Mừng thọ cụ Giao :D

Chúc mừng sinh nhật bác Thỏ bông Tố Giao :p ... sozy vì trễ mất 2 ngày :( ... tìm mãi chẳng thấy topic này :D

Chúc mừng sinh nhật chị Giao, chúc chị thành công rực rỡ trên con đường "tán" của mình... em xin làm một chân trong cuốn sách chị định xuất bản... mà chân or tay cũng được ạ...Well, lưu ý cho là cuốn sách này phải có CD đính kèm, vì còn bao nhiêu mhạc phẩm chị Giao thể hiện thành công cơ mà :))

Chúc em Tố ngoan ngoãn, không được khóc nhè này, chuẩn bị về VN để khao cả nhà này. Và hay ăn chóng nhớn nữa nhé. Em chị năm nay mí đến tuổi trăng tròn, tuy có ít nhiều kinh nghiệm, dưng mà các chú dở tệ, cứ tôn sùng quá làm chị già đi, nhỉ ;)

Chúc mừng sinh nhật chị Giao - chúc chị có những chuyến bay kỳ diệu :)

Lâu ko vào HAO nên ko biết là đă qua sn chị
Thôi muộn còn hơn ko, chúc chị thêm tuổi trẻ trung hơn, xinh xắn hơn và gia đình hạnh phúc.

Chúc mừng sinh nhật chị Giao, sexiest mum ever! ;)

Theo nguồn tin không chính thức thì bà Ngô Tố Giao, tác giả cuốn sách sắp nổi tiếng "1001 cách tán giai" sẽ có chuyến công du tới Việt Nam trong tuần đầu tháng 10. Có thể một trong những lý do của cuộc viếng thăm này nhằm tổ chức sinh nhật muộn :">... Hị hị... chui vào muộn, lại còn đãng trí nữa... chúc mừng sinh nhật chị muộn muộn vậy. Muah... :*

Ặc, chị Giao cao thủ thế á ? viết được cả cuốn sách đồ sộ như thế :D

Happy belated b-day Tố :)

/me không biết có tên trong quyển gì 1001 cách không nhỉ hehehe

Tội lỗi hôm nay mới vào HAO đã muộn mất mấy ngày rồi, bao nhiêu lời hay ý đẹp bị các bác giai bác gái cướp hết rồi em đành chúc câu đơn giản gọn nhẹ vậy Best wishes for you:x

Kỉ niệm sinh nhật liên miên mãi đến hôm nay mới dứt ra được để vào chia vui sinh nhật tiếp với mọi người đây. :D

Cảm ơn tất cả những lời chúc mừng của mọi người. Nhưng cơ mà, mình có tán ai bao giờ đâu mà mọi người cứ nói thế này, mang tiếng quá.:p Con gái, ai lại đi tán giai bao giờ. Con gái chỉ nên biết cách tạo điều kiện để cho con trai họ phải tán mình, không muốn tán cũng không được thôi chứ! :p ( Đấy là nguyên tắc số 1 đấy! :mrgreen:)

Bác Duy: bác luôn là một trong những người mà tớ ngưỡng mộ mà. Nếu bữa nào tớ có dự định ghi lại hồi kí, đảm bảo tớ sẽ đến xin bản quyền sử dụng tên của bác. :)

Hơ hơ, nguyên tắc số 1 gì mà viết được cả quyển sách đồ sộ thế :-B :)) :p ... Ko bít nguyên tắc số 2 số 3 thì thế nào đây ;;)

Sozi vì đến muộn. Chúc mừng sinh nhật chị dù đã muộn vài ngày. Chúc chị chinh chiến đông tây nam bắc, lần nào cũng thành công.

Back
Bên trên