Manchester United's fan club 04-07!!!!

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Tại sao cứ phải quan tâm đến tiền của Chelsea thế nhỉ? Chelsea nó mua nhiều thì mặc nó, tại sao cứ phải ngồi đây mà chửi nó? Hay fan của MU lo thiếu tiền nên mới nói thế? Thử tưởng tượng Abramovich hồi trước không mua Chelsea mà mua MU xem? Rồi mang về một đống MU A, MU B, MU C thì bây giờ các ông có ngồi chửi MU không? Thằng Glazer lù lù ra đấy mà không chửi, tại sao cứ phải chửi chủ nhà người ta cơ chứ? Thật là khó hiểu.

Rồi "đồng tiền sẽ phản lại bọn chó Chelsea" không thì cứ chờ đấy, mới có một hai mùa giải thôi mà. Sao cứ phải "Tao tin"?

Thật lạ là có người nói rằng đây không phải là topic của Chelsea, tự lập một topic mà bàn luận về nó, nhưng sẽ chẳng có ai vào topic đấy đâu v..v, nhưng trong này mọi người nói về Chelsea không phải là ít.

Fan Mu ko lo clb thiếu tiền mà cái chính là tiền của clb sẽ ko được sử dụng đúng chỗ < mua cầu thủ, sửa sang lại svđ, ... > ... Glazer mua Mu chỉ với mục đích mượn clb như một cái máy kiếm tiền, hoàn toàn ko có mục đích thể thao, và thằng chó này luôn tìm cách vơ càng nhiều tiền càng tốt, tài sản chỉ = 1/20 con chó Abramovich, lại còn nợ nần chồng chất .. 2 thằng ôn này mọi như nhau :))

vấn đề là thằng movich đã mua chelsea, cho nên chữ nếu ko có gtrị gì hết .. phải công nhận 1 điều là chelsea phất lên trong mùa giải vừa rồi có đến 80 % là nhờ tiền của con hợi này ..

nói " tao tin " là nói mong muốn của fan Mu, hay những ng` nao` ghét bọn chelsea, chính vì mới một hay hai mùa giả cho nên mới phải chờ :))

còn cái cuối cùng, xin thưa là trong topic này chỉ toàn bài chửi chelsea thôi :)) ko có gì đáng tự hào đâu bạn PA iu wi' a. :))

sửa lại chút :D : cú bọn chelsea quá, mượn chỗ xả bực tức :d

Chỉnh sửa lần cuối:
HÌ, thằng Abra nó mua Chel mục đích rửa tiền là chính, mà thế cũng tốt, vừa có cái tiêu khiển, vừa tiêu đc tiền lại có khi sinh ra lãi. :)) Nhưng vẫn cay thằngn này. :D

Fan Mu ko lo clb thiếu tiền mà cái chính là tiền của clb sẽ ko được sử dụng đúng chỗ < mua cầu thủ, sửa sang lại svđ, ... > ... Glazer mua Mu chỉ với mục đích mượn clb như một cái máy kiếm tiền, hoàn toàn ko có mục đích thể thao, và thằng chó này luôn tìm cách vơ càng nhiều tiền càng tốt, tài sản chỉ = 1/20 con chó Abramovich, lại còn nợ nần chồng chất .. 2 thằng ôn này mọi như nhau

vấn đề là thằng movich đã mua chelsea, cho nên chữ nếu ko có gtrị gì hết .. phải công nhận 1 điều là chelsea phất lên trong mùa giải vừa rồi có đến 80 % là nhờ tiền của con hợi này ..

nói " tao tin " là nói mong muốn của fan Mu, hay những ng` nao` ghét bọn chelsea, chính vì mới một hay hai mùa giả cho nên mới phải chờ

còn cái cuối cùng, xin thưa là trong topic này chỉ toàn bài chửi chelsea thôi ko có gì đáng tự hào đâu bạn PA iu wi' a.
xem ra là vị chủ tịch của Ars ko bị mọi người ghét như 2 cái ông Abra và Glazer này nhể:D
nhưng bạn PA ạ
tớ nói thật là những người thực sự thik bóng đá thì luôn căm ghét cái thói tung tiền qua cửa sổ của ông Abra :|

Đồng tiền làm mất đi tinh thần thể thao và tính chuyên nghiệp của cầu thủ , đặc biệt là các cầu thủ trẻ [-(

tớ nói thật là những người thực sự thik bóng đá thì luôn căm ghét cái thói tung tiền qua cửa sổ của ông Abra
chắc là cứ mỗi năm chi vài triệu mua cầu thủ như ars thì nhiều người hâm mộ;;):biggrin:

Phạm Hải Nam đã viết:
Tình hình là sắp có Ballack rồi (đoán thế :)):p)
Mong là khi đến Nhật, BLD MU sẽ thỏa thuận dc với BLD Bayern về Ballack nhưng chả hiểu sao sáng nay lên vnexpress lại bảo Ballack muốn ở lại?Ko lẽ lại giống Gerrard ?

chắc là cứ mỗi năm chi vài triệu mua cầu thủ như ars thì nhiều người hâm mộ
mỗi năm chi vài triệu thì chả phải là nhiều
với lại Ars đi mua cầu thủ trẻ chứ có phải là cứ thấy sao là vồ tới đâuB-)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
xem ra là vị chủ tịch của Ars ko bị mọi người ghét như 2 cái ông Abra và Glazer này nhể:D
nhưng bạn PA ạ
tớ nói thật là những người thực sự thik bóng đá thì luôn căm ghét cái thói tung tiền qua cửa sổ của ông Abra :|

Y' của ông tức là tôi không phải là người yêu bóng đá thực sự. Được.

