Math Too and Cold Autumn Water! kakakakakaka!!!kekekekeke!!!

Re: Toán 2, toán 2

tao gợi í tao á, uh` thì Ly béo :x nhưg mà Trag cũg đc :-? Dg cũg ổn 8-> hay là Lu :-?? khó qá thôi chọn Thuý :D nhưg Chi cũg đc :-? chọn sếp Ly à :-?? chán thật mất Trinh rồi nên chọn ng` khác :-? mấy bạn khác cũg tốt fết đấy chứ :x cũg đág iêu, xinh xắn :D thôi quyết địh là ....giữ bí mật cho Chi khám phá ;)) =))=))

=)) k đc spam ở 0811 vào đây spam bù cũng ngon :">
manh mối đầu tiên là em í hơi hơi tròn đúng k ;;)

sặc sặc! cái j thế này! bị mơi 1 lúc 2 hướng ah! :eek: :(( :| :| :|
toi cái đầu mình rồi còn j nữa! :(( :| :| :|

VA ơi! ;;) đừng lôi nhiều thế! diện tình nghi có 5 bạn thôi trong đó có 2 bạn số phần trăm manh mối rất cao! ;;) ;)) gợi í tử tế cái đi! :D :)) :)) :))

a trai ơi! ;;) a trai ơi! ;;) anh mà cũng tham gia cái trò mơi vô bổ này ah! :( thôi em khuyên thật! :-j anh nên nói bạn í là bạn nào :D và rút khỏi cuộc chiến này :D! mà bạn í có trong lớp mình ko anh trai! :-? :D :D :D

chị Hà ơi sao lại có manh mối tròn ở đây? :-? chị biết j ah! ;;) nói nhỏ trên này cho em vs! :)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

có 5 bạn thôi à, thì để tao cho thêm 4 bạn nữa cho full ;;) cần k ;;) ;))

mày bớt 4 bạn đi thì cho tao cám ơn vô cùng í í iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii'''''''''''''''''''''''''''''! =P~ :)) :)) :))
tao hỏi mày trả lời nhé! :))
đối tượng cao nhất Lưu Ly thứ 2 Thúy thứ 3 Trang? :-?
thứ 4 và thứ 5 hỏi sau! :D :D :D

tao gợi í tao á, uh` thì Ly béo :x nhưg mà Trag cũg đc :-? Dg cũg ổn 8-> hay là Lu :-?? khó qá thôi chọn Thuý :D nhưg Chi cũg đc :-? chọn sếp Ly à :-?? chán thật mất Trinh rồi nên chọn ng` khác :-? mấy bạn khác cũg tốt fết đấy chứ :x cũg đág iêu, xinh xắn :D thôi quyết địh là ....giữ bí mật cho Chi khám phá ;)) =))=))
là ... =)) là nhữg bạn còn lại à =))
GỒm : An, Thùy Linh, Dung ( -> loại vì ra lớp ), Minh Anh
Thế m thích An, Thùy Linh, hay Minh Anh hả A :))

À :| còn HTT nữa =)) ko loại ra đc =;
vẫn là "bạn gái" trog lớp mà =))
CHắc m ko " Phi côg trẻ lái máy bay bà già " chứ /:)
;))

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi! ^:)^ thống nhất là stop cái chủ đề "í í" này ở đây! :D đến lớp nhìn mặt anh trai vs A là lại muốn xông vào hỏi bạn í í là ai! :-< ngại lắm! =; quyết tâm tu 1 phát đến chính quả thì thôi! 0:) khi nào 2 ng tỉnh tò biết ngay í mà! ;)) ;)) ;))

chào mừng bạn mới<:p <:p <:p bạn mới :-< :-< :-<

hi vong chúng ta ko có 1 NGỌC TÚ thứ 2! :D :D :D

con An đâu :)), con này toàn đú với zai , chả thấy mặt mũi đâu

ko có í j đâu! :-j
chẳng qua sợ bạn í Hiền vs Chăm quá như bạn Tú í mà! :D :-j :D

nghĩ chủ đề j hay ho cái nào! :D

j` cơ, sao mọi khi thấy mày xếp Thuý đụt 1st mà =)) sao hnay lại sếp Ly thế ;)) xem xét lại tìh hìh rồi à ;)) =))
mà bạn mới lớp mìh tên Mạc Hoá thì fải :-?

Trưởng lại đòi đi tu rồi
khổ quá cơ :(( :((
Tu mấy lần rồi mà có được đâu

Giang bảo định cái hôm đến nhà Thuý rồi nói vs cả lớp! :| nhưng mà vụ đấy phá sản! :( thế là ra đi ko lời từ biệt! :-<

thôi! ^:)^ thống nhất là stop cái chủ đề "í í" này ở đây! :D đến lớp nhìn mặt anh trai vs A là lại muốn xông vào hỏi bạn í í là ai! :-< ngại lắm! =; quyết tâm tu 1 phát đến chính quả thì thôi! khi nào 2 ng tỉnh tò biết ngay í mà! ;)) ;)) ;))
yêu cầu A và anh trai đọc kĩ đoạn trên này! <-------- chắc tính để chữ kí mất! :-< =)) =)) =))

@VA:mà tại thấy Thuý mày phản ứng kinh quá nên tao cũng hốt! :-ss :| :| :|

@Cường: tôi tu cái vụ mơi miếc chứ có đi tu đâu! :| :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:

hê, trưởg sợ tao kìa chúg mày :-@ ;)) =))
mà mày tu chứ tao tu đâu mà tao lo :-"

Back
Bên trên