Math Too and Cold Autumn Water! kakakakakaka!!!kekekekeke!!!

ko có ng và máy cùng chơi 1 lúc thì sao mà biết thắng hay thua! vs lại máy nó cho dãy cũng dễ! ;)) chắc khinh ng chơi! :-w :-< mà ko biết cái thằng nào để hướng dẫn ngu vật vã! :-< chơi 1 lần mới hiểu cách bảo chết/thương cho máy! HD cũng ngu! :-w ;)) còn nói chung là cũng hay! tập chơi vs máy vô học phết! ;)) chơi lần nào cũng 6 lần là nó đoán xừ ra rồi! chả đến 7! Văn mình viết có 3 mặt giấy! ngắn bất tận :((

@HA: đổi ngược lại nhé! tôi học EU, HA học Mĩ, EU ngắn hơn! Mà học kỹ vào! đừng có từ đồng nghĩa! Khí hậu cận nhiệt đới với khí hậu gần nhiệt đới là toi! :-w

2`````````b h mới biết hôm nay nộp văn =)) một kết cục chết chóc, cơ hội cho mìh k còn nữa =(( =))

nói thật là thái độ của cô văn hôm nay ý!
là kiểu lớp mình thế nào cũng đc! nộp thì có điểm! ko nộp thì thôi! cô cũng chẳng thèm giới hạn vs lớp mình đâu!
bây h cả lớp nghĩ cách xin lỗi cô thôi! chứ thế này ko ổn!
mà cô văn tốt vs lớp mình chứ có j đâu! chuyện này chả phải lỗi riêng ai mà lỗi cả lớp thôi nên tập trung vào đi! :|
bạn nào thích kệ thế này thì tốt nhất ko nên góp ý, coi như ko phải việc của mình! chứ cứ như cái thằng DDA thì ...!
T3 mọi ng cố gắng học hành tử tế, ngoan ngoãn 1 hôm! chí ít j cũng để cô nguôi giận! :|

Trưởng ơi Sinh thứ 2 KT học phần gì, nhớ mỗi phải học phần tuần hoàn :-ss <1 bài>

Uhm. Công nhận lớp mình fũ quá:-s. Cô tức rồi mà cũg k thôi:|
Mình cũg có lỗi luôn:(
CHả biết làm thế nào nhể, hay Chi lại làm cái thiếp trái tim ý đi:D Bảo là cả lớp gấp sao tặng cô;))

Sinh học cái phần hô hấp vs tuần hoàn! trong vở! :-w

ko đc! cô Văn ko cần kiểu đấy! cái cô cần là tinh thần học tập của lớp kia kìa!

Chỉnh sửa lần cuối:
gấp cái đấy hơi bị lâu mà
công nhận lớp mình hơi fũ ( thằng fũ nhất có lẽ là DDA )

Back
Bên trên