Manchester United's fan club 04-07!!!!

Tình hình là từ đầu hè đến h Man toàn nhận được tin vui, hết mua Van de Sar rồi đến Park J Sung:)) rồi Ronaldo ký hợp đồng đến 2010:)) Rooney càng đá càng hay:)):)) mới hôm kia Rio ký hợp đồng:)):)) lại thêm tin Ole và Saha hồi phục rất nhanh đb là Solskjaer có những dấu hiệu hồi phục tuyệt vời:)):)) có khả năng tham gia trận với Everton:)):)) bây h chúng ta đang hồi hộp chờ đợi 1 tin vui cuối cùng trước khi bắt đầu mùa bóng mới:)):)) tin vui mang tên Micheal Owen:)) Man đang độc quyền theo đuổi Owen , chỉ có thằng Newcastle là phá đám :)) nhưng chắc cũng giống năm ngoái nó nhảy vào để tăng giá như vụ Rooney rồi tiện thể đóng gói đồ đạc hộ Man:)):)) Mong muốn tột độ vào thời điểm này là Man có được Owen:)) cầu trời phù hộ:)):)):))

Viết xong rồi, nói thẳng cái thằng Owen sang thì sang mẹ nó đi, lại còn làm trò, tuyên bố ko hối hận, ngứa cả ấy:)):)):))

Phạm Hải Nam đã viết:
Tình hình là từ đầu hè đến h Man toàn nhận được tin vui, hết mua Van de Sar rồi đến Park J Sung:)) rồi Ronaldo ký hợp đồng đến 2010:)) Rooney càng đá càng hay:)):)) mới hôm kia Rio ký hợp đồng:)):)) lại thêm tin Ole và Saha hồi phục rất nhanh đb là Solskjaer có những dấu hiệu hồi phục tuyệt vời:)):)) có khả năng tham gia trận với Everton:)):)) bây h chúng ta đang hồi hộp chờ đợi 1 tin vui cuối cùng trước khi bắt đầu mùa bóng mới:)):)) tin vui mang tên Micheal Owen:)) Man đang độc quyền theo đuổi Owen , chỉ có thằng Newcastle là phá đám :)) nhưng chắc cũng giống năm ngoái nó nhảy vào để tăng giá như vụ Rooney rồi tiện thể đóng gói đồ đạc hộ Man:)):)) Mong muốn tột độ vào thời điểm này là Man có được Owen:)) cầu trời phù hộ:)):)):))

Viết xong rồi, nói thẳng cái thằng Owen sang thì sang mẹ nó đi, lại còn làm trò, tuyên bố ko hối hận, ngứa cả ấy:)):)):))
mùa hè này sau khi có 1 số tin vui còn lại toàn thấy đen đủi chả có gì cả.giá như có 1TM cỡ Robinson; 1 TV trung tâm cỡ Ballack;1 TV cánh cỡ Vicente hoặc 1 TD cỡ Owen thì tốt đằng này thì toàn những gương mặt....

Phạm Hoàng Long đã viết:
Lúc nào ars đá chả kém so thế nào được với MU

Lúc nào ars đá chả kém so thế nào được với MU và Chelsea.

P/s: PHL 9 là sao thế? Hỏi thôi

Mourinho không cho rằng Chelsea có lợi thế sau khi đánh bại Arsenal tại Siêu cúp đầu mùa.

"Đơn giản đội bóng chơi tốt hơn đã chiến thắng. Nhưng không có nghĩa Chelsea sẽ thắng Arsenal mọi lần gặp tiếp theo."

Điều này cũng hoàn toàn chính xác, khi Chelsea với lực lượng được đánh giá cao hơn hẳn nhưng lại không tỏ ra lấn lướt được Arsenal và các bàn thắng mang dấu ấn của sự toả sáng của cá nhân nhiều hơn.
------------------------
nhan xet 1 cach khach quan tu chinh mieng ong Mourinho day nha'
tui hong co bia dat gi het tron dau
:|:|
hehe
Chel da 18 tran moi thang dc co 1 mah cung doi linh tinh
con MU thi da thang the nhung bon dut diem lai ngu qua:))
tran mang tinh quan trong nhat thi lai thua--> deo thang duoc:))
----------------
ko phai thay tui noi 1 mah suy ra 10 dau nha':|

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Mourinho không cho rằng Chelsea có lợi thế sau khi đánh bại Arsenal tại Siêu cúp đầu mùa.

"Đơn giản đội bóng chơi tốt hơn đã chiến thắng. Nhưng không có nghĩa Chelsea sẽ thắng Arsenal mọi lần gặp tiếp theo."

Điều này cũng hoàn toàn chính xác, khi Chelsea với lực lượng được đánh giá cao hơn hẳn nhưng lại không tỏ ra lấn lướt được Arsenal và các bàn thắng mang dấu ấn của sự toả sáng của cá nhân nhiều hơn.
------------------------

hehe
----------------

Ấy ăn nói cho cẩn thận. Có giỏi thì gõ tiếng Việt mà nói nhăng cuội đi. Công nhận trận hôm đấy Chelsea đá chán. OK nhưng Ars đừng có lấy thế mà tưởng mình đá hay lắm. Nói sự thật thôi, đừng có thêm thắt mấy câu phía sau vào.

