Made by AHC

hic, lạc đề roài..........mọi người đọc lại cái chủ đề phát nào....:|

hu hu hu.Tác phẩm của mình tự tay mình phải xóa.Đau đớn thay Thái Anh ơi.TRC của mình ............

Chỉnh sửa lần cuối:
:((...huhuhuhuhuh...mày đừng nhắc làm cho tao đau lòng nữa đi.....huhuhu....mà TNiyagi là ji`....???

Thế là phải tự đi xoá à :eek: , trường mình ác thế :(( . Đẹp mà , xoá làm gì ?
Post vào đây nữa anh Vanh ơi , coi như để lại cho muôn đời sau vậy :(

ác quá cơ,khổ thân thằng việt.Nó cả Trang Nga người yêu nó tư tay lăn sơn tác phẩm của mình.vừa làm vừa rưng rưng lệ.ka ka ka.đùa thôi,nhưng 2 đứa nó có vẻ tiếc lắm.nhất là TNga.lần đầu có người yêu vẽ tên mình.

Tao còn may hơn nó vì Ng` iu tao ko phải xóa cùng tao...:D...nhưng nói chung là đau...:D

Dạo này thành viên box mình chẳng có tác phẩm nào mới nhỉ :-?
Có khi hôm nào off phải tụ tập làm cùng 1 cái gì đó cho nó hoành tráng tí nhờ :x .

offline kiêm attack lun cho nó máu nhể TNiyagi nhể....:D....

hum offline bất thành TRC có ào qua nhà sơn lìn để attack...:D

Đây là tác phẩm của TNiyagi

Còn đây là ZX

còn đây là thành quả chung

Đẹp !!!!!!!!!!!!!! Nhìn hơi bị ổn đấy .
Anh Sơn sướng nhá , off không thành nhưng phòng anh thì thành chất 100% :D :p

Ke ke ke, lại chẳng sướng, vẽ mấy bức graffity lên phòng khác hẳn :p, bây h ai vào phòng cũng phải trầm trồ 1 lát :p

còn cái graff của TNiyagi đâu, mày đã post lên chưa hả Sơn lìn...???

Công nhận.
Anh Sơn sướng nhất nhé.
Ko đi chơi nhg phòng anh thì có 1-0-2.

@ Thái Anh : vợ em đang cầm máy ảnh, để em đòi về chụp rồi post lên cho mọi người xem ^^, tình hình là càng ngày càng tự hào về cái phòng của mình, cảm ơn 2 anh nhìu ^^

hehe, TRC sẵn sàng attack cho các mem theo yêu cầu, mỗi tội phải chi xiền Sơn thoai...:D....

:))
Em không cần attack phòng , bi giờ chỉ cần làm cho cái đồng phục lớp năm sau thôi :D . Anh Thái Anh làm được không :D .

Okie....:D....chỉ cần chúng mày cho anh mấy cái tiêu chí chính như màu mè, họa tiết hoa Văn, logo biểu tượng (cái này anh design chắc cũng được..:D)...mà anh khuyên thật, cố làm ngay đầu năm anh còn rỗi mà dễ dàng, chứ để đến cuối năm thì tan đàn xẻ nghé lắm...kinh nghiệm xương máu đấy...

mà mấy đứa học T2 có định mua lại mẫu đồng phục Hụt của lớp anh ko, anh lấy rẻ AHC với nhau thôi...:D

Vợ em nhìn thấy cái gra HOA LOE anh Thái ANh vẽ thik lắm, thank anh nhiều :p

Anh bảo đồng phục hụt nào cơ??? Đẹp không??
@Sơn: tiền Sơn mua để vẽ phòng mày là bao nhiêu hả Sơn???
Anh Thái Anh có gì hôm nào đến vẽ cho em cái phòng.

hehe, hum attack nhà sơn lìn hết tổng cộng 108k tiền sơn...:D....đồng phục lớp anh mời thằng Sơn Nguyễn sang bên topic Hội nghị gia đình T2 ở khóa 0306 vào trang 5-6 để xem..:D...

Back
Bên trên