Math Too and Cold Autumn Water! kakakakakaka!!!kekekekeke!!!

Re: Toán 2, toán 2

( ~ ~ ) bỏ dấu cách đi sẽ đc (~~) \:d/ <1bài> :D

ah quên! :">
Thay mặt các bạn nữ lớp 11T2 xin vô cùng cảm ơn các bạn nam 11t2 đã tổ chức 1 ngày 20/10 rất vui và rất ý nghĩa! :D
Ý nghĩa ở đây bao gồm cả ý nghĩa tinh thần cá nhân và ý nghĩa cho cả sự kiên đc đi tham quan hay ngày! :D
Cảm ơn màn trình diễn rất tuyệt vời của Bạn DUY QUÝ vs MÃI MÃI MỘT TÌNH YÊU và CÁNH DIỀU CỦA MẸ! Bạn HOÁ vs bài "thơ" rất hay! Bạn Hải và Ngọc vs những bài hát Tiếng anh sợ độ cao chút nhưng tớ thề tớ có nghe đc 1 số từ! rất hay bis bis! :D :D :D
Đặc biệt vô cùng cảm ơn MC rất chuyên nghiệp Dương Tùng! :D cùng ekip làm chương trình: Minh meo, Minh Thắng, Tùng Đức,Cường! :D :D :D
Cám ơn ô chữ rất là hay ho gay go do Trang và tớ chế ra dưới sự gợi ý đầy nghệ thuật về ô chữ hàng dọc :CHÚNG EM YÊU CÔ! <xúc động:x :x :x> của các bạn nam trong lớp: Tùng đức, Dương tùng, Việt Anh...
Hy vọng đến 8/3 lại đc các bạn tổ chức như thế này nữa! ;)) :))
Đến ngày lễ của con trai bọn tớ hứa sẽ tổ chức lại một ngày vui ko kém như thế! ;))
Cám ơn các bạn 1 lần nữa! :D :D :D

p/s:Cám ơn rất nhiều bạn nào rất khéo chọn quà và chọn tặng tớ các xúc sắc! :"> :D nó hay phết đấy! \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngọc babe :x
học càg ngày càg :)| nhỉ i-)

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Đức Anh: mình thấp so vs các bạn T2 thôi, chứ ở A2 thì ko đến nỗi nào đâu bạn ạ :"> Con gái chuyên Anh phải nhỏ xjk mà mạnh mẽ chứ :->

ngày của con trai thì là ngược vs ngày của con gái! :p
:-? 10/20 (loại vì ko có tháng 20) =))
=> còn 3/8 ;)) mùa hè!;;) tiếc nhỉ! ;)) ;)) ;)) :D :D :D

=)) trưởng thông minh vđ' :x rất là hợp vs fong cách của em :-> =)
tại lê vương cao nên nhìn ai cũg thấy thấp đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngọc là ai thế nhở, mình như liên quan đến Hóa ;)).

ĐỔI HẾT AVA TRÊN HAO ĐI

bao giờ cho thằng Trung với chữ dog trên đầu thì đổi:)).

=)) TA thật chí lí và lí trí :))

----------

CMSN cường to béo <:p chúc m thêm tuổi mới học jỏi hơn, cao hơn, đẹp zia hơn thôg minh hơn nhé, híhí :x

thôi đừng có Trung chiếc j nữa! lại cả 1 con 5 vào đầu! :-<

CMSN bạn Cường! :D :D :D

treo ava trên HAO tập thể 1 tuần cả lớp ơi! \:d/

Back
Bên trên