinh nhất hả

Mà cũng đúng thôi ,có màn Talent show hay :D

ko biết nữa :-ss
Lớp Lí cũng đnag đồn lên clip lớp nào đó nhất
Tưởng ANh đ.c Most Wanted Class rồi mà :-??

Đúng là đồn đại hậu NHAT

Lớp mình có ít khả năg => ko bàn nhiều :D

Chỉnh sửa lần cuối:
khối Anh đc MWC thì đúng rồi, còn mấy cái kia làm j có nhẩy :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên