Manchester United's fan club 04-07!!!!

Nguyen Quang Minh đã viết:
MU FC 04 - 07 lập hội Anti Glazer đê, tất cả góp tiền lại mua 1 vé máy bay, để tao bay

sang Anh chửi cho thằng khốn Glazer 1 bài rồi về kể cho chúng mày nghe :))
mày bay sang đấy
nó thấy mặt mày thì tát cho 2 phát rồi đuổi cổ về nước chứ được gì:))

hơ, em có biết bóng đá nó ra làm sao đâu, đã bảo các bác dạy em cơ mà, ở quê chúng em làm đồng xong chỉ có xem mấy chị tuần châu đấu cái môn gì mà cứ tâng bóng từ bên này sang bên kia ấy.

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hơ, em có biết bóng đá nó ra làm sao đâu, đã bảo các bác dạy em cơ mà, ở quê chúng em làm đồng xong chỉ có xem mấy chị tuần châu đấu cái môn gì mà cứ tâng bóng từ bên này sang bên kia ấy.

oày, sao đang nói tình hình bóng đá châu Âu xáo trộn lại bụp 1 phát cho về nông thôn việt nam thế này :-/

hay, sáng tạo lắm =D> :>

Bạn Trang có vẻ vui tính nhir
Hôm qua thằng webmaster của manutd.com gửi cho mình cái mail nói rằng :MU có thể đổi Kleberson lấy Miguel Monteiro (HV phải đội BDN)

Ấy dà , vụ này hợp lý đấy , cho Gary về vườn thôi !!! Nhưng mà thằng Miguel đá phòng ngự không ổn lắm , đá công thì tốt ...

Đoàn Duy đã viết:
Ấy dà , vụ này hợp lý đấy , cho Gary về vườn thôi !!! Nhưng mà thằng Miguel đá phòng ngự không ổn lắm , đá công thì tốt ...
Thằng Miguel bảo là nó thích đến Liga hơn là Premiership.Vụ này chắc ko ổn rùi.Mong là bán Saha sớm

Ko biết có mua được thằng "thú hoang" Baptista ko nhỉ.Nó ko kí hợp đòng mời với Sevilla,muốn tới Premiership chơi bóng nhưng MU đang phải chịu sự đeo bám quyết kiệt của Arsenal về vụ này.

Ờh, vụ đổi Saha + tiền lấy Essien nghe có vẻ ngon phết, ko biết đc ko. Man tiền đạo bây h tạm ổn, cũng nên tạo đk cho mấy chú từ đội trẻ lên nữa, ko nên mua thêm.

Phạm Hoàng Long đã viết:
mày bay sang đấy
nó thấy mặt mày thì tát cho 2 phát rồi đuổi cổ về nước chứ được gì:))

Không biết ai tát ai trước. Mà nếu có bị tát thật thì yên tâm là Đỏ sẽ kịp ghi một bàn thắng danh dự bằng cách tát lại nó một phát ngay trước giờ lên máy bay. Oh , sorry...................

mong là Ronaldo & Ferdinand nhanh chóng kí hợp đồng mới.Ronaldo thì có vẻ sẽ ở lại,còn Ferdinand thì chờ lâu quá rồi,mãi chả thấy kí gì cả

Bên Liverpool cũng đang lo sốt vó do Gerrard chưa ký hợp đồng mới, mặc dù Benitez đã đề nghị anh làm điều đó 3 lần trong mùa giải vừa rồi , ông tuyên bố : Tôi muốn Gerrard chơi cho Liverpool đến khi anh giải nghệ .
Thằng Rio lâu lắc quá , không biết có định sang Chel không , tin đồn đang ầm ĩ trên kênh Sky Sports , ặc ặc ....

MU cũng định mua Gerrard nhưng chắc là ko được
Anh này được cả Chelsea lẫn Real để ý

Phạm Hoàng Long đã viết:
MU cũng định mua Gerrard nhưng chắc là ko được
Anh này được cả Chelsea lẫn Real để ý
Thằng Glazer nếu muốn lấy lòng CDV MU khắp TG thì tốt nhất là mua Gerard.Có được Gerard là các năm sau MU ko phải lo tìm người thay thế Keane rồi.Nhưng hình như mức phí chuyển nhượng Gerard cao quá nên bọn Shareholders United(hiệp hội CDV chính thức) đề nghị mua Esien thay vì Gerard nhưng có được Gerrard thì tuỵet vời rồi

:)) Tao tưởng thằng Gerrard cam kết ở lại Liver roài cơ mà nhỉ????:-/:-/
Thằng Essien khó mua lắm,thể nào Chelski cũng mua được...

Kiếm đc chú tiền vệ trụ ngon ngon thì mới có cửa, chú Essien này thần tượng Cantona nên biết đâu muốn về Man. :)) Hơ, mà thằng Kieran Richardson đá cho WBA vãi hay, đc gọi vào tuyển Anh + ghi luôn 2 bàn mà ku Fergie vẫn dùng dằng ko gọi nó về là thế nào nhỉ. Giggs già sắp về vườn mịa nó rồi, cánh trái đêk có thằng nào ra hồn cả, mà đội trẻ Man thì mấy năm gần đây đc mỗi Fletcher là tạm ổn, may có chú này là ngon mà ko giữ luôn. :-/

Thằng ku Micheal Essien miệng thì nói là lúc nào cũng hướng về Mu, thần tượng là Cantona, ngưỡng mộ Ferguson ... nhưng vừa rồi lại có ý định thương thảo với chelsea, đòi tiền lương thế này thế nọ .. sir Fergie đã nói ngay là Clb ko cần những người ko thực sự trung thành với đội bóng, hoặc dạng như đứng núi này trông núi nọ
.. dẫu sao thì nếu nó về Mu cũng bớt lo khu trung tâm

Khối thằng hay hơn Essien nhiều như:Ballack,Mascherano...Mong làMU mua dc Ballack,thằng này phong thái đội trưởng,thay thếKeane hợp lí rồi.Còn thằng Essien mới hay 1mua giai màlại trong đôi bóng hạng xoàng như Lyon biết đâu đến Mu lại trở thành gà?Có khi lại giống Saha thôi

Lyon 3 liền mùa vô địch Ligue 1 bác ơi, chưa kể 2 mùa vừa rồi nó đều vào đến tận tứ kết CL đấy, còn hơn cả Man. :p

Back
Bên trên