Nhờ tiền của Abramovich mà Chelsea có được Robben, chẳng phải cực kỳ nhiều người hâm mộ cái chân trái ma thuật và cái đầu không chê vào đâu được của Robben hay sao? Tiền của Abra cũng mua được Cech, niềm mơ ước của các đội bóng, trong đó có MU. Tiền của Abra cũng mua được Makelele, rồi Duff,... Tôi không muốn nói là Chelsea nên tự hào về tiền của Abramovich , tôi cũng không ưa lắm cái thói văng tiền vô tội vạ của Abra, những cầu thủ mua về năm nay không mấy ấn tượng, nhưng tiền không phải tất cả. Bạn có thể ghét Abra, ghét Mourinho, có thể ghét tiền của Abra, thói hợm hĩnh của Mourinho, nhưng có ghét được Robben, có ghét được Petr Cech không? Ngay cả tài năng của Mourinho cũng là điều không thể phủ nhận. Vả lại, Abramovich làm sao đáng ghét được bằng Glazer và những thằng họ hàng thân thích của lão ta. Tại sao không chĩa mũi rìu vào Glazer mà cứ phải chửi Abramovich thế?

Những người yêu bóng đá chân chính không bao giờ chửi đội bóng khác như vậy.

Nguyen Quang Minh đã viết:
Fan Mu ko lo clb thiếu tiền mà cái chính là tiền của clb sẽ ko được sử dụng đúng chỗ < mua cầu thủ, sửa sang lại svđ, ... > ... Glazer mua Mu chỉ với mục đích mượn clb như một cái máy kiếm tiền, hoàn toàn ko có mục đích thể thao, và thằng chó này luôn tìm cách vơ càng nhiều tiền càng tốt, tài sản chỉ = 1/20 con chó Abramovich, lại còn nợ nần chồng chất .. 2 thằng ôn này mọi như nhau :))

nói " tao tin " là nói mong muốn của fan Mu, hay những ng` nao` ghét bọn chelsea, chính vì mới một hay hai mùa giả cho nên mới phải chờ :))

còn cái cuối cùng, xin thưa là trong topic này chỉ toàn bài chửi chelsea thôi :)) ko có gì đáng tự hào đâu bạn PA iu wi' a. :))

sửa lại chút :D : cú bọn chelsea quá, mượn chỗ xả bực tức :d

đụng chạm đến danh dự người khác

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
đụng chạm đến danh dự người khác

:-s :-s 8-| :)

tớ đâu muốn đụng chạm, nhưng sự thật bọn Chelsea nó chóa chít thế mà :)) :p

Thôi dc rồi mà,thích Chel cũng đâu phải là gì xấu.Tớ chỉ ghét là khi nhì thấy bộ sậu Abra-Kenyon-Mourinho thôi.Abra vung tiền thì kệ xác nóko quan tâm nhưng những lời nói,hành động khinh thường người khác,coi mình chỉ kém chúa trời của Mourinho thì tớ hỏi ấy là mấy ai có thể chịu dc sự kiêu căng ngạo mạn vô lối đến thế?Mấy lần MU định mua thằng nào là y như rằng Chel đều bóng gió nhẩy vào...Vd:Robben,Obi Mikel...

Với đội hình toàn sao như Chelsea thì cần gì Mourinho cho PHạm huỳnh Tam Lang của Việt Nam lên làm HLv cũng được rồi :))

Vụ chú Ballack thế nào roài,hình như thấy trên báo nó cam kết ở lại roài ...

Y' của ông tức là tôi không phải là người yêu bóng đá thực sự
tôi ko có ý như thế:|
vì tôi ko nói là tôi ghét Abra tôi ghét Chelsea hay Mourinho mà chỉ đơn giản là tôi ghét cái thói tung tiền qua cửa sổ của ông Abra thôi
thực sự thì bà cũng đâu có thik cái kiểu này đâu:|

hehe bây giờ đổi Glazer với Abramovic xem các chú ghét ai nhẩy ? Cuộc sống nó là thế , phải biết chấp nhận thực tế các em ạ .

Update thông tin : Man-Hong Kong 2-0
Ghi ban: giuseppe Rossi, Dong Fang Zhou(viết có sai không nhỉ :D)

Back
Bên trên