Hiểu chưa?

Ấy ăn nói cho cẩn thận. Có giỏi thì gõ tiếng Việt mà nói nhăng cuội đi. Công nhận trận hôm đấy Chelsea đá chán. OK nhưng Ars đừng có lấy thế mà tưởng mình đá hay lắm. Nói sự thật thôi, đừng có thêm thắt mấy câu phía sau vào.
o* hay
the ba nghi sao ve cau nay:
tui co bao la Ars hom day da hay dau nhi:-/
chi noi toi cai cau nay thoi:|
con cai tu kia la tui noi voi bon con trai fan MU:|
chu ko phai ba:|
dung co hieu lam chu:|

cãi nhau mà cứ có cái":|" này nhìn nó cứ thế nào ấy:))

nếu nghiêm túc thì ko cần phải insert emo vào đâu:)

Phạm Hoàng Long đã viết:
Lúc nào ars đá chả kém so thế nào được với MU
cái mùa nó bất bại chắc cũng kém:)),gì thì phải bình luận khách quan tí đi chứ
cứ thế thì chán lắm

cãi nhau mà cứ có cái"" này nhìn nó cứ thế nào ấy

nếu nghiêm túc thì ko cần phải insert emo vào đâu
anh wen tay chu thong cam:D
voi ca day la tranh luan chu ko phai la cai nhau[-x
cái mùa nó bất bại chắc cũng kém,gì thì phải bình luận khách quan tí đi chứ
cứ thế thì chán lắm
ho* ho*
mai moi thay co nguoi noi dc 1 cau hay=D>=D>=D>

Khách quan lắm tao vẫn thấy ars đá chán hơn MU:))
Mourinho nói thế vì lịch sự thôi
Với lại Chelsea đá lấn lướt làm gì cho mệt đằng nào chả thắng arsenal

Bùi Quang Hiếu đã viết:

------------------------

hehe
----------------
Ông Hiếu nói nghe ngứa vừa vừa thôi.Dù là fan MU tôi phải công nhận Chel mạnh thiệt,khó có thể bị đánh bại.Ông cứ bảo fan MU ko khách quan thế thì ông xem mình là fan Ars đã khách quan chưa?Uh thì trận CK MU đã thua đó nhưng thua trong tư thé ngẩng cao đầu.Cả trận sút cả tá về khung thành Ars nhưng chả hiểu gôn bị yểm bùa hay sao ấy?Đen vãi lúa.Cả trận Ars sút dc đúng 1 quả nguy hiểm của van Persie mới vào thay người còn lại thì nhạt nhòa xiết bao.Ronaldo,Rooney liên tục đảo cánh,biến Lauren,A Cole thành trò hề.Ông hãy xem lai xem có đúng ko?Dù gì MU cũng đã thua,tôi ko muốn nói nữa nhưng vì tự nhiên ông lại lôi chuyện cũ ra nói nên tôi mới phản bác lại thôi.
Ông bảo là Chel mang đậm dấu ấn cá nhân,uh thì đúng thế thật.Nhưng thử hỏi :Henry của ông liệu có làm dc gì?Đã ko biết bao trận Ars nhờ có Henry mới làm nên chuyện lúc đấy thì ông nghĩ sao?Thắng rùa chả sướng quá:))Ars nói chung & Henry nói riên chỉ giỏi bắt nạt mấy CLB làng nhàng giải Anh còn ra châu lục hay thậm chí chỉ gặp Chel hay cả MU đã làm dc gì?Dù từ thời Wenger đến giờ Ars vẫn thắng MU nhiều hơn nhưng điều đó có ý nghĩa gì ở thời điểm bây giờ?Vẫn khôn nhà dại chợ mà thôi.
Mà thôi,cứ để hôm nào Ars đụng đọ Chel & MU hãy tính ko bây giờ nói nhiều quá thì ông lại bảo tôi to mồm

Thằng Sơn nói láo :)) từ thời Wenger ai bảo arsenal thắng MU nhiều hơn :)) nói lung tung anh đánh cho lại bảo vui tính:)):)):)) Man thắng nhiều hơn rõ ràng:)):)):))

lại nhớ đến 1 thằng có nick là Arsenal vào forum footballfanvn post toàn những bài nghe ngứa ko chịu dc;lại còn để chữ kí:
"CÓ MỘT SỰ THẬT MÀ AI CŨNG BIẾT - ARSENAL LÀ SỐ 1
CÓ MỘT SỰ THẬT MÀ CON NÍT CŨNG BIẾT- MANCHESTER UTD LÀ SỐ 1.......CHỤC
nghe ngứa quá mình post mấy bài chửi lại từ đó im re,đang nổ tự nhiên tịt hẳn ko dám post bài nào nữa.:))
kính mời bạn Hiếu vào đây nhé
http://www.diendanbongda.com/forum/index.php?showtopic=216

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thế cái thằng đó là thằng nào mà đẹp trai thế:)):)) để tao hỏi thăm nó:)):))

Back
Bên trên