Math Too and Cold Autumn Water! kakakakakaka!!!kekekekeke!!!

Re: Toán 2, toán 2

Hớ hớ, ít clb bảo vệ thành công C1 thì có lý chứ bảo vệ thành công PL ko phải ít đâu, có hồi gì MU bá chủ, rồi đến Liv rồi đến Ars, bảo vệ đến bao năm ko biết8-}
Mà Lamp :eek:, 9tr bảng á, sao lại thế.
Bọn Real, đ' mua thì câm, mua thì bỏ tiền ra rồi biến, lại cái kiểu như mua Robben năm ngoài, đưa MU vào thế ko bán ko đc rồi bắt đầu mua giá rẻ.
MU nên bán luôn, chứ để lâu dễ bị mất giá, bọn Real rất thâm/:), bán muộn sẽ khó mua đc cầu thủ thay thế tốt.

Ghét vkl =((
Ngày nào thằng Zolaldo chưa rời khỏi MU là mình còn thấy đau lòng cho MU ngày đó =((
Đêm nay cổ vũ Đức thôi :))

cổ vũ Đức vì e cầm độ Đức thôi

còn trái tim hoàn toàn hướng về TBN, đêm nay k biết "thiên nhiên" có thắng được " nhân tạo" k?

bò tót vs xe tăng

mà tin Ballack vs Villa chắc là tung hỏa mù :)) =))

oặc oặc oặc oặc oặc....Chel năm nay có khi đô lắm.... MU sau khi vô địch các cầu thủ nhiều tiền ăn chơi hơn.... đú đởn hơn

Ballack chắc tung hỏa mù thôi :))
Nhưng Villa thì chắc chắn 100% k ra sân đá đc :))

thằng đấy là bị sao ý nhỉ

mà có j nói trc đc đâu mà 100% k thể bao h có chuyện đấy...

nhớ chốc nữa thằng Villa gặp PPhật phật cho dùng nước thánh có mà vào sân ghi hattrick ấy chứ :))

Lắm ng tin chel vô địch thế chel ko vô địch nổi đâu! Vì thực tế cho thấy fần đôg cá độ thường ra gầm cầu vs tự tử sau 1 mùa jải!
Cứ tin MU thôi! Ko chel lại như HL ý! ;))

ai chả tin MU

MU pan cơ mà :)) nhưng vấn đề là nói thế an ui thằng VA cho nó sướng 1 tí...

k trêu nó nhiều wa nó đau khổ ra sông Hồng lội nước thì chết :))

Lam 9tr đọc nh` nguồn đã có xác minh
1 cái já trên trời rơi xuống với Inter :(
Chel đã wa' coi thường Lam :(
Năm nay cổ động viên Mu nên chấp nhận sẽ mất 1 trong số các cup năm ngoái:
Năm nay Mu: Community Shield, Carling, FA, Vô địch thế jới các CLB, Siêu cúp Châu Âu, PL, CL .
Nếu ước mơ là ăn 7, nếu hi vọng thì ăn đc: CS, PL, vô địch tg, siêu cúp châu âu và FA hoặc Carling

Nói chung là ko có gì là có thể nói trước đc:-j, vẫn tin tưởng vào đội bóng của mình:x

Thế ck euro mọi người cực ai chơi hay nhất trận ko? :D
Tớ cược 1 trog 2 thủ môn! :D
Tệ nhất trận là ballack vs Torres! :D

:)):)). Nếu thủ môn xuất sắc chắc là Casilas, còn dự đoán Fabregas xuất sắc nhất:D, đẹp zai vãi lìn=))=))=))

Senna,viết dốt thế,Sienna là tên đội bóng Ý
tao đoán cái khi thằng Silva,hoặc Ramos

Thế mà mình cứ tưởng với vẻ mặt ý bà angela merkel fải tát cho thằng Torres 1 fát lúc bắt tay nó cơ! Thế có fải bõ tức ko!

Back
Bên trên