Merry Christmas!!! - Ai ko có điều kiện gửi lời chúc Giáng Sinh thì click here!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hô hô chả biết chúc mọi người cái gì nữa(ai cũng nói hết rồi,chẳng lẽ lại cần trích dẫn nữa??!:D)
(không phải câu bài đâu nha,mod ạ!hehe!)

Bây giờ là 11h00 , chúc mọi người ngon giấc với những giấc mơ đẹp .

Chúc ai đang đọc dòng này có thêm một lời chúc nữa.

Hôm qua tặng card rùi nhưng soazy nhá vì Dz ko biết nhận quà với u lại là một cực hình >< Giờ mới thấy Dz biết qua ít về u... tủi thân ghê ...

Chẳng biết nói gì hơn , vì chỉ 2 chữ Merry Christmas là đủ lắm rồi

buồn quá, x'mas nhưng quà wên không mang tặng bẹn :((
thui đành post cái mess, các bạn có view thì đừng đọc nhé kẻo lộ hết lời hay ý đẹp của tớ :D:
"trong 10 câu tớ nói thì mọi người chỉ nên tin 1 thôi vì tớ hay nói linh tinh mặc dù tớ không muốn như vậy, nhưng những gì tớ text + nói với cậu thì hoang toàn là chân thật, tớ đã có thể đợi 3 tháng để rồi mong x'má cậu sẽ thay đổi nhưng rồi 1 chỉ 1 chút không nghĩ tới cậu, tớ đã bỏ wên quà ở trường. Nhưng có lẽ đấy chỉ là lần duy nhất thôi, tớ không dám hứa trước là tớ còn wên nữa không nhưng tớ sẽ không wên là tớ đã đợi 1 người trong 3 tháng và tớ sẽ tiếp tục chờ đợi :(( anyway tớ muốn nói merry x'mas my little cutie, best wish for u, busy in work, funny in lìe, lucky in game, crazy in love (with me), strongly in bed and money in pocket
never sad, always fun 'cause i am scared of the sadness in your eyes and the smile on your face lets me know that you need me"
các bẹn học lớp Pháp đọc không hiểu thì đừng bon chen nhé, ngượng lắm :)) :)) :)) :)) lol lol lol

Chỉnh sửa lần cuối:
Còi ơi nghe cái này quen quen :)) ko nói chắc ai cũng bít những lời đó được chuyển đến ai nhỉ ^o^ hehe

CLose and move nhé, hết giáng sinh roài!! Hẹn năm sau :D

thế sao còn chưa move đi?
thôi để đáy tôi làm:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên