mẹo nhỏ

lạy các bố post bài cẩn thận dùm con :)) đọc chả hiểu cái dek j cả

@cường: đề nghị bạn Vương Văn Cường trước khi định giở trò dê con với các em khóa 0508 nên nhìn cho cẩn thận kô rước học vào thân ( nghe tiu dọa sợ chưa!!!)

mẹo đổ phấn rôm thoa mông em bé đã được các nhà bác học hàng đầu TG chứng nhận, đứa nào kô tin ráng chịu :D

@ Trang : các e bây h sợ lắm , nhưng mà bạn Trang thì cứ cẩn thận >:)

Phùng Anh Quân đã viết:
Toàn câu bài rùi lại còn hỏi mẹo :)):)):))
Có mẹo đang muốn hỏi bà con đây, có ai biết phần mềm dò invi của Ym ko ? (nghĩa là ai để invi mà online thì mình cũng bít ấy)
add nick này vào nhé, lúc nào thấy nó avail ( hầu như lúc nào cũng avail :D )thì click vào và type cái nick cần kiểm tra rùi enter ( giống như text mess bình thường ý ), nó sẽ báo là cái nick đấy off or onl ( nếu off thì tức là ko phải invi ). nhưng thỉnh thoảng nó cũng bị sự cố kĩ thuật nên báo ko chính xác đâu :D, nhưng mừ chẳng bít cách nào khác nữa :-s
ặc, nói 1 hồi mà vẫn chưa nói được cái nick đấy, suýt quên :D
nicknamespy
thử di ;)

Nguyễn Thu Trang đã viết:
lạy các bố post bài cẩn thận dùm con :)) đọc chả hiểu cái dek j cả

@cường: đề nghị bạn Vương Văn Cường trước khi định giở trò dê con với các em khóa 0508 nên nhìn cho cẩn thận kô rước học vào thân ( nghe tiu dọa sợ chưa!!!)
mày ko chỉ nghịch như quỷ mà còn đanh đá kinh người Trang ạ :-s

đề nghị các bạn cho thêm nhìu mẹo hông chủ đề của chúng ta đông thành đá mất ( có nghĩa là nguội quá), cho vài cái như : muốn răng luôn trắng sạch, miệng luôn thơm tho chỉ cần...đánh răng, muốn thân thể ( eo ơi từ ngữ nghe ghê quá) luôn thơm tho mùi ... xà phòng tắm, chỉ cần ...tắm rửa... okie mọi người??!!

@dói: tao đanh đá thế nên h mới chả có anh nào theo cả, buồn wá :(( :(( :((

hé hé, wa bên đấy rồi dớ mấy anh mắt xanh mũi lõ nhá ;)
topic này mày sáng tác ra mà chỉ tư vấn được mỗi 1 mẹo thôi à??? 8-|

hehe thế thì thêm mẹo nữa nè: khi giặt quần áo nên dùng... bột giặt, đảm bảo quần áo sạch hơn trước khi giặt ( nói thật đấy) :))

[trong đầu tao lúc này hoàn toàn trống rỗng :( :(( :D)

8-}, tao cũng pó tay với mày, mấy cái mẹo của mày thì trẻ con chúng nó cũng bít... đi chơi xong thui chột hết chất xám rồi à 8-|

ế:D đã viết:
tao đanh đá thế nên h mới chả có anh nào theo cả, buồn wá
ấy nên xem cái mẹo ra phố Huế của tớ chỉ cho mấy thằng con trai ý:D, mẹo này là mẹo lớn, có 2 cách dùng, được hiệu quả tối ưu, cách cho con trai đã nói ở trên, còn con gái thì cũng nên tham khảo, làm giống hệt trong mấy cái đấy là có bạn trai liền :D.
Ngại quá, mẹo mình toàn mẹo hay thế này, các bạn 04-07 nên có gì cảm ơn chứ nhỉ:D

8-} chả hỉu giống hệt "trong mấy cái đấy" như Nam nói là giống hệt cái gì 8-|
Trang ơi tao khuyên mày ko nên nghe lời khuyên của mấy bạn đeo mác Tin 0407 nhá, cẩn thận ko có thoái hóa biến chất đấy mày, năm sau về lại ko ai nhận ra :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc là sau mấy cái mẹo gần đây chả ai thèm vào trong topic này nữa nhể... :D , thế thì mình phải nâng cấp lên vậy: như là bỏng thì phải bôi... thuốc bỏng, kô có thì bôi kem đánh răng vào cũng được nha, còn bạn nào thích trổ tài nấu nướng thì khi rán cá nếu kô muốn bỏng ( và tốn kem đánh răng) thì khi chảo nóng thả mấy nhúm muối vào, kô thì đeo khẩu trang, găng tay, quần dài nha... :))

mày ơi tao thất bại hoàn toàn rùi mày ạ, nhờ đứa nào xóa hộ cái topic này đi cái , nhìn nó đau cả lòng :)

mẹo nào cơ bạn, tớ chẳng biết mẹo của đứa nào nhưng mẹo của tớ chắc chắn là dùng được, bạn kô thử lần sau nấm đầu đừng có tiếc nhá :))

Back
Bên trên